ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AWAY-G

สนุกลายเส้นสวยแต่เนื้อหาจบเร็วไปหน่อย เนื้อเรื่องปูดีมากอยากอ่านตอนต่อๆไปเลย

lord malawong

oyoyo

อาจารย์สาวคนนี้รอบจัดมาก แกล้งทำเป็นทีเล่นทีจริง
ทีแรกนึกว่าตอนนี้จะไม่มีอะไรกันซะแล้ว

worachat39

เคยอ่านนานมากๆแล้ว ลืมเนื้อเรื่องไปละ 555 มาอ่านใหม่ก็ดีครับ จารนี่ยั่วมากๆสุดท้ายโดนจริงก็เขินแฮะ

nuttabank

การ์ตูนในตำนานอีกเรื่องเลยมั้งครับเคยอ่านเมื่อนานมากแล้ว

อ่านอีกรอบก็คุ้นๆเนื้อเรื่องอยู่ ว่าแต่ไม่มีใครมาแชร์ห้องผมแบบนี้มั่ง

joulez

งานเก่าแต่ผมยังไม่อ่านเลย สนุกครับ อาจารย์รุกชัดๆ ฝึกวิชาให้อีก ถ้าเป็นผมนะคงจัดอีกหลายรอบ นอนบนเตียงด้วยกันแบบนี้อดใจยากครับ

scorpionx

อยากเจออาจารย์แบบนี้บ้าง 555
รออ่านตอนต่อไปอยู่ ขอบคุณครับ

CoolNook Thangsakul

อ่านมาหลายครั้งแหละ เรื่องนี้ แต่ครั้งนี้ มัน HD มากเบย

possionseul

อยากเป็นนักเรียนอีกครั้งจัง จะสร้างฮาเร็มไปทุกวงการเลย 5 5 5+

Bom Onpime

bigboy001

::Sweat::  จะว่าไปมันก็ต้องมีเหตุอะไรบางอย่างทำไมอาจารย์ถึงอยากมีไรกับนร.หนุ่มคนนี้...ว่าไหม?

liverpudlian

คุณครูนี่แสบมาก จับนักเรียนตัวเองได้อยู่หมัด

nagasata

โดจินเก้ามาเล่าใหม่ อาจารย์-นักเรียน รักใสใสกับเซ็กหวานๆ

eeb

ลายเส่้นคุ้นมาก เหมือนคนวาดAngle Beat เลย
งานเมื่อก่อนละมุนมาก ค่อยๆ นวด ไม่รีบเล่า
พอพาร์ตพระนางเลยได้อารมณ์มาก