ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์โดนจนเยิน1.1 (เรื่องแต่ง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 13, 2024, 04:24:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

ไปตามฉบับเต็มๆได้ในเวปธวัลลัยนะครับ จะพยายามลงให้ครบภายในเดือนนี้ครับ

https://www.tunwalai.com/story/785887

ผมกับบีวางแผนไปเที่ยวสงกรานต์กัน โดนเราจะเล่นที่กรุงเทพสักวันและออกต่างจังหวัดอีกสักวัน โดยจะหาจังหวัดที่ติดชายทะเล จะได้โชว์ง่ายหน่อย เพราะกะให้บีใส่บีกินี่โชว์ด้วย
ผมและบีว้าวุ่นเลยทีเดียวเพราะหาบัตรเข้างานยากมาก อยากได้ประสบการณ์แบบไปผับที่มันจัดงานสงกรานต์อะไรแบบนี้ ผมพยายามหาบัตรไปเรื่อยว่าที่ไหนจะมีบ้างแต่ก็ไม่ได้ ผมกับบีเลยพนันกันว่า จะหาโต๊ะได้ไหม ถ้าหาได้บีจะต้องโดนทำโทษด้วยการตามใจผม1วันในกทม และ1วันที่ทะเล ถ้าหาไม่ได้ ผมจะให้เงินบีหมื่นนึงไปช็อปและตามใจบีอีกวันที่ทะเล  บีบอกเอาสิ เค้าว่าหาไม่ทันหรอก อีก2วันงานก็จะเริ่มแล้วแต่ด้วยความโชคดี เพื่อนผมมันจองโต๊ะไว้ได้โต๊ะนึง แต่มันไปไม่ได้ ผมเลยซื้อบัตรต่อมันมา พอได้บัตรแล้ว ผมรีบโทรหาบีว่า ได้บัตรละนะ ได้แบบฟลุคๆด้วย
บี : ห๊ะ ได้บัตรจิงดิ ก่อนงานจะเริ่ม2วันเนี่ยนะหาบัตรได้ บีบอกซวยแน่ๆงานนี้ โดนทำโทษ2วัน
ผม : ทำโทษอะทีหลังก็ได้ ตอนนี้ไปหาซื้อของกัน เจอกันประตูน้ำนะ
บี : โอเค สักชม.นะ เค้าแต่งตัวก่อน
ผม : ได้ เจอกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hehajoke

Suramon

nananews

pppxavcs

แต่ละเรื่องเสียวมาก อยากเล่นน้ำกับเมียท่านเลยครับ

Samba23

Taizen

รอดูนะว่าจะเยินแบบไหนกัน

Wiwek

naiaong

natt4556

น่าจะโดนจกเพลิน เสื้อผ้าหน้าผม ก็คงเยินไปด้วยแหละ

n_neng

elelle

เปิดหัวมาตามคาด มีแต่คนถามว่าเยินขนาดไหน