ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouno Aya] พี่สาวเมาเราก็ทำสิ (4) Lazy Version

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 05:35:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 17, 2018, 03:53:50 หลังเที่ยง
555 จำไม่ได้ล่ะว่าตอนที่แล้วเป็นไง แต่ก็สนุกดีนะ

แต่ว่า...

คำพูดยังผิดอีกเยอะเหมือนเดิมนะ...ขนาด Xonly8.com ยังเขียนผิดเลย  ::HeyHey::  ::HoHo::

OMB... Thank goodness you saw those like me...  ::Oops::
I thought I am the only one who saw that...
Not sure if he's in a hurry or not...
I wanted to say something ...
but I was afraid @padlom would ban me from reading his TOON naaa ...  ::Horror::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

HypN♥s

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 17, 2018, 04:06:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 17, 2018, 03:53:50 หลังเที่ยง
555 จำไม่ได้ล่ะว่าตอนที่แล้วเป็นไง แต่ก็สนุกดีนะ

แต่ว่า...

คำพูดยังผิดอีกเยอะเหมือนเดิมนะ...ขนาด Xonly8.com ยังเขียนผิดเลย  ::HeyHey::  ::HoHo::

OMB... Thank goodness you saw those like me...  ::Oops::
I thought I am the only one who saw that...
Not sure if he's in a hurry or not...
I wanted to say something ...
but I was afraid @padlom would ban me from reading his TOON naaa ...  ::Horror::
ตอนนี้ถ้าทั่นพี่พัดจะแบนพี่เพชรได้ก็ต้องแบนหมดยกบอร์ดล่ะครับ

Joker-

ตอนนี้พลาดไม่ได้จองสินะ หายไปหลายฉากเลย

time288

as72340639

ลืมตอนเก่าๆไปละ เดียวต้องกลับไปอ่านอีกรอบ  ::Horror::

พัดลม

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 17, 2018, 02:35:46 หลังเที่ยง

Actually, she is NOT his sister in law naaa...  ::Oops::
Sister in law = พี่/น้องสะใภ้  อ่ะนะ
If she is his sister in law ... he would be doing his brother's wife ( NTR )
SO... I don't think that they are in-laws naaa

SHE could be one of these :

Step-sister = พี่สาวต่างพ่อ/แม่ ( ลูกติดพ่อ หรือ แม่ หรือว่ารับญาติมาเลี้ยง )
Cousin =  ลูกพี่ลูกน้อง

คงจะเป็น step-sister ละนะ
ต้องอ้างไปถึงตอนแรกที่คุยกับเพื่อน แล้วเพื่อนบอกว่า เป็นพี่สาวตามกฏหมาย
ก็เข้าใจว่าเป็นพี่สาวบุญธรรม แต่จะมาจากรับเลี้ยง หรือลูกติดนี้ไม่แน่ใจไม่มีรายละเอียด
แต่ไม่ใช่ลูกพี่ลูกน้องกันแน่ๆ  ::Snap::

แต่ว่า...

ผิดเยอะก็ไม่แก้ 55555 รีบทำจะนอนก่อนตี 3
ถ้าไม่รีบทำให้เสร็จได้ดองยาวแน่ เพราะวันหยุดหมดแล้ว  ::Crying::

ปล. ส่วนใหญ่ จิ๊บเหล้าไปพิมพ์ไป ถ้าพิมพ์ถูกหมดก็ไม่เมาแล้ว  ::DookDig::

อ้างถึงตอนนี้ถ้าทั่นพี่พัดจะแบนพี่เพชรได้ก็ต้องแบนหมดยกบอร์ดล่ะครับ
ผมไม่ใช่ป๋าฮิปน๊า ที่แบนยกบอร์ด 3 รอบติดๆ กัน  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 17, 2018, 06:44:28 หลังเที่ยง

ผิดเยอะก็ไม่แก้ 55555 รีบทำจะนอนก่อนตี 3
ถ้าไม่รีบทำให้เสร็จได้ดองยาวแน่ เพราะวันหยุดหมดแล้ว  ::Crying::

ปล. ส่วนใหญ่ จิ๊บเหล้าไปพิมพ์ไป ถ้าพิมพ์ถูกหมดก็ไม่เมาแล้ว  ::DookDig::

อ้าว นีีเมาแล้วค่อยแปลเหมือน @kater อีกคนเหรอเนี่ย

5555... You took the words right out of my mouth ...
We have another @kater ...

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 17, 2018, 06:44:28 หลังเที่ยง

ผมไม่ใช่ป๋าฮิปน๊า ที่แบนยกบอร์ด 3 รอบติดๆ กัน  ::Oops::
ข่าวผิดครับ 2 ครั้งเท่านั้นเอง แต่ไม่ยกบอร์ดอีกหลายครั้ง  ::DookDig::

Sir Hyp will always be FAMOUS for this particular deed...   
No one will ever come even close to him ....E..E..E... 

Hhhmmmmm ...   ::Hmmm::   
I wonder if we should give him this new title naaa ( หนื่งเดียว แบนยกบอร์ด )
  ::HeyHey::

trong5171

tazasss01

phatsa

พี่สาวแต่งตัวน่ารัก....จนมีคนมองเป็นแฟนกัน

exsoldier

เออะ โดนเหนงี้ มีสิทได้ คนมาจอยเพิ่มแน่นอน อิอิ   อดทนไว้นะ เจ้าพัสดุ เจ้ามีแววโดนใช้แน่นอน อิอิ

mummebuf

งานนี้อาจะได้งาบสองที

kimanatomy

เนื้อหาดีครับแปลได้อารมณ์ เดี๋ยวต้องไปหาตอนก่อนหน้านี้ดูด้วย ว่ามันมีอะไรนำมาก่อน

CoolNook Thangsakul

BlackSkuLL

งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับ แต่ยังเห็นมีพิมพ์ผิดบางจุดเล็กน้อยนะครับ ยังไงก็รอตอนต่อไปอยู่ครับ อิออิ