ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กขายดอกไม้

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 26, 2012, 06:09:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                     เรื่อง เล่าของพลอยอาจจะเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อมากแต่ก็เป็นเรื่องจริงค่ะโดยเรื่องเพิ่งเกิดขึ้นสามเดือนที่ผ่านมาเองค่ะ ตอนนี้พลอยอายุ 27 ปีแล้วค่ะ ทำงานออฟฟิตที่สีลม โดยทั่วไปแล้วพลอยก็ถือว่าเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีพอสมควรเพราะเป็นคนผิวขาวสูงร้อยหกสิบกว่าๆ เรื่องความอึ๋มนี้ก็พอมี การแต่งตัวก็พอประมาณตามประสาสาวออฟฟิตที่ดูไฮไซแถวๆสีลมเรื่องก็คือวันนั้นพลอยไปเที่ยวร้านอาหารกึ่งพับแถวๆเอกมัยค่ะวันนั้นตอนที่ พลอยกำลังถอยรถกลับคอนโดก็เกิดอุบัติเหตุค่ะคือถอยรถไปชนกับคนค่ะพอพลอยลงไปดูก็พบว่าเป็นเด็กชายวัยประมาณสิบเอ็ดสิบสองขวบสูงประมาณร้อยสี่สิบกว่าๆตัว แคระแกรนเนื้อตัวมอมแมมนอนสลบอยู่ดอกกุหลาบกระจัดกระจาย ก็มีคนคนหนึ่งมาช่วยค่ะเขาก็บอกว่าเป็นเด็กขายดอกกุหลาบตามร้านอาหาร จะมีคนมารับตอนร้านอาหารปิดให้พาเด็กไปโรงพยาบาลก่อนเขาจึงช่วยอุ้มเด็กขึ้นรถของพลอย พลอยก็นำเด็กมาโรงพยาบาล เด็กก็รู้สึกตัว หมอก็ตรวจก็บอกว่าไม่เป็นอะไรพลอยจึงนำเด็กมาส่งที่ร้าน รอจนถึงตีสามก็ไม่พบคนที่มารับเด็กพลอยถามทางกลับบ้านเด็กเด็กก็ไม่รู้ หนังสือก็ไม่เรียน พลอยจึงตัดสินใจพาเด็กมานอนที่คอนโดแล้วจะมาส่งที่หน้าร้านในคืนวันพรุ่งนี้คงไม่เป็นไรเพราะพลอยอยู่ห้องเพียงคนเดียว เช้าขึ้นมาพลอยก็อาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน และบอกเด็กให้อยู่ในห้องอย่าออกไปไหนเดี๋ยวพี่จะออกไปทำงานเดี๋ยวไปส่งตอนค่ำ ข้าวปลาพลอยก็เตรียมไว้ให้เด็ก ตอนเย็นพลอยก็รีบกลับห้องเพื่อจะไปส่งเด็ก มาถึงพลอยก็ให้เด็กอาบน้ำเพราะเด็กสกปรกมากแต่เด็กบอกว่าตอนนี้เจ็บแขนอยูจากเมือวาน พลอยจึงต้องช่วยอาบน้ำให้เด็ก เมื่อพลอยถอดกางเกงเด็กออกปรากฏว่าเจี๊ยวเด็กก็โผลก็มาหัวยังไม่โผล่ออกมาขนก็ยังไม่มีแต่พลอยก็ไม่ตกใจอะไรเพราะเคยอาบน้ำให้หลาน พลอยก็อาบน้ำฟอกสบู่ให้เด็กพอพลอยจับจู๋เด็กเพื่อจะฟอกสบู๋ จู๋เด็กก็ขยายใหญ่ขึ้นจนเกือบเท่าของผู้ใหญ่แต่ที่แปลกก็คือมันมีเม็ดกลมๆข้างจู๋ 3-4 เม็ด พลอย ลองจับดูเหมือนเป็นเนื้องอก เด็กก็ตัวงอแล้วก็พูดว่าเสียว
  ถึงตอนนี้พลอยเองก็ยอมรับว่าพลอยเองก็เสียวเหมือนกันเพราะเลิกกับแฟนไปสองปีแล้ว พลอยจึงจับจู๋เด็กสาวขื้นสาวลง แล้วจับมือเด็กข้างที่ไม่เจ็บมาจับนมพลอยถึงตอนนี้พลอยเองก็เสียวมาก จึงดึงมือเด็กทั้งลอนจ้อนมา แล้วมานอนบนเตียงพลอยก็ขึ้นไปบนเตียงค่ะ ด้วยความอยากของพลอย พลอยจึงเอาปากของพลอยอมไอ้จู๋ของเด็ก พลอยใช้ลิ้นเลียที่หัวซึ่งตอนนี้ยังไม่เปิดต้องใช้ลิ้นเล็มตามขอบหนังหุ้ม พลอยนับดูเม็ดเนื้องอกมีด้วยกันสี่เม็ดพลอยใช้ปากรูดขึ้นรูดลง ปรากฏว่าเด็กก็นอนเกร็ง น้ำว่าวเด็กก็ออกมาในปากของพลอย ซึ่งมันก็ไม่เยอะมากพลอยจึงถอดเสื้อและเสื้อในของพลอยออก แล้วก็ขยับตัวขึ้นไปเพื่อจูบปากเด็ก ซึ่งเด็กเองทำไม่เป็นพลอยจึงเอาลิ้นรัวเข้าไปพันในลิ้นเด็กเด็กก็ตอบสนองพลอยจึงให้เด็กจูบที่ซอกคอ ต่อมาพลอยก็พลิกตัวและดึงตัวเด็กขึ้นมาบนตัวพลอย พลอยก็ดันหัวเด็กให้ตรงกับนมของพลอย
