ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Paradise Found Kouhen + Extra [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 02, 2018, 07:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kagussugi

พระเอกทำบุญด้วยอะไร ผมจะไปทำตามให้ไวเลย อิอิ  ::Thankyou::

wice111

น่าอิจฉาไปน่ะสองสาวสองสไตล์ บรึยยยยยทั้งวันแน่นอน

hjvgj gyugyu

::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

เม้นท์มักง่าย อีโมอย่างเดียว
แบนถาวร

nmyenta4

ชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้มากเลยครับ อ่านแล้วอารมณ์พุ่งพล่าน

Mumei Otoko

ดูจะในอนิเมะมาแล้ว แต่มังงะมีรายละเอียดเยอะกว่า ::Thankyou::

พระเอกเรื่องนี้โดนรีดจนแห้ง แต่ฟินสุดๆ ::Bloody::

biggiggog

คิดอยู่ว่า สุดท้ายไอ้หนุ่มต้องกลับไปแล้ว
สาวๆจะทำกันยังไงหว่า จัดกันหนักเหลือเกืน
ขอบคุณมากๆครับ

Gondar

ตายแน่ๆ เจอแบบนี้ต้องบำรุงร่างกายดีๆ

biggabike

พระเอกโหดสัส ปลัดบอก มันเอาน้ำที่ไหนมาโปรยใส่สาว 2 คนนี้นักหนาวะเนี่ย

TokiP

สองน้ำฉันรับไม่ไหว... แต่ดูท่าจะไม่ได้จบแค่สองน้ำทุกเช้าทุกเย็นแน่ๆ... ต่อคิวสลับกันแบบนี้

abbbaew

lelouchx

สุดยอดจริงๆไอหนุ่มสุดท้ายก้ได้ควบทั้งสองคน ::Hunger:: น่าอิจฉาจริงๆอยากมีโมเม้นต์แบบนี้ในชีวิตบ้างจัง

FuzkU

ติดตามมากันอย่างต่อ เนื่องสาวๆหุ่นแบบนี้ที่รู้จักตอนเด็กก็มีบ้างแต่เสียดายที่ตอนนั้นยังอ่อนต่อโลก

acerolar

::Glad:: พระเอกเป็นคนที่โชคดีสุดๆเลยนะครับ อิจฉามากๆเลย ::Me?::

Rez Rex

อยากให้แปลผลงานของผู้วาดคนนี้ออกมาเรื่อยๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ สู้ๆต่อไปครับ