ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ep.สุดท้าย(เรื่องแต่งแต่อยากทำจริง)แก้ไขเนื้อหาหาย

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 02, 2024, 09:20:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รอบหน้าเอาแต่งเรื่องโชว์ที่ไหนดีครับ

สงกรานต์สักที่
34 (73.9%)
เกาะแดนใต้
8 (17.4%)
ต่างประเทศ
3 (6.5%)
อื่นๆ(แนะนำในเม้นต์)
1 (2.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 46

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 07, 2024, 09:23:07 ก่อนเที่ยง

Niranum

จับเมียโชว์ครั้งแรกep.สุดท้าย
หลังจากที่หลับไปเมื่อคืนนี้ ทั้งผมและบีลืมไปว่า จะมีถาดอาหารลอยน้ำตอนเช้า กว่าจะรู้ตัวว่ามีคือ ตอนมีคนมาเคาะห้องแล้วนั่นแหละ ผมเห็นบีนนหลับด้วยความเพลียเลยเดินไปเปิดประตูให้คนเข้ามาจัดของ แต่ก่อนจะไปเปิดประตูนั้น ผมแอบจัดผ้าห่มที่ห่มตัวบีไว้ให้อยู่บีอยู่ในท่าที่เซ็กซี่กว่าเดิม คือ ผ้าจะคลุมแค่ช่วงตัวและขาข้างนึงของบีเท่านั้น ส่วนผ้าห่มจะปิดถึงแค่ปานนมเท่านั้น ถ้าบีดิ้นหรือขยับตัวจะกลายเป็นว่า บีเปลือยต่อหน้าคนอื่นแบบทั้งตัวไปเลย บีขยับตัวตอนผมจัดท่าทางให้บีและผ้าห่ม
บี : ทำอะไรอะ
ผม : จัดผ้าห่มให้อยู่ไง นอนไปเถอะ คนมีมาจัดอาหารเช้าลอยน้ำให้ในห้อง
บี : อืม แล้วพยักหน้านอนต่อไป

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะครับ

จบบริบูรณ์
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

BROCCOLI

Ep สุดท้ายแล้ว เดี๋ยวเขียน pmหาส่วนตัวนะครับว่าอยากอ่านแนวไหน

Niranum

pungping

psycho-field

Jungle

อ้างจาก: Niranum เมื่อ เมษายน 02, 2024, 09:20:56 ก่อนเที่ยงจับเมียโชว์ครั้งแรกep.สุดท้าย
หลังจากที่หลับไปเมื่อคืนนี้ ทั้งผมและบีลืมไปว่า จะมีถาดอาหารลอยน้ำตอนเช้า กว่าจะรู้ตัวว่ามีคือ ตอนมีคนมาเคาะห้องแล้วนั่นแหละ ผมเห็นบีนนหลับด้วยความเพลียเลยเดินไปเปิดประตูให้คนเข้ามาจัดของ แต่ก่อนจะไปเปิดประตูนั้น ผมแอบจัดผ้าห่มที่ห่มตัวบีไว้ให้อยู่บีอยู่ในท่าที่เซ็กซี่กว่าเดิม คือ ผ้าจะคลุมแค่ช่วงตัวและขาข้างนึงของบีเท่านั้น ส่วนผ้าห่มจะปิดถึงแค่ปานนมเท่านั้น ถ้าบีดิ้นหรือขยับตัวจะกลายเป็นว่า บีเปลือยต่อหน้าคนอื่นแบบทั้งตัวไปเลย บีขยับตัวตอนผมจัดท่าทางให้บีและผ้าห่ม
บี : ทำอะไรอะ
ผม : จัดผ้าห่มให้อยู่ไง นอนไปเถอะ คนมีมาจัดอาหารเช้าลอยน้ำให้ในห้อง
บี : อืม แล้วพยักหน้านอนต่อไป

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะครับ

จบบริบูรณ์
รอภาคต่อครับ

MinTTT17

จบแล้วนี่บีโดนเปิดตรูดหร่อยเหอะ ss หน้าก็พาสวิงเลย

lovelygotty

poster007

น่าจะเห็นหีเห็นนมไปเลยนะจะได้สนุกอิอิมันแน่ๆ

Raymond

treertreer