ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Hiromi-Chan's Lost แพ้เกมเสียตัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2018, 06:31:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenefilim

asdf4321

โดนเปิดซิงแล้วยังคิดจะแก้มืออีก คราวนี้ถ้าชนะคงจะขย่มเองล่ะซิ อิอิ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

kurokami

ก่อนหน้านี้มันต้องแกล้งแพ้ มาแน่ๆพอมันมาเดิมพันถอดปุ๊กก็ชนะรัวๆ แถมแกล้งชนะแบบนิดเดียวจะได้ร้อนละขอเล่นต่อ แผนมันร้านยยยย

glaciar

โถ่ แม่หนู เล่นเกมส์แพ้ยับขนานนี้ ยังไม่ยอมอีกร้ออออ  ::Ajark::

nuinoinaja

jachal

qweasdzxc

xsoulkung123

เล่มเกมส์อยู่ดีดี พอแพ้ก็ต้องเล่นเสียวแทน
แบบนี้ไม่ต้องเล่นเกมส์กันแล้วละ เล่นเสียวหื่นๆดีกว่า
ได้มันสะใจไปเลย
::Shout::

seq0010107

ลายเส้นคุ้นๆมากอะ

ฮิโรมิเธอก็ขยันแพ้เกินนนน

sovereignty.artmagic

bigboy001

::Bloody::  น้องเขาเหมือนโดนข่มขืนเลย แถมแตกในด้วย น่าสงสาร แต่พอตอนจบเออจะแข่งอีก ไม่เข็ดเนาะ... ::Sweat::

reppok111

conx96857

เธอผู้ไม่ยอมแพ้ สู้ๆชนะให้มันถอดให้หมด

sonteen42

555555555555555
สุดท้ายมานั่งเล่นเกมสืฝึกต่อซะงั้น เวรกรรมจริงๆ