"หนูช่วยดูดนมให้พี่หน่อยซิจ๊ะเหมือนกับดูดนมแม่งั้ย"
"ตรงนั้นแหละจ๊ะ"
"เอา มือบีบตรงเต้าด้วยซิจ๊ะ จับนมพี่สิ...อืมม..บีบเบาๆแบบนี้นะ....อืมม...บีบสิ...อืมม...นั่นแหละ....อุยย...บีบคลึงๆสิจ๊ะ...อืมม....ดี...บีบสิบีบทั้งสองมือเลย...อืมม..ดี จะ...อุยย...พี่เสียวจังเลย....อืมม......อุยยย...ซีดด...เสียวจัง....อุวว....ดีจะ..อืมม
ด้วยความที่เป็นเด็กอาจจะทำไม่เป็นเหมือนผู้ใหญ่จึงได้อารมณ์ไปอีกแบบเพราะเด็กทั้งดูดทั้งขบ
"ดูด นมพี่สิ...อืมม..จะดูดเลย...อุยย..ซีดดด...เสียวจัง...อืมม..ดีจะ..ดี...อืยย....โอวว....ซีดด...ดูดอีก...ดูด....อุยย...เสียวจัง...เสียวมากๆเลยรู้ มั๊ย....อุวว...ดี...ดูดอีก....ดูด....โอวว...พี่เสียวมากเลย....อุวว....ซีดด...เอามือบีบนมพี่สิ...อืมม..ใช่....อุยยย...เสียวจัง....บีบแล้วดูด....อุ....อุยย....ดีจะ.....เสียวเหลือเกิน.....อุ....อุยย....ซีดด"
"ลองเอาปลายลิ้นรั้วหน่อยซิจ๊ะ
ถึงตอนนี้พลอยเองก็แฉะไปหมดแล้วค่ะจึงตัดสินใจถอดกระโปรงสวยของสาวออฟฟิตออก
"หนูช่วยเอากระโปรงพี่รูดออกทางปลายเท้าพี่ให้หน่อยจ๊ะ
ตอนนี้พลอยก็เหลือแค่กางเกงในสีชมพูตัวเดียวแล้วที่ปิดบังเนินเสียวอยู่
ไหนๆก็ไหนๆแล้วถอดออกให้หมดให้รู้แล้วรู้รอดเลยดีกว่าพลอยก็เลยยกก้นขึ้น
"หนูช่วยรูดกางเกงในพี่ออกให้หน่อยซิจ๊ะ
เด็กขายดอกไม้ก็รูดกางเกงในพลอยออกแต่สายตาก็จ้องแต่เนินหีของพลอย
พลอยจึงจับเด็กมากอด
ภาพ ที่เห็นในห้องเป็นภาพที่แปลกมากที่เป็นภาพเปลือยกายของสาวออฟฟิตจบป.โทจากนอกวัย 27 หุ่นอึ๋มเซ็กซี่ ขาวสวย น่ารัก นอนกอดกับเด็กสิบขวบในสลัมตัวเล็กแคระแกรนผิวสกปรกดำกราน
พลอยเสียวมากเลยค่ะเวลาเม็ดเนื้องอกจู๋เด็กมาสัมผัสที่หน้าขา
ต่อมาพลอยจึงจับมือเด็กมาลูบตรงหีที่มีขนดกดำ
"หนูลองเอามือลูบที่ตรงนี้ซิจ๊ะ
เด็กก็ลูบที่หีคลำไปคลำมา
ด้วยความรู้อยากเห็นเด็กก็ขยับตัวไปดูใกล้พลอยก็ชันขาให้
"ลอง เอานิ้วแหย่เข้าเข้าไปในร่องหน่อยซิจ๊ะ..อุยย..เสียวนะ...พี่เสียวมากเลย....อุยยย...เอานิ้วสอดเข้าข้างในสิ...อืมม..ใช่...โอยย...ซีดด...สอด เข้าลึกๆ...อุ...อุยย...ดีจะ...ดี....อืยย...สอดเข้าแล้ว....อุวยย...ใช่สอดเข้าแล้วเขี่ยบี้ตรงนั้น..อุ๊ย....ใช่ตรงนั้น...อุยย...ดีจะ..ดี....อุย ย...พี่เสียว...เสียวจังเลย...อุยย....ซีดดดด....ดีจะ...บี้อีก....อุยยย....กดลึกๆ...เอานิ้วกดเข้าลึกๆ...อุยยดี....ซีดด...เสียว..พี่ เสียว....ถู..ใช้ถูตรงนั้นแหละ....ดี...อุยย...ถูแรง...แรงอีก....อุยยย....เสียว...พี่เสียว...."
เสียวสุดๆเลยค่ะไม่นึกว่าเด็กจะทำให้อารมณ์กระเจิดกระเจิงมากไปขนาดนี้
"ลองเปลี่ยนเป็นเลียบางซิจ๊ะหนู"
เลีย ให้พี่สิ..เลียตรง..อุยย...ใช่จะเลียลึกๆ...อุยยย...ดี....เสียวจัง....อุ....อุยย..ซีดดด....อุยยดี...ดี...เลียที่เม็ดนี้นะ...อุยยดีจะ... ดี..เสียว...พี่เสียวเหลือเกิน....เก่งมากรู้มั๊ย...อุยย.....เลียแบบนั้นคะ...ดี....อุยยย...ซีดด....ดูดคะดูดที่เม็ด...อืมม...ใช่ดูดตรงนั้น นะ....อุยย...ดูดแรงๆ...อุยย...แรงๆคะ...แรงๆ....โอววว...ซีดด.....เสียวเหลือเกิน.....อุยย......ซีดด......อืมม....อุ.....อุยยย....ซีดด.....
