ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.2 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2018, 06:54:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeb

keatmano

ความรักระหว่างอาจารย์สาวกับศิษย์หนุ่ม ... น่ารักดีคู่นี้  ::HoHo::

thegift52

เอาแล้วไง เพื่อนที่ต้องอยุ่กับพี่สาว แปลว่า สักพักพี่สาวต้องมีบทแน่นอน อิอิ รอรอรอรอรอรอ

qweasdzxc

karnkarn

อ่านเพลินดีครับ ครูน่ารักมีความเป็นเด็กใสๆ วัยรุ่นชอบ เพื่อนมาถูกจังหวะพอดีความลับแตก 
อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ

kengae101 .

ไอ้หนุ่มคนสุดท้ายจะมีลุ้นกับเขาด้วยไหม อิ อิ 

sonteen42

scorpionx

555 สุดท้ายความลับแตก แล้วจะเป็นอย่างไรต่อไป 
รอติดตามอยู่ครับ

Nabisca Sathu

jojyjung

วานเข้าละ 5555 โคตรสนุกอะครับ ผมชอบสไตล์นี้มากๆ แปลได้ฟิวด้วย เนื้อเรื่องดีด้วย

ตามทุกวันละทีนี้

nuinoinaja

tamagot123

::Angry:: ตอนต่อไป ตอนต่อไป ตอนต่อไป  อิอิ สนุกมากครับ ขอบคุณท่านฮิป นี่ผมก็ลืมไปหมดแล้วว่าเรื่องราวเป็นยังไง

jirasakgolf7

ความลับแตก พร้อม ๆ กับจูบแรกที่โดนชิงไป โดนรู้ความลับในช่วงที่ความสัมพันธ์กำลังจะพัฒนาแบบนี้นี่มันชวนอึดอัดจังน้า

Demon-Wolf

ตอนอยู่ ร.ร. กับที่ห้องนี้ทำไมมันเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยละ ::Doubt::