ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alittleboat

มีเมียผี แถม ให้โชคลาภ มีให้หวย ไมนะ 55

taka95

ถ้าเจอแบบนี้ไม่รู้จะทำอย่างไรดี กลัวก็กลัวนะ แต่สวย เอ็กซ์ เซ็กส์ซี่นี่เลือกยากนะ

psm_mach

แนวเรื่องแปลกกว่าเรื่องอื่นๆ สมัยก่อนมีผีตะเคียน ผีตานี ตอนนี้ต้นตะเคียนหายหมด กล้วยก็มีแต่กล้วยน้ำหว้า กล้วยหอม ผืรุ่นเก่าๆเลยหายไป คอยดูต่อไปครับว่าผีรุ่นใหม่จะมีลีลายังไง

sorasl

เปิดเรื่องมาเหมือนชาติจะโชคดีนะครับ

kemshiro rokurotor

Komsan Tanunchai Olympus

เมย์น่าจะเจอคนดีๆๆ ไม่น่าตายเลย 

yopern

ชื่อเรื่องโสตสยอง แต่มานั่งคุยกันแบบตัวเป็น แถมสวยด้วย คนกับผีมีอะไรกันได้ไหมนะ

pssbr

เห็นชื่อเรื่อง ตอนแรกว่าจะข้ามแล้ว แต่พออ่านดู เออสนุกแหะ น่าติดตามครับ

testman

หายไปนานเลยท่านโจ๊ก ผมยังรอตอนต่อเรื่องเดิมอยู่นะ

ว่าแต่เรื่องนี้จะโยงเข้าไปด้วยไหมครับ

ผีสาวเฝ้าห้อง กับหนุ่มเจ้าของห้องผู้โชคดี หรือโชคร้าย จะโดนสูบพลังจนหมดไหมงานนี้

jjhj1988

จากตอนแรกที่เหมือนจะเปนเรื่องสยอง กลายเป็นผีสาวชวนเสียวซะงั้น 5555+
แต่คงต้องตามอ่านลุ้นกันต่อไปสินะคับว่าจะมีพลิกล็อคกลับมาเป็นเรื่องสยองอีกรึเปล่า

packna

จะกลัวหรือจะชอบดีเจอแบบนี้ ก็หวั่นๆนะ

retest

เรื่องสยิวแนวสยอง อ่านแล้วได้อารมณ์แบบดูเดอะช็อกเลยยยยย อ่านไป ขนลุกไป  ::Horror::  สนุกไปอีกแบบครับ ::Glad::

chon101

saoflost

ได้ห้องพักถูก แถมของดีด้วย แต่จะหักมุมไหมว่าเรื่องผีๆเนี่ย

jackwan01

เป็นผีถ้าได้ฟันก็ยอมละ ขอแค่อย่าหน้าเละมาเป็นพอ