ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 6 (ความเป็นมา)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 31, 2021, 03:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ หรือว่านายรุตต้องการเงินมากกว่านั้นเพื่อแก้แค้นจริงๆ

รุตคงจบแล้วจริงๆ แต่อีกฝ่ายโดยเฉพาะไอ้วิวัฒน์จะจบด้วยไหมเนี่ย

จรัญ บุญชู

งานนี้น่าจะมีรายการจัดหนักแทนเพื่อชำระแค้นนะ

พระพาย

เขี้ยว เจอ เขี้ยวกว่า รุต ไม่ใช่คนเดิมจริงๆ

nmiint

ฝังแค้นไว้มากไปไม่ดีต่อสุขภาพจิตนะเนี่ย

นัทโตะ

วิวัฒน์อยู่เฉยๆก็ดีแล้ว อยากซวยด้วยทำไม

somc217

รุตคงจะแค้นจับจิตจริงๆ
แล้วบทสรุปจะเป็นยังไงนะ
ขอบคุณที่นำเรื่องสนุกชวนติดตามมาแบ่งปันครับ

kuroko

คุณรุตโหดเอาเรื่ิอง ใครทำไม่ดีมา อาฆาตให้ถึงที่สุดไปเลย

xonly-402

msuntorn

มีที่มา มีที่ไป แล้ว จะได้ น้ำตาลไหม

pomm99

จัดให้หนัก ให้สมกับที่โดนกระทำครับ

thadtanone2002

สุดยอด เรื่องราวในการต่อรองให้ถึงที่สุด จนได้งานนะครับ

D4rthvader

jooloo

จัดน้ำตาลเอาคืนไหมรุต น้ำตาลน่าจะยอมน่ะ