ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โฮสญี่ปุ่น 4

เริ่มโดย xaxa1678, ธันวาคม 12, 2022, 01:16:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

หลังจากที่ผมกับนาโอะซังจัดหนักจัดเต็มกันในวันแรกกันไปแล้วนะครับเช้าวันต่อมาเธอต้องไปตื่นไปถ่ายแบบแต่เช้าซึ่งมันก็น่าเสียดายนิดหน่อยที่ผมตื่นไม่ทันได้เย็ดเธอก่อนไปทำงานวันนั้นทั้งวันผมว่างมากครับแต่ก็รอจนเธอกลับมาประมาณ 5 โมงเย็นเสียง ถะไดอิมะ (กลับมาแล้ว) ผมรีบเดินไปที่ประตูบ้านแล้วชาร์ตนาโอะซังทันทีผมดึงเธอมากอดแล้วจูบเธอแบบหื่นกระหายพร้อมกับบอกเธอว่า
ผม:โอะการินาไซนาโอะซัง(ยินดีต้อนรับกลับครับนาโอะซัง)
นาโอะซัง:ชอตโตะมิคคุง   
เธอขัดขืนเล็กน้อยพร้อมกับบอกว่าเหนื่อยแต่ผมก็ไม่สนใจระดมจูบเธออย่างร้อนแรงบดปากเธอจนเปิดแล้วแลกลิ้นกับเธออย่างเมามันส์แล้วแกะเสื้อกระดุมแขนสั้นที่เธอใส่วันนี้จนเผยให้เห็นน่าอกอันขาวนวลของเธอที่ตัดกับบราสีม่วงลายลูกไม้ซึ่งเพิ่มอารมณ์ความเงี่ยนให้ผมขึ้นไปอีกผมดึงนมเธอออกมาดูดโดยไม่ถอดบราเธอออกจนเธอถามว่าทำไมไม่ถอดบราออกก่อนล่ะมิคคุงผมไม่ได้ตอบอะไรดูดนมเธออย่างเดียวจนเธอเริ่มครางออกมาผมดูดนมเธอพร้อมกับสลับไปไซร้คอเธอจนเธอเครื่องติดผมก็ไม่รอช้าถอดกางเกงเขาสั้นเธอออกลงไปกองกับพื้นและแบะเป้ากางเกงในเอไปด้านเขวาแล้วเสียบควยเข้าไปทันทีโดยเสียบไปแล้วควยผมมันไปเสียดสีกับขอบกางเกงในของนาโอะซังถึงจะเจ็บไปหน่อยแต่มันรู้สึกเสียวยิ่งกว่าเดิมซึ่งนาโอะซังก็ไม่ต่างกันเพราะอาการที่แสดงออกมามันทำให้รับรู้ได้ว่าเธอเสียวแบบสุดๆเธอเองก็คงเงี่ยนไม่ต่างจากผม
นาโอะซัง:อ๊าๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆๆมิคคุงวันนี้ฉันเหนื่อยมากขอพักเถอะนะ อ๊าๆๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆๆๆๆ
ผม:ไม่ได้ครับคุณไปทำงานแล้วก็ต้องทำหน้าที่ในบ้านให้ด้วยสิครับวันนี้ผมจะเย็ดกับนาโอะซังจนเช้าไปเลยครับ
นาโอะซัง:หิโด้ยยย (ใจร้าย/โหดร้าย)แบบนั้นมันจะทำให้ฉันเป็นบ้านะมิคคุง อ๊าๆๆๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆๆอิไตๆๆๆๆๆๆ
ผมเร่งเย็ดเธอแรงขึ้นนาโอะซังก็ยิ่งร้องดังขึ้น
นาโอะซัง:ไม่ไหวแล้วฉันจะเสร็จแล้วมิคคุง อ๊าๆๆๆๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆๆๆๆ
ผม:ผมก็จะเสร็จเหมือนกันครับ
เราสองคนร้องประสานเสียงแล้วก็ปล่อยน้ำพร้อมกันผมแตกในเธอเยอะมากครับวันนั้นจากนั้นนาโอะซังเธอก็เข่าอ่อนทรุดตัวลงไปกองกับพื้นแล้วนอนลงไปแต่ผมที่ยังเงี่ยนอยู่ก็คุกเข่าลงไปแล้วเอาควยชี้ไปที่หน้าเธอแต่เหมือนเธอจะเหนื่อยมากเลยไม่มีแรงยกหัวขึ้นมาดูดควยผมตอนนั้นผมน่าจะเงี่ยนจนหน้ามืดเลยเอามือไปจิกที่ผมเธอแล้วดึงหัวเธอขึ้นมาดูดควยผมเธอร้องเล็กน้อยพร้อมกับบอกผมว่า ซึเรตซึ(รุนแรงจัง) แต่ตอนนั้นผมไม่สนใจจับหัวเธอโยกเข้าโยกออกพร้อมกับเสียงอื้ออ้าๆๆๆๆๆๆๆที่ดังมาจากลำคอของเธอผมทำแบบนั้นน่าจะซัก 10 นาทีได้จนน้ำผมแตกคาปากของเธอโดยผมยัดควยเข้าไปสุดลำเธอก็ส่งเสียงอื้ออาๆๆๆเหมือนเดิมแต่ดูเหมือนจะทรมานหน่อยเหมือนคนหายใจไม่ออกจนเธอต้องตีคาผมให้ดึงควยออกพร้อมกับสำลักออกมาผมเลยดึงควยออกมาเธอรีบหายใจเสียงเหนื่อยหอบพร้อมกับบอกว่าวันนี้เธอรุนแรงแล้วก็โหดร้ายกับฉันจังเลยผมพอได้สติก็ขอโทษเธอแต่ก็ไม่วายให้เธอดูดทำความสะอาดควยให้เธอก็ทำแต่โดยดีจากนั้นเธอก็ดุผมเล็กน้อยแล้วบอกว่าฉันขออาบน้ำก่อนห้ามตามมาผมได้แต่ทำหน้าจ๋อยแล้วไปนั่งรอเธอที่ห้องครัวรอเธอมาทำกับข้าวให้กินผ่านไปซักครึ่ง ชม เธอก็เดินออกมาพร้อมกับชุดว่ายน้ำสีขาวตอนนั่นควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเธอเดินมากหาผมแล้วยื่นไอแพดมาให้ผมแล้วก็บอกว่าช่วยดูชุดว่ายน้ำที่เธอถ่ายวันนี้ให้หน่อยว่าชุดไหนสวยบ้างเธอจะได้ตัดสินใจบอกสต๊าฟว่าเธออยากให้ใช้รูปไหนบ้างโอ้โหแต่ละรูปเด็ดๆทั้งนั้น
