ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 4 : ทางเลือกของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2020, 04:47:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าฉาก "เลิฟซีน" ของเกมรักภารโรงเฒ่าจนถึงปี 2 มันเข้มข้นระดับไหนครับ

เข้มข้นระดับ 5 - อ่านแล้วเหนื่อย ตัวซีดเซียว ไร้เรี่ยวแรง
77 (31.4%)
เข้มข้นระดับ 4 - อ่านแล้วได้อารมณ์ดีเหมือนกัน
84 (34.3%)
เข้มข้นระดับ 3 - เข้มข้นและกลมกล่อมกำลังดี
58 (23.7%)
เข้มข้นระดับ 2 - รสชาติจืดชืดไป น่าจะเติมรสให้เข้มข้นกว่านี้อีก
24 (9.8%)
เข้มข้นระดับ 1 - จืดชืด ไร้รส อ่านแล้วไม่รู้สึกถึงอารมณ์ร่วม
2 (0.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 245

Supasit

ฮั่นแน่ หมอพลอยโดนอีกจนได้ ปล่อยหั่ยรอตั้งนานเรยนะครับ

armuso

แหม ลุงพล เจอสามรุมหนึ่งยังไหว ถึงไหนถึงกัน เจอหน้าหมอพลอยทีไร เป็นลมทุกที

ekplaywalk

Narakja Naka

::Doubt::จะมีบทเสียวๆของหมอกะลุงพลอีกมั้ยครับ. ลุ้นเลยครับ. อยากให้หมอรีเทรินครับ

poster007

Danai Tee

หายไปนานมากรอบนี้   สงสัยหมอจะโดนจัดหนักในห้องพยาบาลชัวร์  นี่เปิดตัวว่าที่เมียเด็กคนใหม่แน่เลย ไม่รู้ต้องรออายุ18ก่อนหรือเปล่า

testman

เกริ่นมาตั้งนานเรื่องนายบอย ไอ้เราก็คิดว่าลุงพลต้องเป็นพระเอกไปช่วยอะไร

ที่ไหนได้ นายบอยแพ้ภัยตัวเอง ลุงแค่โผล่มาเหมือนฮีโร่  แล้วทำไมดันเป็นลม หมดกัน !!!!!

ไอ้ตอนแรกเรานึกว่า ลุงพลจะมีบทพาหมอสาวหนีซะแล้ว .....

Kritsada Panlamyai

รอลุงกลับมาทวนความหลังกับหมอพลอยนานมาก พอรู้ว่าใกล้จะถึงในตอนหน้า ดีใจสุดๆ
โปรดอย่าให้รอจนเหนียงยานนะครับ

pipat por

ท่ามกลางวิกฤตโรคระบาด ยังไงก็ขอให้ไรท์รักษาสุขภาพด้วน
     กลับมาอีกครั้งสำหรับชีวิตของลุงพล ตอนนี้ปัญหาต่าง ๆ ค่อนข้างจะคลี่คลายไปในทางที่ดี น้องอีฟดูท่าว่าจะพาเมียคนใหม่ไปให้ลุงแกรึเปล่า เพราะนาถไม่น่าจะเป็นที่ไว้วางใจของแก๊งค์นักสืบแล้ว ส่วนปัญหาของหมอพลอยก็น่าจะเบาตัว ซ้ำยังจะส่งน้องขวัญมาให้ลุงได้รู้จักอีก โชตยังไม่หมดยังเชื่อมไปถึงแนนนี่ก็ทำท่าว่าจะรอดจากเหตุการณ์อันน่าอึดอัดแน่ ๆ และด้วยความจำเป็นต้องใช้เงินคงหนีไม่พ้นพิมมีกับลุงพลแน่นอน 555 ตอนนี้นับว่าทางสะดวกเลยลุงเรา ว่าแต่จะมีอะไรพลักผันระหว่างทางหรือไม่ ยังไงก็เอาใจช่วยลุงกับเมืยคนต่อไป  ::Confident::  (เจ้าลอยจะมีบทเพิ่มเติมมั้ย  ที่จริงน่าจะมีกับคู่กรณีทอมก็ดีนะเป็นการเซอร์วิชในฐานะทำให้ปัญหาของหมอง่ายขึ้น 555)

pp1659

รอลุงพลกับหมอพลอยมาตลอดครับ คู่นี้เจอกันได้อารมณ์ครับ

เอกพล ช่วยชนะ

ดีๆๆน้องอุ๊หลงลุงไปอีกคน555 งานนี้หมอพลอยโดนลุงจัดหนักอีกตามเคย โหน้องขวัญก็มาแล้ว

Manoptana

ลุงพลเป็นลมต่อหน้าหมอพลอยอีกแล้ว ต่อไปคงโดนหมอพลอยไล่ไปพักผ่อนฟิตร่างกายใหม่แน่เลย ห้ามยุ่งจนกว่าจะแข็งแรงปลอดภัย อิ อิ 
น้องอีฟก็เริ่มเชื่อเรื่องอดีต ต่อไปก็เชื่อเรื่องอนาคตแล้วก็หาทางช่วยเพื่อนให้เปลี่ยนชีวิตมาหาลุงพล เข้าทางอีก  ครูเบสนี่ซิไม่รู้ว่าหนทางยาวไกลขนาดไหน

Alligator

พระเอกอีกแล้วนะลุงงานนี้ได้คะแนนพิศวาสจากคุณหมอพลอยไปอีกวูปไปแบบนี้ตื่นมาหมอพลอยคงตบรางวัลให้ชุดใหญ่แน่นอนลุง

silencer001

หมอพลอยเสร็จลุงพลอีกแน่ๆขอจัดหนักๆเลยนะครับ

Watchaphan

รึว่าลุงพบจัดหนักกับน้องอุ๊ร่างกายสูญเสียน้ำและพลังงานมากไปจนหน้ามืด