ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 5 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2021, 07:13:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

งานหนักนะ สามสาว ร้อนแรงทั้งหมด ... ไม่ต้องไปหาข้างนอกแล้ว แค่นี้ก็น่าจะสลบเหมือด แต่จะมีอะไรมาหักมุมไหมเนี่ย

งานนี้ไฟเขียวจากพี่สาว แล้วเจ้าน้องชายก็ดูอยากกับพี่สาวมากกว่าหลานนะ ... น่าจะจบที่ตอนนี้แล้ว แต่มีลากต่อไปอีก ก็น่าจะมีอะไรเซอร์ไพรซ์นะ

bunhelupu

แห้งตายกันพอดีแบบนี้

จะจบแบบไหนน่าติดตาม

time288

ท่าจะขาดของมานาน
สงสัยจะเพลินจนมีน้องไม๊เนี่ย

สานสัมพันในครอบครัว แต่แอบสยองอยุ 555
พระเอกน้ำเยอะจัดๆ

birdkung

พระเอกคงชอบนมมากๆ ถึงขนาดใหญ่ขึ้นได้ตอนกำลังทำ อยากรู้ว่าลูกๆจะรู้เรื่องของแม่กับน้าตอนไหนนะ

==================

หน้าสุดท้าย นั่นหน้าพระเอกมีความสุขหรือเหนื่อย น่าจะแห้งมากๆแล้วนั่น ตอนหน้าพระเอกจะไหวไหมนิ น่าสงสารหรือน่าดีใจกันแน่นะ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

ipor

ตั้งแต่ตอนที่แล้ว นายเสียไปกี่น้ำแล้ว แล้วนี่นายจะต่ออีก สุดยอด แฝดอย่าตื่นมาเห็นนะ

สุดท้าย ก็แทงพร้อมกันจนได้ ตอนหน้าจบแล้วหวังว่าคงไม่ท้องทั้งบ้านนะ

kapomman

เล่นกันไม่ยั้งกลางบ้านแบบนี้ลูกๆไม่ตื่นมาชมดูเรอะ

อ้าวนึกว่าจะรู้เลยซะอีก  ต้องรอซักพักเหรอ แต่สุดท้ายก็4P เลยอยู่ดี แม่ไม่คิดปิดบังอะไรอยู่แล้ว

top314007

สุดท้ายเอาหมดบ้านเลย  ::HoHo::
ผมว่าพระเอกเราโดนจัดหนักแน่เลน ::Hungry::

kazu36

แม่แย่งทำคะแนนไปก่อนแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

exhausis123

พระเอกจะแห้งตายมั้ยเนี่ย 4P มาแน่ แต่ละคนความต้องการสูงทั้งนั้น

อ่า ยังไม่มาตอนนี้ เก็บไว้ตอนจบทีเดียว ถ้าท้องหมดบ้านจะนับญาติยังไงดี

biggiggog

ดูเหมือนพี่สาวจะเอาแบบเป็นจริงเป็นจังเลยนะ

เล่นเอาพร้อมกันแบบนี้ พระเอกมันจะไหวเหรอ
ดูซิว่าตอนจบมันจะยังไง
ขอบคุณครับ

Peter Taowating

โห ไคล์แม๊กซ์ของเรื่องคือคุณพี่สาวนี่เอง ไม่น่าเชื่อว่าจะขาดของมานาน เจอไอ้หนุ่มนี่ชีวิตสมบูรณ์เลย ::WooWoo::

โห กลายเป็นไอ้หนุ่มติดใจคุณแม่  งานนี้ลูกๆรู้เรื่องแล้ว จะเกิดสงครามชิงดุ้นไหมหนอ  ::Doubt:: ตอนต่อไปไอ้หนุ่มน่าจะงานหนักเลย

ddcc

เอากันทั้งตอน ผมไม่รู้จะเม้นไรดีเลย ::Pull::
แต่ตอนนี้ผมอยากให้แฝดมาแจมด้วยแหะ หรือรอตอนสุดท้ายดีนะ แต่พี่สาวก็รู้เรื่องอยู่แล้วนิหว่า
นั่นไงล่ะ ความรู้สึกกังวลแปลกๆ แฝดไม่รู้เรื่องนี่นา

13igboss

ในที่สุดก็ถึงตอนที่รอคอย พี่น้องท้องชนกันสักที ตัณหาชนะเสมอ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

จัดไปสองน้ำคงไม่พอเก็บกดมาเป็นสิบปีระวังนะอย่าหักโหมมากเดี๋ยวจะหมดแรงซะก่อน edit สุดยอดคุณแม่มากเลยชวนลูกสาวมาเล่นด้วยกันอีกระวังจะท้องนะครับเล่นแตกในกันตลอดเลย

munkza

จากตอนแรกได้พี่สาวกับหลาน กลายเป็นได้เมีย3เลยวุ้ย โนโบรุ

คำพูดดี เป็นครอบครัวก้ต้องเสียวด้วยกัน