จากนั้นเธอก็เดินไปใส่ผ้ากันเปื้อนแล้วทำกับข้าวแล้วหันหน้ามาส่งสายตาแล้วยิ้มให้ผมตอนนั้นผมรู้ได้ทันทีว่าคืนนี้ผมได้เย็ดเธอหนำใจแน่ๆผมเลื่อนดูรูปเธอไปเรื่อยๆพร้อมกับชำเลืองไปไปมองเธอที่กำลังทำกับข้าวอยู่พร้อมกับตูดที่ส่ายไปส่ายมาผมเห็นแบบนั้นก็อดใจไม่ไหวเดินเข้าไปกอดเธอจากข้างหลังเธอก็สะดุ้งเล็กน้อย
นาโอะซัง:ชอตโตะฉันทำกับข้าวอยู่นะ(พูดไปยิ้มไป)
ผมก็ไซร้ไปที่ต้นคอของเธอแล้วก็ไล่ลงมาเรื่อยๆจนไปหยุดที่ตูดของเธอที่ส่ายไปมาภายใต้ชุดว่ายน้ำสีขาวผมแบะกางเกงออกแล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปให้หีของเธอพร้อมกับน้ำที่เยิ้มไหลออกมาเธอก็ครางไปทำกับข้าวไปจากนั้นผมก็ใช้ลิ้นแหย่แทนนิ้วพร้อมกับเลียหีของนาโอะซังก้นเธอกระตุกพร้อมกับเด้งรับผมเลียหีเธอจนเธอบอกให้เย็ดเธอผมก็จัดให้ตามคำขอเธอกวนซุปไปด้วยพร้อมกับถูกควยของผมอัดเข้าไปในหีของเธอในท่าหมาผมโยกเบาๆเพราะกลัวถ้าทำแรงไปหน้าเธอจะไปทิ่มกับหม้อซุปเอาเธอครางแบบได้อารมณ์มากมันเป็นเสียงที่เย้ายวนสุดๆจนน้ำแตกพร้อมกับซุปที่ทำเสร็จเธอหันมาจูบผมแล้วก็จัดเตรียมอาหารไปไว้ที่โต๊ะกินข้าวจากนั้นก็กินข้าวจนเสร็จเก็บกวาดพื้นที่จนเสร็จผมไม่รอช้าเข้ากอดเธอจากด้านหลังแล้วบีบนมเธออย่างมันมือแล้วอุ้มเธอขึ้นไปนอนบนโต๊ะกินข้าวแล้วผมก็ขึ้นตามแล้วเอาควยยัดใส่ทันทีพร้อมกับโยกแบบรุนแรงเธอเด้งเอวรับแบบรู้งานพร้อมกับร้องเสียงลั่นบ้าน อ๊าๆๆๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆๆ แรงอีกมิคคุงแรงอีกผมก็จัดให้เธอตามคำขอจนน้ำแตกไปอีกรอบจากนั้นผมก็พาเธอไปที่ห้องเธอกับผัวเธอหยิบถุงยางมาให้ผมใส่เป็นถุงยางที่ผิวขรุขระเธอบอกว่าตอนที่เธอโดนผมจิกหัวเธอชอบมากเธออยากโดนเย็ดแบบรุนแรงมานานแล้วเลยสั่งถุงยางแบบขรุขระมาสุดท้ายก็ได้มาใช้กับผม ผมเห็นแบบนั้นยิ่งตื่นเต้นหยิบถุงยางมาใส่แล้วก็เย็ดเธอทันทีตอนควยเข้าไปในหีรู้สึกได้เลยว่ามันฝืดมากแต่ตอนที่ผมพยายามยัดควยเข้าไปเธอครางดังมากเหมือนคนจะขาดใจตายมันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนผมไม่รอยัดควยเข้าไปจนมิดลำแล้วโยกทันที
นาโอะซัง:อ๊าๆๆๆๆอิไตๆๆๆๆๆๆ ทำไมมันเสียวแบบนี้เย็ดแรงๆเลยที่รักขา
ผมได้ยินแบบนั้นยิ่งได้ใจ
ผม:คุณนี่มันร่านจริงๆนะนาโอะซัง
นาโอะซัง:ใช่ค่ะฉันมันร่านเย็ดฉันแรงๆนะมิคซัง อ๊าๆๆๆๆๆๆอิไตๆๆๆๆๆ
ผมเย็ดเธอสุดแรงเกิดเธอก็ร้องแบบใจจะขาดผมเย็ดเธอจนน้ำแตก
แล้วก็ทิ้งถุงยางลงบนตัวของเธอที่กำลังเหนือยหอบ
จากนั้นผมก็เริ่มต่อทันทีเย็ดกันจนน้ำแตกครั้งแล้วครั้งเล่าจนถุงยางเรี่ยราดอยู่บนที่นอน แล้วผมเย็ดเธอสารพัดวิธีทั้งเอาควยปลอมยัดใส่ตูดเธอแล้วเย็ดไปเย็ดกันบนห้องลูกเย็ดกันที่สวนหน้าบ้านนอนเกลือกไปกับหญ้าเย็ดกันในอ่างอาบน้ำเย็ดกันบนชักโครก ตรงโซฟาห้องรับแขก เคาท์เตอร์ครัว เอาน้ำมันมาทาตัวแล้วเย็ดกัน เธอยอมผมทุกอย่างเธอเปลี่ยนชุดไปเกือบ 10 ชุดทั้งชุดนอนไม่ได้นอน ชุดว่ายน้ำ ชุดชั้นใน เราสองคนเดินเย็ดกันรอบบ้านทุกซอกทุกมุมแม้แต่ห้องเก็บของถุงยางก็ทิ้งเกลื่อนกลาดไปทั่วบ้านชุดเธอก็เหมือนกันเราเย็ดกันไม่รู้ว่ากี่โมงกี่ยามรู้ว่าเช้าก็ตอนแดดส่องเราตื่นขึ้นมาตรงโถงทางเดินหน้าบ้านไม่รู้ว่าหลับไปตอนไหนผมก็เย็ดเธอรับเช้าวันใหม่เธอก็ยิ้มแบบสดใสให้ผมเสมือนว่าผมเป็นผัวเธอแล้วก็พากันไปอาบน้ำมากินข้าวแล้วเย็ดกันทุกอริยาบทไม่ว่าเธอจะดูดฝุ่นเช็ดกระจกซักผ้าตากผ้าหรือแม้แต่นั่งเล่นเกมผมก็ให้เธออมควยผมไปด้วยคิดดูสิครับมีผู้หญิงที่สวยระดับนางแบบมาอมควยให้อย่างกับกะหรี่มันจะมีความสุขขนาดไหน