พลอย เห็นจู๋เด็กเริ่มหดจึงขยับตัวคล่อมบนตัวเด็ก พอที่ปากของพลอยจะดูดจู๋เด็กได้ ระหว่างนั้นพลอยก็ขยับร่องเสียวของพลอยให้ตรงกับปากเด็กหรือที่เรียกว่าท่าหกเก้า พลอยก็ดูดทั้งเจี๊ยวทั้งเม็ดประหลาดที่ตะปุ่มตะป่ำ ส่วนไอ้เด็กขายดอกไม้ก็ตวัดลิ้นเลียที่ร่องหี ทั้งดูดทั้งขบเม็ดเสียว แต่ทำไปซักพักพลอยรู้สึกเมื่อยค่ะ เพราะต้องก้มตัวไปดูดเจี๊ยวเพราะเด็กตัวสั้นนิดเดียวต่อมาพลอยจึงพลิกตัวให้เด็กขึ้นข้างบนตัวพลอยและพลอยเองก็กางขาและชันเขา ขึ้นเพื่อให้เด็กน้อยแทรกตัวเข้ามาระหว่างขาของพลอยถึงตอนนี้ไอ้จู๋อันอัปลักษณ์มีเม็ดประประหลาดแต่เกลี้ยงเกลาของเด็กขาย ดอกไม้อายุแค่สิบเอ็ดขวบจรจัดมันกำลังตั้งลำตรงหัวชี้มาที่เนินหีใหญ่ขนดกดำของสาวออฟฟิตสีลมสวยสมวัยห่างกันแค่หนึ่งนิ้ว
"หนูลองเอาจู๋แหย่เข้ามาในรูตรงนี้ซิค่ะ"
"ตรงนั้นแหละจ๊ะ"
ไอ้ จู๋ประหลาดอัปลักษณ์ก็แหย่หัวเข้ามาสัมผัสกับร้องหีของพลอยจู๋ของไอ้เด็กผู้โชคดีที่กำลังได้เย็ดหีสาวสวยก็ดันเข้ามาเรื่อยๆ แต่อยู่ๆมันก็ติดและเจ็บค่ะเจ็บเพราะมันติดกับเม็ดเนื้องอกประหลาดรอบควยเด็ก
"หนูหยุดก่อนค่ะพี่เจ็บ"
แต่เด็กก็ไม่ฟังค่ะกระแทกจู๋ประหลาดเข้ามาในร่องหีของพลอยเต็มจนไอ้เม็ดเนื้องอกประหลาดครูดร่องหีเจ็บแต่ก็เสียวแปลกประหลาดค่ะ
"หนูจ๊ะเอาจู๋ออกก่อนค่ะพี่เจ็บ"
เด็กก็ดึงจู๋อันอัปลักษณ์ออกซึ่งตอนนี้ไอ้จู๋ตะปุ่มตะป่ำของเด็กก็ทะลวงรูหีของสาวสวยมาแล้วหนึ่งรอบ
เด็กเองก็ทำหน้าเสียวที่เพิ่งได้เย็ดหีเป็นครั้งแรกในชีวิต
"อุ้ย อย่าพึ่งค่ะหนู"
ทันใดนั้นไอ้เด็กจรจัดก็ไม่ฟังเสียงพลอยแล้วมันชักควยออกเข้ามาในรูหีของพลอยเป็นชุดเลยค่ะ
"อุ้ย เจ็บ.....ซีด......โอ๊ย......โอ๊ย... เสียว... ซีด"
ตอน ที่เด็กน้อยขายดอกไม้เริ่มกระเด้าเย็ดหีพลอยเจ็บที่ร่องหีมากเลยค่ะแต่พอเย็ดไปเย็ดมากลับกลายเป็นความเสียวยิ่งกว่าควยธรรมดาทั่วไป พลอยก็มองลงไปข้างหลังก็เห็นจู๋ที่มีเนื้องอกกลับลูกอัณฑะสองลูกวิ่งเข้าออกชนเนินหีดัง พับๆๆ
ซึ่งต่อมาพลอยเองเริ่มเมื่อยค่ะ
" หนูจ๊ะเดี๋ยวพี่ยกขาพาดบ่าหนูนะค่ะ
เด็กก็พยักหน้า และก็ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดหีต่อไปตอนนี้ดิฉันเหมือนเป็นเจ้าหญิงนอนให้เด็กเย็ดอย่างเดียว
พี่...พี่..... อืยย......ซีดดด....เร็วๆ...พี่จะเสร็จแล้วนะ...เร็วๆ....โอวว.....อุ.....อุ.....อุวว......พี่......ไม่ไหวแล้ว..ไม่ไหวแล้ว....เร็วๆ....เร็วๆ....พี่...อุ....อุยย....พี่....ออกแล้ว....อุยย...อุยย...อุ........
พลอย เกร็งกระตุกเลยคะ.....เสียวมากๆ....น้ำแตกเยอะเลย....อุยยย...มันเสียวจนแทบขาดใจ....ขมิบเหลือเกิน...มันสุขจริงๆ...นิวนอนเกร็งกระตุกไปกับความสุข มากๆ.......สุขไม่เคยมาก่อน
ต่อมาเด็กเองก็น้ำแตกเข้ารูหีพลอย
ต่อไป ไอ้เด็กขายดอกไม้คนนี้ต้องเป็นยอดนักเย็ดแน่เลยขนาดสิบเอ็ดขวบยังสามารถเย็ดสาวสวยวัยยี่สิบเย็ดที่ทั้งสาวสวยเต็มวัยอย่าง พลอยจนเสียวแทบขาดใจ
คืนนั้นพลอยก็เย็ดกับหนูน้อยขายดอกไม้ไป 3รอบ จนหีของพลอยระบมไปหมด
เช้า มาพลอยก็ตกใจเพราะลืมไปว่าต้องไปส่งเด็กที่หน้าร้านแต่ไม่เป็นไรเดี๊ยวค่อยไปส่งคืนนี้แล้วกัน พลอยก็อาบน้ำแต่งตัวเตรียมไปทำงานที่ออฟฟิตเหมือนปกติเด็กยังหลับใหลไร้สติ กลิ่นน้ำหอมและแป้งประทินอันเย้ายวนของพลอยปลุกเจ้าเด็กน้อยให้ลืมตาอย่างอิดโรย มองพลอยแต่งตัวแบบสาวออฟฟิตไฮโซเสื้อตามแฟชั่นวัยทำงานกับกระโปรงสวยใสตาม สไตส์กำลังหวีผมยาวสลวยถึงกลางหลัง เอวคอดกิ่ว บั้นท้ายย้ายยักตึงเปรี๊ยะปลุกอารมณ์เจ้าเด็กขายดอกไม้ให้ควยอัปลักษณ์ที่ทะลวงหีพลอยเมื่อคืนมันผงาดชูชันโชวเม็ดเนื้องอก สุดหักห้ามใจที่จะปล่อยพลอยจากไปและเด็กก็เข้าไปสวมกอดพลอยจากด้านหลัง
"เดี๋ยวพี่ไปทำงานแล้วไปส่งหนูตอนเย็นนะค่ะ"
ใบหน้าเด็กก็ซุกไซร้เส้นผมสยายชื่นใจกับกลิ่นสาวอันเย้ายวนต่อมาเด็กก็ลูบไลก้นพลอยอันอวบอิ๋มและช้อนมือเข้าไปลูบเคล้นภายใต้กระโปรง
"อย่าค่ะหนูเดี๊ยวพี่จะรีบไปทำงาน....อย่าค่ะ....ซีด .......อุ๊ย.. ...อย่าค่ะ...หนู.....
