ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.10 [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jack19735

ลายเส้นแนวนี้แหละที่ตามหา ขอบพระคุณมากครับ::JubuJubu::

maxzader

::Grimace:: ผมไปแอบดูตอนจบมานิดหน่อย แต่อ่านไม่ออกคง เปิดฮาเร็มในโรงเรียนแหน๋ครับ

chokaku

แบบอยากดูตอนจบมากๆเลยครับ มีหักมุมไหม

Dragoo

ฮาเร็มของนายโรคจิตได้เปิดออกแล้ว
แต่หน้าสุดท้ายนี่ชวนให้คิดนะนี่ว่าสุดท้ายแล้วจะเป็นแผนของพยาบาลคนนี้รึป่าว
หรือว่านักให้คำปรึกษาจะโดนสะกดจิตให้ทำตั้งแต่แรกหนอ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

lak8719

ได้อยู่แล้วถ้าเป็นตอนจบ​ ถ้าไม่ได้เรื่องจะยาวขึ้นมากกว่านี้แน่นอน

nagasata

กลายเป็นรวยจากการยึดโรงเรียน ยังเหลือเนื้อเรื่องอีก 4 หน้าเดาไม่ถูกเลย

bunhelupu

HypN♥s

อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ พฤษภาคม 07, 2018, 05:31:44 หลังเที่ยง
เห็นหน้าคร่าวๆ แล้วก็สร้างฮาเร็มได้ละนะ (หลายคนอยู่)  แต่อยากให้มีจบมุมแบบเจอสาวคนนึงวางแผนตลบหลังอีกที เอาพระเอกเป็นทาสของตัวเองอีกทีอะไรงี้  ::HoHo::

หลังอ่านจบแล้ว... อ่าว ดันจบแบบที่คิดจริงๆ เข้าใจละว่าทำไมภาพแรกถึงมีสายตาผู้หญิงอยู่ด้านบนรูปคู่นึง

อันนี้เป็นภาพอะไรรึเปล่าคะ เห็นมันโหลดอยู่นาน (ต่อจากรูปที่ 1)
เก่งมาก  ::DookDig::

ปล.สรุปว่าหน้า2 มันหายไปครับ ลงให้ใหม่ล่ะ

kaithai

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 07, 2018, 08:33:25 ก่อนเที่ยง
เห็นแค่ชื่อตอน  "ลูกไก่ในกำมือ" 
ไม่พลาดหรอก  สร้างฮาเร็มได้แน่ๆ อิอิ

หลังคอมเม้นต์   :
@#%!๕฿ 
อ้าว  "ลูกไก่"  คือ .....
มือของ .........

แบบนี้ต้องกลับไปอ่านใหม่ตั้งแต่ตอนแรกอีกรอบ 
::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

5555 แบบนี้สอบตกนะซิ ไม่อ่านให้ดีซะก่อน  ::Evil::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤษภาคม 07, 2018, 01:43:50 หลังเที่ยง
คิดว่าสร้างฮาเรมอยู่แล้ว
แต่ผิดคาดอีกตรงตอนจบเนี่ยแหละ  ::Sweat::
ทำให้ต้องไปเริ่มต้นอ่านใหม่ เพราะจำไม่ได้ว่าบทของพยาบาลมันทำอะไรอยู่ตอนไหนนี่นะสิ  ::Hmmm::

รู้สึกจะอยู่ตอน 2 กับตอน 9 นี่แหละครับจำไม่ได้เหมือนกัน

เย้ๆๆๆ  มีคนสอบตกเหมือนกัน  ไม่เหงาแล้ว
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

moodangxl

Akira Watanabe

::Sweat:: ไม่คิดว่ามันจะจบแฮปปี้ฮาเร็มนะ  พระเอกต้องโดนเล่นงานกลับแน่นอน

joulez

ตั้งแต่อ่านมาผมว่าเป็นฮาเรมได้แล้วนะ แอบหวั่นใจนิดหน่อย อาจจะเป็นแผนของสาวๆก็ได้

ที่หวั่นใจกลายเป็นจริงซะงั้น แต่มันก็ได้ซั่มสาวจนเปรมเลยนะ

kitti000

ดูจากภาพหน้าปกที่มีสายตา คุมบังเหียนอยู่ แล้วตอนจบนางพยาบาล ยูมิเข้ามาหา แถมบอกว่า "ชั้นเลือกคนถูก"
คงไม่โดนฆ่าทิ้งแล้วยูมิ ยึดมาแทนนะ  ::Cold::

as72340639

ฮาเร็มแน่นอน แล้วมันจะขายต่อเพื่อครองโลก  ::DookDig::