ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

ได้น้องแพรเป็นบริวารแบบนี้ ได้จัดเสียวตลอดๆ แน่ๆ  ::HoHo::

kongrith

คีพเพอร์ตัวเก่งเริ่มลีลาแพรวพราวขึ้นทุกวันแล้ว

ajpj99

testman

หายไปเขียนเรื่องอื่นซะนาน หายไปจนผมนึกว่าจะไม่กลับมาแล้ว

รออ่านให้จบนะครับ ปูเรื่องมาซะขนาดนี้แล้ว แถมยังมี side story อีก อยากให้เขียนให้จบเลยครับ สู้ ๆ ครับ

SoSonaja

โดนสวมรอยตลอด พระเอกเราต้องมาเก็บตกเอา ฮาฮา

2000HP

ดีใจที่ได้เห็นท่านกลับมา ลบพล็อตทิ้งก็ดีนะครับ แต่อาจจะยาวเกินนะ

red hulk

หายไปจนแทบลืมไปแล้วนะเนี่ยะ

tantawanjames

แกงค์เกอร์นี่แสบสุดๆออกมาควบคุมร่างช่วยสร้างลูกให้อีกต่างหาก ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ

sunya1326

kemshir rokurotor

gobori21

กลับมาแล้ว ดีใจครับ รีบกดเข้ามาอ่านเลย รอบนี้จัดสาวฝรั่งพร้อมกันสามคนด้วย

ppokp

สมกับที่รอคอยรอตอนต่อไป ขอบคุณครับ

•====================================•
22/5/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 22/5/2561 ~22/11/2561 }

•===============================================•

2kidding

ไปๆมาๆ ตัวละครเยอะมากเลยครับ รายละเอียดเยอะเลยทีเดียว จะจบลงยังไงต้องยาวๆแน่นนอน

jachal

araiwaaa

ตกลงได้แพรมั้ยเนี่ย ตอนเก่าก็ลืม แต่แกงเกอร์คงไม่ปล่อยไว้มั้งแบบนี้