พลอย เสียวจนต้องเอาแขนพิงกับโต๊ะเครื่องแป้งโก่งก้นไปทางหลัง ไอ้เด็กขายดอกไม้ก็มาจับขอบกางเกงในแล้วก็ดึงม้วนกางเกงในตัวน้อยมากองที่เข่า และก็ถกกระโปรงขึ้นเนื้อเอว แทรกหน้าตวัดลิ้นเข้าร่องก้นลากไล้ไชชอนแคมหีอวบอิ่มปลิ้นอ้ารับศึกหนัก
"อย่าค่ะหนู.....พี่จะรีบไปทำงาน...ซีด .....ดีค่ะ...
อารมณ์ ร้อนพลอยพุ่งพล่านน้ำรักหลั่งเยิ้มบอกความพร้อมรับรักเจ้าเด็กน้อยลุกขึ้นถอกควยอันตะปุ่มตะป่ำเตรียมมอบความเป็นผัวให้พลอยอย่าง สุขุมไม่เร่งรีบมือขวาฉีกแคมหีส่วนมือซ้ายที่เจ็บค่อยๆประคองควยประหลาดดันเข้ามาในรูหี หัวควยและเม็ดประหลาดก็ทะลวงเข้ามาในรูหีอย่างง่ายกว่าเมื่อตอนครั้งแรกถึงแม้จะระบบจากเมื่อคืนแต่น้ำแฉะเต็มร่องแล้ว พลอยร่อนส่ายบั้นเด้าซ้ายขวา โยกคลึงบดขยี้บั้นท้ายพลอยหนูน้อยซอยหีอย่างเนิบๆค่อยเป็นค่อยไป สะกดกลั้นน้ำรักไม่ให้แตกก่อนเวลาอันควรพายุรักเด็น้อยโถมใส่ร่องหีของพลอย สวรรค์ของพลอยกำลังเลื่อนเข้าใกล้ทุกขณะ เครื่องสำอางกระเด็นกระดอนสั่นคลอนตามแรงกระแทกกระจุยกระจายเสียงร้อยซี๊ด ครางระเรื่อในลำคอ ร่างกระตุกสองครั้งก่อนจุดสุดยอดจะมาเยือนพลอย เด็กน้อยยังเมามันกับการกระเด้าลำควยเข้ารูหีพลอยเสียงดังจั๊บ ๆ ของน้ำรักในรูสวาท เร่งเร้าหนูน้อยขายดอกไม้รุนแรงขึ้น เพลงรักไม่พักความกระสันสุดของพลอยได้เลยค่ะต่อเนื่องไม่หยุดยั้งพลอยหลั่งน้ำเงี่ยนอีกครั้งสองทีติดต่อกัน รูหีพลอยขมิบสุดแรงเสียว เด็กน้อยคงรู้สึกได้อย่างแน่นหนาหนูน้อยเร่งรักชักพาสู่สวรรค์ เด็กกระตุ้นซอยถี่ยิบในพริบตา ก่อนกระแทกสุดแรงพร้อมฉีดน้ำรักเข้าใส่มดลูกพลอยมันกระแทกซ้ำน้ำรักเข้าใส่หีพลอย
ก่อนซบหน้าเข่าอ่อนทรุดตัวลงกับโต๊ะ เครื่องแป้งพลอยเป็นครั้งที่สามตามติดกันในน้ำเดียวของเจ้าเด็กวัยสิบเอ็ดขวบ ต่อมาพลอยก็พยุงตัวเองขึ้นคว้าผ้าขนหนูเช็ดคราบน้ำรักนุ่งกางเกงในขยับกระโปรงจัดเสื้อสวยเรียบร้อย เร่งรัดมัดโบว์ผูกผมคว้ากระเป๋าและกุณแจรถก่อนจะหอมแก้มเจ้าพลฟอดใหญ่ แล้วลงคอนโดไปทำงานที่ออฟฟิต

..........................................................
