ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฏิภาณ ครับ

ไม่น่าเรียกถุงยางนะ555 แต่ดีจิงมีบริการทดลองก่อนซื้อด้วย

เหมือนจะหดหุ่แต่ตอนจบเหมือนจะชอบซะงั้น ทำวันละ100คนไม่เปนโรคก่อนท้องรึเนี่ย

ddcc

อื้อหือ นี่ขนาดเป็นผช.ในเว็บนี้ยังรู้สึกว่าแนวคิดแบบนี้มันไม่โอเคเลย สงสัยผมจะได้อิทธิพลจาก twitter ช่วงนี้มาหนักไปหน่อย แต่เอาเถอะเรื่องนี้มันไม่เกี่ยวกับการที่นางเอกเด็ดเวอร์ สรุปคือไอถุงยางนั่นมีไว้หลอกผญ.เฉยๆสินะ แย่สุดๆ แงง
ถึงผมจะว่าไงก็ตาม ถ้าเธอมีความสุข ผมก็ทำไรไม่ได้ล่ะนะ (ซึ่งจริงๆก็ทำไรไม่ได้หรอก5555)

joulez

เรื่องโคตรน่าเศร้า แต่ก็น่าติดตาม อ่านละขึ้นเลย

อื้อหือ ทำงานอย่างหนักเลย น่าสงสาร แต่ดีแล้วที่ลึกๆชอบมัน ไม่งั้นคงแย่

najazz

มีทดลองสินค้าด้วย

ทำตลอดเลยยย

sexsuremami

Amt8406

แนว ดาร์ดแบบนี้ นางเอกแรกๆโดนบังคับแต่ทำไปนาน ๆ เดี๋ยติดใจจนเลิกไม่ได้ถุงแบบนี้ก็มีด้วย น่าสนุก

penguinzz

เนื้อเรื่องเปิดมาดูดาร์คๆ ตอน​จบ​จะติดใจรึเปล่าน้าาา

อืมมมมม อ่าน​จบ​แล้ว​รู้สึก​ยัง​ไม่​สุด​แฮะ
- ถุง​ยาง​ที่​ไม่​น่า​เรียก​ว่า​ถุง​ยาง​เท่าไหร่
- เมือง​ที่​ว่า​ทั้ง​เมือง​ซื้อ​ผู้หญิง​ได้​หมด ทำไมทุกคนต้องจงใจมาที่ร้านนี้ล่ะ เป็น​เพราะ sex toy?
- จริง​ๆ​น่า​จะ​มี​ตัว​ละคร​ผู้หญิง​คน​อื่น​ด้วย เพื่อ​ให้​รู้สึก​ว่า​เมือง​นี้​มัน​กด​ขี่​กัน​จริง​ๆ

I2ta3ta3

koper2sunfad

ถุงยางหรือยาโด๊ปวะเนี่ย 5555  มีการทดลองสิ้นค้าก่อนซื้อด้วย น่าไปทดลองบ่อยๆจริงๆ  ::Grimace::

ตอนจบปวดตับอีกแล้ววววว ::Hunger:: สงสารผู้หญิงเลยหากไปอยู่เมืองนี้ ::Ajark::

freelance

ร้านในฝันชัดๆ
เมืองในฝันชัดๆ
แต่ถ้าไม่มีเงินก็อดสินะ

taeza2

ทดลองสินค้าแล้วไม่ซื้อได้ไหมเนี้ย  ::Glad:: ::Glad::

เป็นความรู้สึกหดหูยังไงไม่รู้

dragonlionc

อ่า แนวแปลกๆ หดหู่ไปหน่อยครับ ตอนแรกๆกำลังดี หลังๆอ่านไปอ่านมาเศร้าเฉยครับ

pattanai023

เรื่องดูเศร้าจังครับ เเต่ร้านแบบนี้ อยากให้มีจริงๆบ้างจัง

โหย ดาร์คจริงๆ อยากให้มีจริงๆเเบบไม่ดาร์คจังครับ

ขอบคุณครับ

badkitty

มีอุปกรณ์อื่นๆอีกรึเปล่าละ อยากให้มีตอนอื่นๆอีกจัง

kriang

มีการให้ทดลองสินค้าได้ด้วย น่าสนๆ

ทั้งวัน 4000 เยน ถูกมากๆ