ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นารีเริงรัก ตอน 7 - เปิดซิงมิ้นมัธยมนมโตภาคต้น (นักศึกษา/NTR/Mindbreak/Ahegao)

เริ่มโดย mint38-24-38, เมษายน 29, 2021, 08:47:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ganakorn Gongmag

มองการไกลจริงๆ ดูแลตั้งแต่เด็ก พอโตล้ะ ได้ที่ บ่มจนน่ากิน สมกับที่รอคอย

lordggg

น้องมิ้นโดนเปิดซิงตอนนี้ดีเลย เดี๋ยวไปมหาลัยแล้วจะไปติดใจหนุ่มอื่น ต้อมต้องจัดหนักให้มิ้นติดใจก่อน

อยากรู้ตอนเอิญ ดาวคณะโดนเปิดซิงด้วย จะพอเป็นไปได้ไหมครับ จะได้รู้การเปิดซิงครั้งแรกของสาวๆด้วย อยากรู้ว่าสาวเรียบร้อยอย่างเอิญมาเป็นสาวร่านสวาทได้ยังไง

tatong2222

พี่ต้อมใจเย็นมากๆ รอจนมิ้นโตเป็นสาวเข้ามหาลัย นับถือน้ำใจพี่จริงๆ รักกันให้มากๆนะหนุ่มสาว ::JubuJubu::

chang1978

พี่ต้อมเลี้ยงดูมาจนขนาดนี้แล้ว รอบนี้คงต้องจัดจริงๆแล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว

ถูกแล้วครับ เลี้ยงต้อยไว้ได้ แล้วค่อยเปิดตอนใกล้ๆ 18 ผมว่าไม่น่าเกลียดนะ. ในหลายประเทศ  อายุ18 ก็ถือว่าบรรลุนิติภาวะแล้ว ว่าแต่เลิกกันแล้วรึครับ น่าเสียดายนะ ผมว่ามันน่าจะผูกพันกันมากนะ คอยดูแลกันมาตั้งแต่เด็ก เป็นยิ่งกว่าญาติอีก มันน่าจะมีอะไรมากกว่า sex. ถ้าคืนดีกันได้ก็ดีซิ..

NNGGOO

มีโอกาสและน้องมินท์ยินยอมขนาดนี้ก็ต้องเลยตามเลยแล้ว อย่าให้เสียความตั้งใจ