ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ตอนแรกเข้าใจว่าจะมาแนว NTR ปวดตับ แต่พอเห็นหน้าตัวละครชาย ก็รู้เลยว่าสายฮาชัดๆ

jjgreat

นึกว่าอ่านครอบครัวโอซาว่า นี่มันการ์ตูนแก๊กแล้ว

doxswing

หน้าตาตัวเอก นี่โรคจิตจริงๆ ส่วนผู้หญิงหน้าตาหน้ารักมากครับ สายเส้นสวยจริงๆ แถมยังเป็นภาพสีอีก งานดีมากเลยครับ

bigakung01

หยุดเวลาได้แบบนี้ น่ามีไว้ประดับบ้าน จริมมๆๆ ::Glad::

Cherker

SkullHead

อยากได้ๆๆ อยากได้โว้ยยย!!!
ปล.1 ทำไมหน้าตาพระเอกแนวนี้มันต้องเหี้ยด้วยวะ (บางเรื่องหน้าตาใช้ได้)
ปล.2 ผู้หญิงแนวนี้เรียกได้ว่า สามงามครับผมมม
ปล.3 พระเอกเหี้ยสมกับหน้าจริงๆ เลย
ปล.4 ชักจะสงสารพวกผู้หญิงแล้วสิ
ปล.5 เมื่อกี้ไม่ได้พิมพ์!! แมวพิมพ์
ปล.6 ขอบคุณครับ

bbbbbbmo

ake1ake2

เป็นนาฬิกาที่โครตเพ้อฝัน ฝันว่าอยากมีบ้าง5555555
อ้าวมันก็กดต่อเนื่องได้นิ จะมีกำหนดเวลาทำไมฟะ

ganjaman

มีสั่งออนไลน์ด้วย แพงแค่ไหนก็จะเก็บเงินซื้อ 555+ ::HoHo:: ::HoHo::

2206

stormgambler

ปกติไม่ค่อยออกจากบ้าน ถ้าได้อย่างงี้นี่ ออกทั้งวัน 5555

best001

kitaro_dts