 เปิดน้องสาว
 วันหนึ่งเป็นวันที่ผมกำลังไปโรงเรียนกับ น้องโดยที่มีน้าไปส่งโดยเป็นคนขับรถผมกับน้องก็นั่งข้างหลังส่วนข้างหน้าไม่มีคนนั่ง โดยที่น้องผมก็เป็นน้องไม่แท้ครับก็เป็นลูกของน้าผมคนที่ขับรถไปส่งนั่นหละน้องผมอายุ 14 อยู่ ม.3 เองครับเธอขาวมาก เหมือนแม่เธอเลย หน้าก็หมวยๆ ไม่ค่อยน่ารักแต่ก็พอไช้ได้อะครับแต่ว่านมเธอนี่สิครับ มันไม่ค่อยไหญ่หรอกครับแต่มันจะแหลมดันชุดนักเรียนเธออกมาละครับ ผมวันนั้นกำลังไปโรงเรียนน้องผมก็ชอบนอนหลับในรถทุกเช้าเลยหละครับ วันนึงไม่รู้ผมเกิดเงี่ยนขึ้นมามากๆเลยอยากจะลองจับนมแหลมๆของน้องผมดู ผมลองยื่นมือไปลูบที่นมเบาๆดูก่อนเธอก็ไม่รู้ตัว พอลูบไปซักพักผมก็เริ่มมันมือ ลองบีบดูเบาๆเท่านั้นหละครับน้องผมปัดมือผมออกแล้วน้าก็หันมาดูผมแต่เธอคงไม่สังเกตอะไรหรอก แต่ว่าน้องผมนี่สิจะทำยังไงดี ผมกลัวเขาจะไปฟ้องแม่เขาแน่ๆเลยผมก็เลยงีดไปเลยจนถึงโรงเรียนพอเลิกเรียนผมกลับบ้าน ผมอาบน้ำเสร็จแล้วผมก็มานั่งรอน้องผมกลับบ้านข้างล่าง โดยจะเรียกน้องมาคุยซักหน่อยพอซัก 10 นาที น้องผมก็กลับมาจากโรงเรียน ผมก็บอกน้องว่าไห้ขึ้นมาที่ห้องกับผมหน่อยพอขึ้นมาที่ห้องนอนผม ผมก็ล๊อกประตูแล้วก็ถามน้องผมเลย ผมถามว่า
“เมื่อเช้าอะน้องรู้ไช่มั้ยว่าพี่จับนมของน้องอะ” น้องผมก็บอกว่า “โหย รู้สิ ทำอะไรก็ไม่รู้ ไม่รู้ก็บ้าแล้ว ทะลึ่งนิพี่อะ” ผมก็ขอร้องว่า “น้องห้ามไปบอกใครนะไม่งั้นพี่แย่แน่ๆเลย” น้องผมก็ไห้คำตอบที่ผมดีใจมาก “น้องไม่ไปบอก ใครหรอกน่า โหยเรื่องแค่นี้เอง” ผมก็สารภาพเชิงล่อลวงว่า “พี่อะทำไปเพราะอยากเห็นนมน้องอะสิขอดูหน่อยได้มั้ย แล้วพี่จะไม่ทำอย่างนี้อีก” น้องผมก็ทำหน้าอายๆแล้วก็ไม่พูดอะไร แล้วเธอก็ ถอดเสื้อนักเรียนเธอออกผมเห็นชุดชั้นในสีขาวของเธอที่มีนมแหลมๆดันปูดออกมา เธอถอดออกแล้วก็ทำหน้าอายๆโดยที่ไม่พูดอะไรตอนนั้นผมอะรู้สึกผิดแต่ว่ามันเงี่ยนจนควบคุมไม่อยู่แล้ว ผมก็บอกว่า “อยากเห็นข้างล่างด้วยอะ อยากดูว่ามีขนยัง ของพี่อะมีแล้วนะแลกกันดูก็ได้” น้องผมก็บอกว่า “ไม่มีๆๆๆๆ” ผมก็บอกว่า “มีไม่มีก็ขอพี่ดูหน่อยน่า แลกกันดู” ผมถกกระโปรงน้องผมแบบที่น้องผมก็ไม่ขัดขืนด้วย แล้วน้องก็บอกแบบอายๆว่า“น้องทำเองพื่อะห้ามเบี้ยวด้วย ถอดกางเกงด้วย” เธอถอดกางเกนในสีขาวของเธอออก ก็ได้เห็น หีขาวๆ บริสุทธิ์ไร้ขน ที่กลีบติดกันสนิท ผมก็ถอดกางเกงของผมออก ตอนนั้นควยของผมแข็งเต็มที่เลย น้องผมก็ทำท่าตกใจเหมือนไม่เคยเห็นมาก่อนเธอบอกว่า “ของผู้ชายไหญ่อย่างนี้เลยหรอ” ผมก็บอกว่า “อื้ม ของพี่ยังไม่ค่อยไหญ่หรอก ลองจับดูสิ” น้องผมก็เอานิ้วมาลองจิ้มที่แถวๆโคนควยผม แล้วน้องก็พูดว่า“แข็งมากเลยอะ” ผมก็บอกว่า “อยู่กับหวาน(ชื่อน้องผม) มันไม่ยอมลงซักทีพี่ก็อยากจะไห้มันลงแล้วลงแล้ว ช่วยพี่หน่อยสิ” น้องผมก็พูดแบบไร้เดียงสาว่า “หวานจะต้องทำอะไรบ้างหรอ” อย่างนี้ก็เข้าทางผมเลย ผมก็บอกว่า “ลองอมแล้วดูดของพี่สิ ซักพักน้องก็จะได้กินน้ำหวานๆ” น้องผมอุทานเลยว่า “อี๋!! ทำไมต้องอมด้วยอะ สะอาดป่าวไม่รู้” ผมก็บอกว่า “อาบน้ำแล้วน่าสะอาดแน่ ลองดูสิ ช่วยหน่อยนะ เห็นหวานแก้ผ้าอยู่พี่จะแย่อยู่แล้ว” หวานทำท่างงแล้วก็จับควยผมมาดูด เธอดูดแรงมากเลยครับแต่ว่าดูดอยู่เฉยๆ ไม่มีโยกเข้าออก แบบว่าทำไม่เป็นอะครับ ผมก็สอนน้องผมไห้เอามือรูดเข้าออกด้วยแล้วก็ดูดแรงๆ ผมครางออกมาเบาๆเลยครับ มันเสียวมาก ไม่กี่ นาทีน้ำผมก็พุ่งออกมาแรงมากเข้าไปในปากน้องผมน้องผมรีบเอาปากออกเลยครับ เธอตกใจมากตอนนั้นน้ำผมยังพุ่งออกไม่หมดเลยมันเลยพุ่งไปโดนหน้าและนมน้องผม ผมรีบเรามือผิดปากน้องผมและบอกว่า“กลืนลงไปไห้หมดเลยนะกินแล้วดี” น้องผมก็กลืนลงไปหมดเลยน้องผมก็เอามือผมออกแล้วก็บอกว่า “กลืนหมดแล้ว อุ่นๆดีนะ อร่อยดี” แต่ ตอนนั้น ยิ้งผมเห็น นมขาวๆ แหลมๆ ที่มีน้ำเงี่ยนผมแปรอะอยู่หีขาวๆไร้หมอย แล้วก็ ปากที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่ ทำไห้ผมไม่หางเงี่ยนเลยมันกลับทำได้ควยผมตั้งขึ้นมาไม่หยุดผมเงี่ยนจัดมาก ผมบอกหวานว่า “หวานนอนอยู่เฉยๆนะ เดี๋ยวพี่ขอเล่นอะไรหน่อย” หวานทำท่างงๆแล้วก็นอนหงายอยู่บนเตียงผมผมจับหวานถ่างขาออก หวานเกร็งมากเลยผมรู้สึกได้ ตัวเธอสั้นและแข็งไปหมด ผมเอานิ้วรูดไปตามร่องหีเธอทันได้นั้นเธอก็หุบขาเข้าแล้วก็พูดว่า “พี่จะทำอะไรอะ จั๊กกะจี้” ผมจับหวานถ่างขาออกแล้วก็เอาลิ้นไปแตะที่หีเธอ เธอพยายามจะหุบขาแต่ผมไช้มือดันเอาไว้ผมทั้งเอาลิ้นไปเลียติ่งสีชมพูบองเธอ ผมเอาลิ้นสำรวจไปทั่วหีเธอเลยผมทั้งดูดทั้งเลีย หวานก็จับหัวผม แล้วก็ครางเบาๆสักพักผมหวานก็ครางดังมากแล้วผมก็ได้สัมผัสกับ เมือกลื่นๆสีขาวๆที่ทะลักออกมาจากหีน้องผมผมดูดกลืนมันเข้าไปหมดเลยมันอุ่นแล้วก็คาวๆ แล้วผมก็บอกน้องผมว่า “หวานสมชื่อเลยนะหวาน น้ำของหวาน” ผมเอาปากออกจากหีของหวาน แล้วผมก็จับหวานถ่างขาออกแล้วก็เอาควยของผมไปจ่อที่กลีบหีที่ติดสนิทหวานเธอไม่ขัดขืนอะไรเลย เธอหลับตาแล้วก็กัดฟัน หวานครางออกมาว่า “อย่าเจ็บนะพี่” ผมกดควยเข้าไปในหีเธอ มันเข้ายากมาก ผมผยายามทำเบาๆเพื่อไม่ไห้หวานเจ็บแต่มันก็เข้าได้แค่หัวควยผมผมทนไม่ไหวแล้วผมเลย กระแทกควยเต็มแรงเลย คราวนี้ควนผมเข้าไปมิดเลย หวานแหกปากร้องออกมาเลยครับพร้อมกับน้ำตาที่ไหลออกมาอาบแก้มเธอ เธอร้องไห้สะอื้นอยู่แต่ผมก็ไม่สนแล้วผมซอยเข้าออกอย่างแรง โดยเป็นเสียงดัง พับๆๆๆๆๆๆ ถี่ๆเร็วๆ หวานก็ยังไม่หยุดร้องไห้แถมเธอยังครางออกมาตลอกเลยครับไปได้สักพัก น้ำผมก็ทะลักเขาไปในหีเธอ ผมจ่อค้างใว้สักพักนึงตอนนั้นหวานไม่ร้องไห้แล้ว ผมเอาควยออกมามีน้ำเงี่ยนกับเลือดสีแดงไหลออกมาจากหีเธอ ผมถามเธอว่าเป็นยังไงบ้าง เธอบอกว่า “เจ็บ........บอกว่าไห้เบาๆไง....ไอ้บ้า!” แล้วหวานก็ยิ้มผมก็ยิ้มตอบแล้วก็ไปจูบปากน้องผม ผมก็บอกว่า“ไปอาบน้ำได้แล้วนะ แล้วอย่าบอกไครด้วย” หวานก็ยิมแล้วก็บอกว่า “เดี๋ยวบอกแน่ ฮิๆๆล้อเล่นน่า”เธอไส่เสื้อผ้าเตรียมลงไปข้างล่างอาบน้ำ ผมบอกว่า “ว่างๆพี่ขออีกได้มั้ย” เธอก็ยิ้มแล้วก็เดินลงไปข้างล่างอาบน้ำ หลังจากนันผมก็ได้เย็ดกับหวานบ่อยๆ.
  ..........................................................
 ปุ้ยลุยกะน้าค่ะ  
 หนู ชื่อปุ้ยค่ะ อายุ 15 ปีแล้ว หนูมีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันค่ะ เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อประมาณ 2-3 ปี ที่แล้วค่ะ มันเป็นครั้้งแรกด้วยค่ะ ยิ่งนึกถึงก็ยิ่งเสียวตอนนั้นหนูเรียนอยู่ ม.1 วันหยุดหนูจะอ่านหนังสืออยู่หลังบ้านประจำเพราะมันเงียบและก็ไม่มีใครมาวุ่นวายด้วย หนูจะเอาเสื่อกับหมอนไปนอนอ่าน บางครั้งเพื่อนหนูก็มาอ่านหนังสือด้วยกันมีอยู่ครั้งหนึ่งหนูอ่านหนังสืออยู่ น้ากงก็เข้ามาเจอหนู น้าเค้าชอบมองหนูบอกว่าหนูสวยแกไม่ยอมไป แกจะนั่งนอนจะนอน เป็นเพื่อนกับหนูอยู่ตั้งนาน แกชมว่าหนูสวยน่ารัก แกถามหนูว่ามาอ่านที่นี่ประจำเหรอแล้วน้าจะมาเป็นเพื่อนได้หรือเปล่า หนูก็บอกว่าได้ สัปดาห์ต่อมาหนูก็อ่านหนังสืออีก แกก็มาอีก