ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 02, 2016, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Southerncross

มีความมุ้งมิ้งพรุ้งพริ้ง ชอบงานอิตาคันจิมาก  ::Dribbling::

MΞLODY

อ้างจาก: Fatepain เมื่อ กรกฎาคม 03, 2016, 04:08:19 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ นักแปล ตอนนี้ ไม่ได้เข้ามานาน มีอะไรให้ทำเยอะ นานจะเข้ามาที

นักแปลในตำนานอีกท่านมาเม้นผลงานผมด้วยล่ะ เขิล  ::WowWow:: ::WowWow::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

aunxon

Komsan39

gradius173

twincock

dreg2

ZAQ

ใจกล้ามากกกกก

ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่เสี่ยงโดนถ่ายไว้

xura

omuu

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื่องดี แปลละเอียกมากครับ ผันวรรณยุกต์กันเพลินเลย555555 ลายเส้นสวยเช่นเคย

elviswhat

ขอบคุณมากครับ งะ จบง่ายจัง น่าจะมีต่อนะครับ (ความหวังอันเล็กน้อย)

MΞLODY

อ้างจาก: elviswhat เมื่อ กรกฎาคม 03, 2016, 10:14:29 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ งะ จบง่ายจัง น่าจะมีต่อนะครับ (ความหวังอันเล็กน้อย)

มีต่อก็เป็นเรื่องของอีกคู่เลยอ่ะครับ แต่ไม่มีแปลอังกฤษก็เลยอดเลย
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

TV27