ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 29: สู่ปลายทางที่น่ากลัว

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 11, 2024, 09:03:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kompaphat

อ่านมาเนื้อเรื่องก็สนุกน่าติดตามเสมอครับ รันเรื่องเยี่ยมครับ

lux666

ตำรวจ คนถูกลักพาตัวไป 30 คน แถมวางระเบิดในมหาลัย คดีใหญ่ขนาดนี้แต่ทำเหมือนว่าคดีมันเล็ก

kalampee

บางทีเนื้อเรื่องก็หดหู่ไป เป็นกำลังใจให้สาวๆ ทุกคน

Creader

เสนอว่ามีแบบดีต่อใจ มาช่วยทันก่อนครับ

แล้วค่อยมี multiverse แบบดาร์คสุด ๆ มาเป็น alternate ending....

Mosser12345

jirasakgolf7

พี่หวานไม่รอดซะแล้ว สองสาวจะยื้อสถานการณ์ได้นานแค่ไหนหนอ

ttasster

น้ำฟ้ากะเบญจะเป็นเหยื่อไอ้ตี๋ไหมเนี่ย  ลุ้น ๆ ชาคริตจะตามไปช่วยทันไหม  แถวนี่น้องญาเป็นจีพีเอสอีก

Orcus

เอาใจช่วยน้องเบญนะครับ อาจจะรอดได้พระเอกกำลังมา

chanky2007

ส่วนตัว เรื่องสามารถเดินได้ทั้งแบบดีและแบบไม่ดี
ถ้าผู้เขียนคิดว่า อยากเห็นอีกแบบนึงด้วย ผมว่าลองเขียนก็ได้นะครับ เป็นเหมือนมัลติเวิร์สของเรื่องนี้ ตามโครงที่เคยร่างไว้จริง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tatong2222

::YehYeh::  ชาคริตตามมาช่วยน้ำฟ้ากับเบญ เร็วๆนะ เบญจะได้เข้ามาสู่ฮาเร็มซักที   ::Cheeky::