ความนี้แกจะมาอยู่ใกล้ ๆ หนูเลย บอกว่าหนูหอมแกบอกว่าอ่านหนังสือมาก ๆ เมื่อยคอมั๊ย แล้วแกก็เอามือมาจับคอหนู แล้วก็นวดให้เบาๆ หนูจั๊กจี้มาก ขนลุกไปหมดเลย แต่ก็มันอบอุ่นดี น้าเค้านวดให้แล้วก็เอามือลูบหลังหู ติ่งหูหนู หนูนี้เสียว ขึ้นลุกซู่เลย แกถามหนูว่าดีมั๊ยชอบหรือเปล่า หนูบอกว่าชอบ ที่หนูบอกอย่างนั้นก็เพราะ หนูเป็นอะไรไม่รู้ มันเสียวๆ ขนลุก หวิว ๆ หนูอยากให้แกทำนาน ๆ แกนวดได้สักพัก ก็หยุดบอกว่ามาเล่นไต่ปูกันดีกว่าแล้วแกก็ไต่ปูที่หลังหนู หนูจั๊กจี้ต้องแอ่นหลังเลย แต่ว่ามันเสียว ๆสยิวยังไงไม่รู้ตอนนั้น แกถามหนูว่าเป็นไง สนุกดีมั๊ย หนูบอกว่าดีชอบ แกบอกหนูอีกว่า สนุกกว่านี้อีกถ้าให้แกเอามือเข้าไปในเสื้อแล้วก็ ไต่ปู หนูรีบบอกว่าไม่ได้ ตอนนั้นหนูก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมหนูตอบว่าไม่ได้แกบอกว่าแค่เอาเข้าไปเฉย ๆ ไต่ปูมันจะเสียวมากกว่านี้ รับรองหนูทนไม่ไหวแน่เลยแกไม่พูดเปล่า เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเลย แกลูบที่หลังหนูเลย หนูก็ไม่โวยวาย และไม่ขัดขืนด้วยเพราะอยากรู้ว่ามันจะเสียวสักแค่ไหนแกไต่ปูไปทั่วแผ่นหลังหนู หนูนั้งตัวตรงขนลุกซู่ไปหมดทั้งตัวเลย โดยเฉพาะตอนแกมาแถวๆ เอวหนู หนูต้องแอ่นตัวไปมาเลย แล้วแกบอกว่าเป็นไงเสียวหรือเปล่า แกไต่ ๆมืออีกข้างหนึ่งของแกก็ เอื้อมมาจับนม หนู หนูตกใจหมดเลยเพราะว่าหนูไม่ยังไม่ได้ใส่เสื้อในเลย นมหนูอยู่ในอุ้งมือแกเลยหนูพยายามดึงมือแกออก แกบอกว่าแค่จับเฉย ๆ แกบอกให้หนูอยู่นิ่ง ๆบอกว่าของหนูนี่โตขึ้นมาจะอกใหญ่ แล้วก็สวยด้วย แต่ว่าต้องนวดบ่อย ๆ แกบอกว่าจะสอนวิธีนวดให้ แต่ต้องอยู่นิ่ง ๆ แกขยับท่านั่งมานั่งโอบหลังหนู มีแท่งอุ่น ๆแข็ง ๆ มาโดนหลังหนูด้วย แกจับนมสองข้างเลย แล้วบอกให้หนูจับมือแกแกจะสอนวิธีนวดให้ แกค่อย ๆ จับนมหนูซึ่งตอนนั้นเล็กมากพอเริ่มขึ้นเป็นเต้าเท่านั้นเอง แล้วแก คลึงไปมา หนูจั๊กจี๋มาก ไม่เสียวเลยจั๊กจี๋จนหัวเราะออกมาเลย แกคงเห็นหนูจั๊กจี๋มาก เลยหยุดถามหนูว่า จั๊กจี๋เหรอไม่เสียวเหรอ หนูตอบว่าไม่เห็นเสียวเลย แกจึงเปลี่ยนใหม่เอานิ้วชี้ไปวางบนหัวนมหนู แล้วก็วนไปมา หนูจากที่จั๊กจี๋ เริ่มแขนขาไม่มีแรงหัวใจเต้นแรง และก็มีอาการอย่างที่ไม่เคย รับรู้มาก่อน มันเสียวที่หัวนม ที่หอย มันเสียวถึงกลางหลังเลยหนูเริ่มไม่มีแรงนั่ง หนูต้องเอนหลังไปซบกับน้าแก หนูรู้สึกว่า เปลือกตามันหนัก ๆง่วง ๆ นอน อยากปล่อยให้น้าทำไปเรื่อย ๆ หนูเสียวกำลังเอนซบแกอยู่แกก็เข้ามาหอมซอกคอหนู เลียที่คอ ถึงติ่งหูของหนู หนูเสียวขนลุกมาก จนเป็นเม็ดเลยแกแหย่ลิ้นเข้าไปในหูหนูด้วย แกบอกว่าชอบมั๊ย หนูพยักหน้าหนูรู้สึกว่าตอนที่น้าแกทำหนูนั้น ที่หอยหนู มันจะร้อน ๆ ใหญ่ ๆ และก็เสียวด้วยแกบอกว่าขอให้แกดูดนมหนูหน่อย แล้วแกผลักหนูลงไปนอนราบกับพื้นแล้วถลกเสื้อหนูขึ้นไป แกนอนลงข้าง ๆ หนูแล้วก็เอาปากเข้ามาดูดนมหนูเลยหนูเสียวเอ่นรับปากแกเลย ระหว่างที่หนูเสียว ๆ อยู่นั้นหนูรู้สึกว่าที่หอยหนูเหมือนโดนคลำอยู่ เหมือนเอาอะไรไปถูร่องหอยอยู่หนูเอาเอื้อมมือไม่ค่อยมีแรงไปจับดู ปรากฏว่า มือน้าเข้าไปอยู่ในกางเกงในหนูตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้หนูจะดึงมือน้าแกออกมา แล้วหนูก็รู้สึกเสียว ที่หว่างขา จี๊ดเลยหนูต้องหนีขาเข้าไว้ด้วยกัน มันเสียวมาก เหมือนกับหยุดหายใจไปเลยหนูรู้สึกว่ามันเสียวมากขึ้น มากขึ้นเรื่อย ๆ หนูคิดอะไรไม่ออกเหมือนกำลังหลับอยู่เลย