ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] My Private Teacher is a Gal Teacher ครูพิเศษสาวแกล [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myaopap

possionseul

ถ้าได้แบบนี้สักคนนี่ตั้งใจเรียนไปละตอนนั้น 5 5 5+

xura

MMJ

ว้าวววว รักดีเรียนดี55555 โตขึ้นมาเก่งทั้งสองอย่างแน่ๆ 555

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

straufe

โดนยาวเลยคุนครุยั่วสวาท ไปหยามเดกเนิดไว้
เดกเค้าไปซุ่มศึกษามาละครุถึงกับเข่าอ่อนเลยทีเดดียว โฮ่วๆๆๆ

hot2day

จะมีครูสวยๆแบบนี้ให้จ้างสอนป่าวหละ ไม่มี๊  ::Crying::

CoolNook Thangsakul

ถ้าเจอ ครุ แบบนี้ซักครั้งในชีวิต ผมคงเรียนจบไปแหละ 55555

eiaws

worachat39

เรียนดีแล้วได้รางวัลแบบนี้ผมจะเอาที่1เลย 5555

ohm2999

black_knight

ได้อาจารย์แบบนี้ก็ยาวไป ไอ้หนุ่มนี่ก็เรียนดีวันดีคืน น่ามีตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณทีแบ่งปันผลงานครับท่าน

joulez

ขอแบบนี้มั่งครับ ได้ฝึกวิชาขั้นสุดยอดแน่ๆ

ipor

แบบว่ามันน่าตั้งใจเรียนจริงๆมีคนสอนแบบนี้