1819

นี่นายมิค แกเป็นซุปเปอร์ไซย่าเหรอไง  เอาแตกเอาแตกไม่พักกันข้ามวันข้ามคืน  เวอร์พลังsexไปไหม    สาวเจ้สมาเหนื่อยๆขอพัก ก็หื่น บังคับเขาอึก  มันไม่ใช่การเสมสม แต่เป็น กีะทำชำเรา แล้ว     
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

therasak

เอาเรี่ยวแรง​ที่ไหนมานี่พ่อหนุ่ม​  โด๊ปด้วยพลังช้างสารรึ

NEOONE_14

ผมเฝ้ารอเรื่องนี้เลยนะครับ 

myfino262903

มีรูปประกอบด้วยเหรอครับ อย่างแล่ม ต้องขอบคุณภาษาญี่ปุ่นวันละคำด้วยนะครับ เสียวด้วยได้ความรู้ไปด้วยแจ๋วจิง

ryg123456

จัดหนัก จัดเต็ม แทนคุณที่ให้อาศัยที่ดีมากเลย

pamaaeng

ได้ที จับเย็ดรอบบ้านแบบนี้
ยิ่งกว่าสวรรค์

aod123

น่าสงสารจริงๆ บอกเหนื่อย แต่ล่อกันทั้งคืนเลย

chandrama

ระวังจะตายคาอก เล่นซัดยาวไม่ๆด่พักผ่อน

Asura4237

ตอน 4 แล้วเหรอครับ หาตอนเก่าๆก่อนละกัน ลืมเนื้อเรื่องละ

swss2511

legacy

รอเรื่องนี้อยู่เลยครับ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

devilzoa

แหมจัดกันขนาดนั้นฟ้าเหลืองไหมเนี่ย