ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 2 อิซานางิ ริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2019, 06:11:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

เดี๋ยวก่อน ริวไปฝึกอะไรกับปู่มากันแน่ครับเนี่ย 5555

ssaa3112

kopXIIII

ผ่านการฝึกที่ยาวนาน
มาเป็นพี่ว๊ากซะงั้น!!!!
แต่นพนี่ก็น่าตบจริงๆ สั่งสอนหน่อยนะ พ่อริว

cuffs 112

นี้มีสองสาว รอที่บ้านด้วยสงสัยรอง นี้จะร้ายไม่เบา แค่นี้วทำให้ล้มเลย

aioros13

amtorff73

อยากรู้ว่านายเวย์ไปพูดอะไรกับรุ่นน้องน้าาาา สาวๆถึงหน้าแดงขนาดนั้น
คงไม่พ้นเรื่องครบเครื่องเรื่องเซ็กซ์ของนายริวแน่ๆเลย 
....
ไอ้นพนี่ก็ตัวร้ายสมกับเด็กมหาลัยเลย พ่อรวยมีอำนาจ เลยกร่างโชว์ 
ถ้าไม่มีพ่อคุ้มกะลาหัวนี่ ชีวิตนี้จะทำไรได้วะ
...
(โทษทีครับ อินไปหน่อย แหะๆ)

Potae

::Yes!:: ตอน 2 มาแล้ว ช่วงริวเข้าเรียนตัดไปเร็วจัง สนุกดีครับ แต่อยากให้เล่าช่วงที่ริวมารู้จักกับนายเวย์ด้วยนะครับ และช่วงที่ริวหายไปญี่ปุ่นได้ทำอะไรมาบ้างนะ

arainia

ริวนี่คือพลังฝีมือมังกรผงาดใช่มะ อิอิ แล้วเรื่องน้องรหัส ตัดรุ่นอะไรนี่ มันอิงมาจากข่าวจริงชัดๆ 55

po3821

พลิกจากตอน1ที่บู๊แหลกมาเข้าอีโรติกเฉยเลย วางแนวเรื่องเหมือนดูหนังเลย สนุกครับ ขอบคุณ

yourbuddy

แอบลุ่นริวกะจัดน้องเมท แต่อดซะงั้น แล้วนายนพนี่น่าจะเป็นตัวร้ายนะนี่

nurse07

ขนาดยังไม่ลง เจอนิ้ววายุเข้าไปเมทถึงกับติดใจ น่าติดตาม

minky way

เนื้อเรื่องชวนติดตาม กระชับ ไม่เวิ้นเวอดีครับ

Sbw27

Yossakorn02

แค่จูบก็เสร็จลูกพี่ รับผมเป็นลูกน้องที 555 ตอนสองก็เจอตัวประกอบ 555