ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

หายไปนานจนคิดว่าจะไม่ได้อ่านตอนต่อแล้ว ดีใจมากครับ ที่กลับมากอีก  ชอบทุกเรื่องเลยครับ

arsenyo

sushinmana

สวัสดีไรต์ครับ รอมานานแล้วววว

ว่าแต่ รตม.ช้างจะโดนอุ้มแล้วเสียเมียไหมนะ

ลุ้นต่อดีกว่า ^^

newblogspot

หายไปนานมากๆครับ อยากให้กลับมาลงต่อเนื่องนะครับบบบบผม

moodumhero

หายไปนานในที่สุดก็มาแล้ว ยังคงอ่านสนุกน่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

typhoon41

ขอบคุณครับ ชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับแต่ก็เข้าใจเหตุผลของไรต์น่ะครับ เกรียนมันเยอะ ยังไงเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

forzakhan

สนุกสมกับการรอคอยเลยค่ะ อิอิ (อารมณ์แอบค้างตอน ก๊อกๆๆ)

ggg12114

ใครมาเคาะประตูหว่าก้องน่าจะพัเข้ามาเลย

air111fox

เนื้อหาน่าติดตามตลอด มีเหตุมีผลถามตามมาด้วยความเสียวในแบบต่างๆที่ไม่ซ้ำกัน

kongrith

ใครมาขัดจังหวะเข้าด้ายเข้าเข็มนะ ไม่รู้จักเวลาเลย

naitoom

ยังฟื้นความจำตอนเก่าไม่ได้ แต่ก็อินกับฉากรักของ(รมต.)ช้าง กับสาวสวย

tetete

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ อ่านมาตั้งแต่ตอนแรกจนถึงตอนนี้ เป็น1ในเรื่องที่ชอบมากๆครับ หวังว่าผมจะได้มีโอกาสอ่านตอนที่เหลือนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้

immortalrune

ปัญหาระหว่างเผ่าพันธ์ุ จะแก้ไขได้ยังไงกันนะ พี่ก้องเรา

may_290607908

bongzall