ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Gokuraku Houmon บริการชำระบาป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2019, 09:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kittichai.pachdam

GG34

บาปหนาจะโดนหนักมั้ยครับ เห็นละอยากชำระเลย

มาแนวนี้ชอบเลยครับ ช่วยแปลแนวนี้เยอะๆนะครับ ป็นกำลังใจให้ครับ

hackedhac

poloxz

ชำระบาปแบบนี้
ฆ่าเด็กๆเพิ่ิ่มเป็นล้านๆตัวเลยนะ

นี้ซินะที่เขาเรียกว่าหลอกฟัน

สลัดผักใส่ไข่

วัดไหน จะรีบไปเลย บาปผมเยอะมากๆ

แอบสงสารอาจารย์ โดนแซะ แถมโดนเก็บตังด้วยอีก 555

akasaboy

เป็นพิธีชำระปาบที่น่าติดตามมาก ๆ เลยครับ ว่าแต่ฝรั่งห่าม ๆ นี่มีจริงเยอะมาก ๆๆ

แวะมาเติมไฟให้ครับ ว่าแต่อาจารย์ก็โนคิดค่าบริการหรอครับ แต่ผมจำได้ว่า ไกจิน เเปลว่าไก่อ่อนหรือป่าวครับ

มันมีหลายความหมายอ่ะนะ แล้วแต่จะสื่อ แต่ความจริงก็ไม่ดีนัก ไว้ด่าก็ได้ ว่าคนนอก ต่างด้าว ประมาณนั้น
แต่มิโกะเรียกไกจินซัง สื่อว่า คุณนักท่องเที่ยวประมาณนั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

toploveta

มิโกะต้องช่วยชำระบาปแล้วนะ ไม่งั้นถึงตายเลยนะครับ

boxser

ผมนี่อยากมีบาบเลยยยยย

Edit นึกว่าฟรี มีค่าบริการ555

kongpop

ขอดูหน่อยว่าบาปขนาดไหน
บาปอย่างนี้สิสนุก

jachal

คาโอริฝึกวิธีชำระบาปด้วยการดูดดุ้นที่ปรึกษา

คาโอริให้หนุ่มต่างชาติและที่ปรึกษา ชำระบาปพร้อมกัน และเก็บเงินค่าชำระบาป ::Evil::

icycherry1150

HaoMaRu

ใช้วิธีชำระบาป ก็ถูกใจสายหื่นสิครับ  ::Grimace::

นี้มันไม่ใช้การล้างบาปแล้ว มันหลอกแดกกันชัดๆ  ::Suffocate::