ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นรายการตอน รสนิยมเดียวกัน[erotic-comedy-swinging]

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 08, 2018, 07:16:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

mspeed

yuth2011

ไม่รู้ว่าจะขำหรือเสียวดีครับมันปนกันไปหมด​ ได้​อีก​อารมณ์​นึงเลย​

neoteem01

librarian

สนุกมากเลยครับ คนเขียนปากคอเราะร้ายจริง ๆ เอาเป็นว่าผมชอบเรื่องแทรกมากกว่าเรื่องหลักแล้ว 555

cha948

เจ้แหวนยังงงอยุ่เลยไม่รู้โดนอะไร ผัวต้องเอาซีดีมาเฉลย

bullfight

MAC

เจ้นอนไม่รู้เรื่องแล้วจะมันเหรอ(มันต้องรวมมือกันนะครับถึงจะสนุก) ::Shy::

Saraa Sp

swss2511

ทั้งเมียนายเมียลูกน้องพอกันเลยน่าจับคู่สวิงกันเอง

peddo

ปาร์ตี้​นี้ใช้หากินต่อได้เลยนะครับ ไอเดียดีจริง เจ๊แหวนจะโดนไรมากไหมนี่ ถ้าถูกจับไปสอบสวนก็ให้โอกาสแหวนน้อยให้ปากคำบ้างนะครับ สงสารเธอ ตร.ยกหน่วยคงช่วยบรรเทาความอยากให้เธอบ้าง ขอบคุณ​ครับ​

pingak