ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#01 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 17, 2017, 07:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

010377

สนุกครับ พอดีอ่านตอนสามก่อนเลยรู้คำตอบแล้ว เป็นทหารครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ไม่เป็ฯไรค่ะ ยังไงก็ขอบคุณนะคะ ที่ติดตาม   ::Thankyou::

namthip 2520

่คุณแหม่มดูมีสไตล์นะคะน่าเอาเป็นแบบอย่างของคนรุ่นใหม่ๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
มันก็ได้แค่บางอย่างนะคะ  บางด้านไม่แนะนำ  อิอิ ::Shy::
บางเรื่องก็ขึ้นอยู่กับผู้ชาย มากกว่าผู้หญิง แต่ที่นำเสนอไอเดียเหล่านี้
เพราะต้องการจะบอกว่า ถ้าผู้หญิงมีความมั่นใจในตัวเอง หนุ่ม ๆ เขาชอบค่ะ
แต่เราต้องหาจุดยืนที่เขายอมรับได้  อย่ากลัวที่จะใช้ชีวิตค่ะ ::Shy::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

tontantc13

อยากเจอบรรยากาศแบบนี้บ้างจัง

จิ๋วก็อยากนะ   อยากเจอเหมือนกัน  ::Shy:: แต่ก็ได้แต่จิ้นเอาเหมือนกันค่ะ  ::Ahh::

Boomm

ชั้นเชิงการเขียน ดีมากเลยคับ
อ่านเพลินเลย

ยกความดีให้ editor ด้วยค่ะ เพราะช่วยเกลาให้ละมุนเชียวหละ่ ::Bloody::

Max23

น่าจะเป็นอาชีพเกี่ยวกับงานออฟฟิศ

ไม่น่าตื่นเช้านะ ชาวออฟฟิต ::DookDig::

miru_mishi

คุณแหม่มนี่สเนห์เหลือรับประทานจริงๆครับ

ทำให้อยากจะมีมื้อเช้าแบบนี้ซักครั้ง

pp1659

น้องแหม่มเป็นคนหวานๆ ส่วนพลเป็นผู้ชายอบอุ่น

chapter11

ดันไปอ่านตอนที่ 3 ก่อนเลยรู้ว่าเป็นใคร อ่านสนุกมากครับ

::Sweat::  เอ่อ  แล้ว... จะรู้เรื่องไหมคะเนี่ย  ::Sweat::
อย่างไรก็ตาม ขอบคุณอย่างยิ่งที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

savana911

ขั้นต้นน่าจะเป็นข้าราชการนะครับ มีเวลางานเวลาเลิกงานถึงสามารถทำอาชีพเสริมอย่างขับแท็กซี่ได้

เดาได้มีคุณภาพมากค่ะ  อิอิ  ::DookDig::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

1a:bcd

อาชีพหลักน่าจะเป็นตำรวจครับ เดาล้วนๆ

ไม่ใช่แต่ใกล้เคียงค่ะ  ::DookDig::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

boon66

อ่าตอนสามมาแล้ว เลยรู้คำตอบ
สาวแหม่มนี่น่ารักมากเลย อยากได้เป็นแฟนมาก

punsr999