ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M_ne

หายไป1 ได้น้องเบียร์ มาแทน ก้อโอเค

yumer

พ่อไข่หวาน สาวๆลุ่มไปหมดเลยครับ

kobjuk

น้องเบียร์ต้องเอาให้หนัก ครับท่านชุป

อดุลย์ งาม

อาวจะน่่าจะมีต่อกำลังครื้นเครง ยังไงก็ขอบคุณนะครับ

wanchai.sintuwong

จะมีภาคต่ออีกมั้ยครับ ส่วนตัวแล้ว ยังติดใจลุงเฉย อยู่นะครับ ไม่รุ้ว่าตอนนี้จะยังมีน้ำยามะย

nikkyp

ปัญหาน้องเบียร์กับน้องพริ้ง ก็ต้องให้ครูวิจัดการแหละครับ 555 ครูวิจัดการได้แน่นอน อาจจะต้องสวิงกันซักรอบ แล้วความสัมพันธ์น่าจะดีขึ้น

ขอบคุณครับ
ปล. ผมรอเรื่องต่อไปอยู่นะครับ (ถ้าเรื่องนี้จบแล้ว)

porchai

ขอบคุณครับ
จบแบบนี้ชอบครับ ไม่มีอะไรในโลกนี้จะลงตัวไปทุกอย่าง

jax116

อยู่หลายคนก็อย่างนี้ครับ..ต้องมีปัญหาบ้าง

aty13

แล้วนายชุบจะอดทนทำไมตั้ง​ 10วัน​ สุดท้ายก็ต้องดื่มเบียร์ลงไปอยู่ดี

retest

ตกลงแล้วฮาเรมของชุบ ต้องปล่อยจอยออกจากสังกัด แอบเสียใจ อิอิ ::WooWoo:: แต่ก็ยังเหลือสาวเยอะอยู่  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
สนุกครับ ติดตามผลงานนะครับ ::Glad::

saka2520

จบซะแล้ว ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับความสุขที่แบ่งปัน หวังว่าจะมีเรื่องต่อไปให้ใด้ติดตามกันอีกนะครับ ::WooWoo::

suriyamahajit

จบสะแล้วกำลังสนุกเลยขอบคุณครับ

biggiggog

สรุปคือทุกคนถูกหมด ยกเว้นเมียเก่าของชุบ(ทำไมถึงผิดก็ไม่รู้)
สุดท้ายก็ happy endind กันไป
ขอบคุณมากๆครับ

longman_44

Mr.x69

จบซะละรอ ติดตามผลงานต่อไปนะครับ