รู้เพียงแต่ว่ามันเสียวต้องร้องระบายออกมากับลมหายใจหนูหาที่เกาะเกี่ยว ในที่สุดหนูก็เอามือกอดหัวน้าแกแน่นเลย หนูรับรู้ความรู้สึกเล็กน้อยเหมือนกับขาโดนยกขึ้นเท่านั้นเองสักพักหนูต้องเสียวสุดขีดเลยค่ะ รู้สึกว่าที่หอยหนูจะเสียวมาก ๆ หนูรู้สึกเหมือนกับว่ามันอึดอัดกำลังจะระเบิดออกมา หนูกอดน้าแกแน่นเลย หนูหายใจเหมือนกับมีเสียงสั่น ๆออกมาด้วย หนูเสียวไปหมดทั้งตัว รู้สึกว่ามันทนไม่ไหวแล้ว หนูร้องน้าหนูเป็นอะไรไม่รู้ จะตายแล้ว แล้วหนูเกร็งเหมือนกับหมดสติไปเลย แล้วน้าก็หยุดหนูนอนหอบอยู่ พร้อมกับความรู้สึกที่ไม่เคยพบมาก่อนในชีวิต มันสบายตัว ผ่อนคลาย โล่งไปหมดทั้งหัวเลยแต่ว่าหนูเหนื่อย ๆ ยังไงไม่รู้ หนูรู้สึกมันเย็น ๆ ที่ขาและหอยรู้สึกเหมือนไม่ได้ใส่อะไร หนูเอามือจับดู กางเกงหนูไม่รู้หายไปไหน หนูรู้สึกว่ามือน้ายังตะปบหอยหนูอยู่ หนูอายน้าแกมากเลย แกถามหนูว่าเป็นไง ดีมั๊ย หนูอาย อยากจะลุกขึ้นวิ่งหนีแกไปเลยแกคงรู้ว่าหนูอาย แกเลยไม่ถาม แต่ว่านิ้วของแกซิค่ะ เริ่มซุกซนกับหอยหนูสักพักแกลุกขึ้น เข้าแทรกหว่างขาหนู แกปลดตะขอกางเกงแก แล้วก็ลงมานอนทับตัวหนู แกบอกว่าจะสอนการจูบให้ แกเอาปากแกมาดูดปากหนู แล้วก็แทรกลิ้นเข้าไปกวาดทั่วทั้งปากหนูเลยแกแหย่ลิ้นมา เหมือนจงใจจะให้หนูดูดลิ้นแก แล้วแกก็ผลัดให้หนูแหย่ลิ้นเข้าไปในปากแกให้แกดูดบ้างส่วนเอวแกก็ ทำอะไรไม่รู้ สักเดี๋ยวหนูรู้สึกเหมือน อะไรร้อน ๆ มาโดนหอยของหนู พอดีเลยน้าแก ใช้หัวเข่า ดันขาหนูให้ถ่างออกมา ตอนนี้น้าเอามือมากอดหนูกอดหลัง และก็กอดเอวหนูปากก็ดูดปากหนูอยู่ หนูรู้สึกมันแสบ แน่น ที่หอยหนู หนูไม่มีโอกาสรู้เลยว่าที่หอยหนูเกิดอะไรขึ้นเพราะน้าแกกอดล๊อกตัวหนู ขยับไม่ได้เลย ปากก็ดูดหนูอยู่ หนูรู้สึก หูอื้อ ลมออกหูเจ็บแปล๊บ ที่หอย หายใจเข้าไม่ได้ หายใจออก ต้องระบายลมออกมาอย่างเดียว รู้สึกร้อนๆ ในหอยหนู หนูรู้สึกตัวหนูแน่น อึดอัดไปหมด หนูเป็นอย่างนี้นานพอสมควร จนรู้สึกว่าน้าแกมานอนทับหนูหน้าท้องแกมาชน เนินหอยหนู หนูไม่เจ็บ แต่ว่ามันอึดอัด ยังไงไม่รู้ จากนั้นน้าแกก็คลายตัวหนูออกมา ถามหนูว่าเป็นไงบ้าง หนูบอกว่า หายใจไม่ค่อยออก อึดอัด ความรู้สึกหนูตอนนั้นเหมือนกับน้าลงไปนอนทับหนูทั้งตัวเลยหนักมาก แต่ก็ทนได้ น้าแกหอมแก้มหนูบอกว่า หนูเก่งมาก รับของแกเข้าหมดลำเลย หนูถามว่ารับอะไรหมดลำแกบอกว่าของลำกล้วย!!!ของแกไง แกบอกให้หนูเอามือไปจับดูที่หอยหนูซิหนูเอื้อมมือไปลูบ ๆ ดู มันมี แท่งอะไรไม่รู้ แข็ง ๆ ร้อน ๆ ปักคาอยู่ขนาดเท่าขวดลิโพได้ หนูจับแล้วตกใจหมดเลย หนูไม่รู้ว่ามันเข้าไปตอนไหนรู้แต่ว่ามันแสบ ๆ และก็อึดอัดมาก ๆ หนูถามแกว่าเอาเข้าไปทำไม แกบอกว่าจะทำให้หนูเรียนเก่งอ่านหนังสือจำง่ายแกบอกว่าแกเอาออกให้ก็ได้ แล้วแกค่อย ๆ ดึงของแกออกมาทีละนิด ๆ ช่วงที่แกดึงออกมันทรมานหนูมาก ๆ เนื่องจาก มันแสบ และเสียวถึงกลางหลังเลย แกดึงออกมาพอสมควรจนเกือบหมด ก็บอกหนูว่า ถ้าเกิดดึงออกตอนนี้จะทำให้หนูโง่ ฉะนั้นแกจะเอาเข้าไปใหม่แล้วแกก็ค่อย ๆ ดันเข้ามาใหม่อีก พอเข้าไปสุด แกเริ่มส่ายเอวนิด ๆ ทำให้หนูเสียวมากเลยพอหนูเสียว ๆ แกก็เริ่มดึงเข้าออก ทีละนิดก่อน ซึ้งมันทำให้หนู เสียวจนต้องกอดน้าแกไว้แน่นเลย หนูรู้สึกว่าหนูเริ่มครางมีเสียงออกจากปากหนูแล้วน้าแกก็ เอาปากมาประกบปากหนู แล้วแกจะดึงสะโพก แรง ๆ ขึ้นหนูนี้ไม่ต้องถามเลยค่ะ กอดน้าแน่นเลย เสียวซ่านไปหมดทั้งตัว น้าแกโยกแรง ๆ 3ทีหนูก็เกร็งหายใจไม่ออก เสียวสุดยอดไปเล