ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari] Bandai-kun to Onee-san เด็กโรงอาบน้ำกับพี่สาวนมโต [แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2020, 06:18:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kurosu Gatari] Bandai-kun to Onee-san | Bath Attendant-kun and Onee-san [แปลไทย By HypN♥s]
ได้ชื่อเรื่องภาษาไทยล่ะ เรื่อง "เด็กโรงอาบน้ำกับพี่สาวนมโต"

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

พี่ชายไม่ทำการบ้านให้เมียแน่ๆ มาเจอหนุ่มน้อยในร้านอาบน้ำ งานนี้จบแบบเด็กคุมร้านอาบน้ำได้อาบน้ำให้แขกแน่ๆ

เป็นตามคาด แถมได้ลูกค้าขาประจำอีกต่างหาก เจอแบบนี้ยอมมาดูแลร้านแทนยายจนลูกค้าเลิกมาแน่ๆ 555

jarabaman

อยากเป็นอมตะ จะกินเด็กซะแล้ว นี่มอต้นเองนะครับเนี่ย 55

พี่ชายคงต้องรอยันเช้าอะครับ เซ็กจัดขนาดนี้ 5555

thai4id

โอยยย ขนาดนี้แล้ว ต้องจัดแล้วแหละ

สุดยอดเลย โรงอาบน้ำนี้
อะไรๆ ก็กู

kenata

เจ๊ จงใจยั่ว เด็กๆ ใช่ไหมเนี่ยะ
ขอ ทาย ว่า หนุ่มน้อยตบะแตก แล้ว จับกด

edit : เอ่อ โรงอาบน้ำ เสียงมันก้อง ไม่ใช่ เหรอ ไม่ได้ยินเสียงลอดไปเหรอ

::Hmmm::

yopern

เจ๊จะกินเด็กแน่ๆเลย ทั้งยั่ว ทั้งหลอกล่อ ให้เด็กใจแตกให้ได้ สงสัยผัวทำการบ้านไม่เยอะพอแน่ๆ

edit งานนี้ไม่รู้ใครติดใจใคร แต่ที่แน่อาบน้ำตัวซีดแน่

vigo

::Hmmm::อ่อยแบบนี้สังสัยสามีไม่ค่อทำการบ้านให้แน่ๆ

เซ็กจัดแต่ไม่กล้าแสดงออกที่บ้านสามีแต่ต้อมาระบายอารมย์ที่โรงอาบน้ำแถมหนุ่มน้อยได้ลูกค้าประจำด้วย

กินโทกิ

สงสัยอยากกินเด็กอ่อยซะไม่เกรงใจผัวเลย

บริการดีเลยได้ลูกประจำซะแล้ว

pfrankz

เมียน่าจะเซ็กส์จัดแล้วผัวไม่น่าจะทำการบ้านบ่อยแน่ๆ

เซ็กส์ตัดจริงๆด้วยแถมเด็กลีลาดีมีลูกค้าประจำเลยแบบนี้

keatmano

สาวอ่อยเสียขนาดนี้ เด็กน้อยแรงดีของเราคงไม่รอดโดนกินแน่ ๆ ... จากนั้น สาวใหญ่ก็คงมาใช้บริการอาบน้ำ พร้อมการนวดของเด็กน้อยเราเป็นประจำแน่ๆ

คุณสามีน่าจะใช้การได้เจ้าเด็กน้อยนะ

opzakong

อ่อยขนาดนี้ นายต้องใจถึงหน่อยแล้วน่ะโซตะคุง

ต่อน้ำสองด้วย สุดจัดดดดด... ( หน้าที่ 11 ลืมแปลรึเปล่าครับ)

อ่อ หน้า10 นะครับ แก้ให้แล้วครับ ขอบคุณครับ

MooOon

มีอารมณ์2อย่างมาเวลาเดียวกัน 1. สงสารผัว 2. ดีใจกับโชตะ

เอาจริงๆ อยากเป็นแบบพระเอกมั้งนะ คือไม่ต้องเสียไม่ต้องเหนื่อย

อะไรเลย อยู่ๆก็มีสาวสวยมาให้เอาถึงที่ ดูๆ ไปช่วงหลังน่าจะ

ได้กับ นางเอกอีกละมั้ง เพราะผัวกลับมาพักที่บ้านนี่ กลัวว่าจะหักมุม

ผัวมีรสนิยมเเบบนี้เลยให้เมียมาทำเเบบนี้หรือป่าว -*-

--------------------------------------------------------

สงสารผัวยังไงไม่รู้ เเล้ว ไอ้นั่นก็โชตะ ดีกว่าของผู้ใหญ่บัฃไฃ เข้ามไ่ถึงจริงๆ

ปกติไม่ชอบเเนวโชตะอยู่เเล้ว 555+ จริงๆเล็กมากเลยนะ เเต่นางเอกกับ

ยอมมาเป็นลูกค้าประจำ มันต้องมีอะไรดีบ้างละ

Boran Mark

อ่อยให้ซะขนาดนี้ไม่จัดให้เดียวเสียเด็กหมด 555
edit:ถึงจะเด็กแต่สเปคคงครบเครื่อง เลยได้หญิงลูกค้าประจำนมโตๆ 

napram

เด็กใจแตกให้ได้ สงสัยผัวทำการบ้านไม่เยอะพอแน่ๆ

สาวใหญ่ก็คงมาใช้บริการอาบน้ำ  เด็กน้อยแรงดีของเราคง นวดเป็นประจำแน่ๆ