ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตอนพิเศษ คั่นเวลา

เริ่มโดย Storm Fake, กันยายน 10, 2019, 08:00:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Storm Fake

ตอนพิเศษ.........ซอยเปลี่ยว

"".....ผมชื่อ สัก อายุ36 เป็นคนขับวิน ในชุมชนที่ผู้คนส่วนมากไม่ค่อยขับรถเอง คนแถวนี้ส่วนมากเรียกวินหมด ไม่ว่าครู นักเรียน นักศึกษา หรืออื่นๆ แต่ก็จะมีแค่ช่วงเช้ากับเย็นที่คนจะใช้บริการ ส่วนดึกๆก็มีบ้างมาเป็นช่วงๆ ราวๆ3ทุ่มก็เงียบละ วินที่ผมอยู่ ใกล้ถนนใหญ่และก็อยู่ระหว่างทางแยกเข้าชุมชนกับบ้านจัดสรรค์ ทั้งสองทางจะต้องนั่งรถเข้าไป ราวๆ 1 กิโล ทั้งสองข้างทางก็มีแต่ป่าหญ้า  เปลี่ยวมาก แต่ถึงจะเปลี่ยวก็สร้างรายได้ให้วินคนละไม่ต่ำกว่า 500 ต่อวันเลยครับ คืออีกอย่างที่นี้มีวินแค่ 4 คนครับ  แล้วยังมีอีกเรื่องครับที่จะเล่า มันก็เรื่องหื่นตามธรรมดานี้แหละ ก็ขับทุกวันเจอหน้าคนทุกวัน จะเด็นก็ตรง สาวๆนี้ละคับ ทั้งนักศึกษาเอย นักเรียนมัธยมเอย  สวยทั้งนั้น บ้างทีนี้ครับ พวกวินนี้แถบแย่งกันขับ นักศึกษาสวยๆนมอย่างกะแตงโมมาเรียกให้ไปส่งในชุมชน  เห็นละใจเต้นครับ บ้างคนนี้หน้าตาดี ขาวสวยโดนพวกผมแกล้งประจำคับ ขี่รถตกหลุมบ้างละ เบรคบ้างละ บ้างทีสาวนักเรียนนักศึกษาบ้างคน กลัวตกกอดเอววินแน่นเลยคับ พอกอดก็แน่สิครับ ทั้งเนื้อนมแนบชิดหลังเลย แต่มีกว่านี้อีกนะคับ ก็บางครั้ง สาวสวยขาวโบ๊ะ ในหมู่บ้านจัดสรรค์ก็มาใช้บริการ  อันนี้พวกผมตกทุกหลุมคับ คิดดูสาวสวยบ้านรวย นั่งซ้อนท้าน ก็เหมือนเทพธิดาลงมาหาแล้ว  ก็ต้องมีกอบโกยกันบ้าง ตกหลุมทีเกะเอวที นมนี้มาก่อนเลยนาบติดหลังตลอด  แต่พอถึงเวลาว่างผมกับพวกวินก็มักจะคุยกันถึงบันดาสาวๆที่ไปส่งกัน ต่างคนก็ต่างวิพากษ์วิจารณ์กันต่างๆนาๆ  ว่าคนโน้นสวย คนนี้เด็ด คนนั้นนมใหญ่ คนนี้น่าเอา ก็ทำกันอย่างนี้มานาน  จนเป็นเรื่องปกติ เพราะคนที่มาใช้บริการก็ไม่ว่าอะไร แต่มีอยู่วันนึง มีรถมาจากไหนไม่รู้มาจอดเสีย แถววิน ผมก็เห็นและก็เข้าไปถาม เห็นเป็นผู้ชายกับผู้หญิง หน้าตาดีกันทั้งคู่ ผู้ชายนี้กล้ามเป็นมัดๆหุ่นดีอย่างกะนายแบบ แต่มาท่าที่เข้มขึม   ส่วนผู้หญิงนี้...โอย อย่างกะนางฟ้าลงมาจากสวรรณ์ ขาวสวยหน้าคมหุ่นดีมีน้ำมีนวล และอีกอย่างนมโครตใหญ่ ถ้าตามภาษาผู้หญิงคง 600 cc คัพ F ละคับ ทำเอาผมตะลึงเลยทีเดียว แต่พอผมเข้าไปก็ถึงได้รู้ว่าทั้ง สองคน มาดูบ้านเห็นว่าจะย้ายมาอยู่ กำลังจะกลับออกไปกินข้าว แต่รถดันมาเสีย ผมเลยเข้าไปช่วยดู ก็เห็นว่าเกินมือเลยบอกให้เค้าโทรตามชั่งอู่ซ่อมแถวนั้นมาลากรถ และก็ยังต้องขับไปส่งทั้งสองที่อู่ซ่อมอีก ผมนี้อุทานในใจเลยครับ ว่าโชคดีแท้ เพราะทั้งวิน เหลือกันสองคน เหลือผมกับลุงดำคนคุมวิน ผมเลยหยักคิ้วให้ลุงดำรู้  ว่าคิวผมนะขอส่งหญิงละกัน ส่วนลุงผู้ชาย ลุงดำก็รู้คับ พยักหน้าพร้อมกวักมือเรียกผู้ชายขึ้นรถ ส่วนผู้หญิงมาขึ้นรถผม แต่พอก้าวขาขึ้นมานั่ง อืมมม กลิ่นตัวหอมมาก ผมนี้ใจเต้นตุบๆ ผมก็ไปส่งจนถึงอู่ ก็มีบ้างตามทางที่นมมาโดนหลังผม แต่ก็ไม่มากกลัวเค้าจะว่าเอา พอตอนจ่ายตังนี้ละคับ มือน้องเค้าก็มาโดนมือผม โครตจะนิ่ม แถมกลิ่นหอมนี้เตะจมูกแรงมาก แล้วผมกับกลับมาที่ประจำวิน  ลุงดำนี้ถามใหญ่เลย  แกว่า เฮยๆเป็นมังวะไอ้สักแม่หนูคนนั้น ผมก็ตอบว่าไม่เป็นไงหรอกลุง ก็มีนิดหน่อย แต่ลุงทั้งนิ่มทั้งหอม ขนาดขับรถอยู่กลิ่นยังตีจมูกตลอดทาง  เฮย..ขนาดนั้นเลยหรอวะ แล้วลุงละเห็นละใจคิดไง แกตอบทันควันเลยคับ  อูยย ขาวชิบหาย นมรึแตกโม เห็นละอิจฉาคนรวยวะ แม้งคงได้เช้าเย็นทุกวัน เผลอๆกลางวันด้วย  ผมก็ถาม ได้ไรลุง  ก็เย็ดสิวะ แม้งคงเย็ดเช้าเที่ยงเย็น ขาวสะนาดนั้น คนรึนางฟ้า ธรรมดาแหละลุงคนรวย อยู่บ้านราคาตั่ง  7-8 ล้าน หลังจากวันนั้น ก็ตามเดินคับขับวินส่งนักเรียนนักศึกษา และก็แอบแตะอังอยู่ประจำ จนมาวันนึงครับ ก็มีสาวสวยเดินมาเรียกวินให้ไปส่ง พอผมเห็นเท่านั้นละ ผมจำได้เลย สาวคนที่เคยมารถเสียกับแฟนที่หน้าวิน. ก็เป็นโชคดีของผมอีกที่ตอนนั้นเหลือผมว่างอยู่คนเดียว ผมก็ถามว่าจะไปไหน เธอก็บอกผมว่าจะเข้าหมู่บ้าน ก็บ้านคนรวยละคับ  ผมก็ขี่ไปส่ง ก็คุยไปถามไป ทีแรกก็ว่าเธอคงไม่ตอบแต่ ก็เกินคาด เธอตอบกับทุกคำ เธอบอกว่าพึ่งย้ายงานมากับแฟนที่อำเภอนี้ เลยมาซื้อบ้านอยู่ แฟนเป็นทหาร ส่วนเธอก็เคยเป็นแต่ลาออกมาทำงานส่วนตัว พอผมส่งถึงบ้านก็ลองถามว่าเอาเบอร์ทรผมไหมเผื่อ เรียกใช้บริการ เธอก็เอาครับ แต่พอจะถามชื่อเธอก็ไม่ทัน ไอ้ผมเลยได้แต่มอง สะโพรกกลมๆ แน่นๆเดินเข้าบ้านไป และหลังจากนั้นเธอก็โทรมา เรียกผมให้ไปรับ  ไปส่ง ตามที่ต่างๆ ไม่บ่อยแต่ก็ถือว่าประจำ เฉพาะเวลาแฟนเธอติดงาน บางครั้งก็เป็นแฟนเธอที่เรียกใช้ไปธุละใกล้ๆ จนเริ่มรู้จักมักคุ้น แต่ผมก็ยังไม่รู้ชื่อ และก็มีอีกวันที่ผมต้องไปส่งและรับสาวคนนั้น โดนวันนั้นแฟนเธอขับมาแวะหน้าวิน เห็นเธอโปกมือบายๆแฟน เห็นแฟนเธอบอกแววๆว่าติดงานกลับเช้า ส่วนเธอก็ให้ผมไปส่งในชุมชนอีกทาง  เธอบอกว่าต้องไปดูที่ตั่งร้าน ผมก็ไปส่งเลยได้เห็นว่าเธอมาดูที่ตั่งร้านทำผม ผมก็เห็นว่าเหมาะเพราะ ชุมชนนี้ก็คนส่วนมากฐานะระดับ  กลางๆ  จนตกเย็นผมก็ต้องมารับไปส่งที่บ้าน ในหมู่บ้านจัดสรรค์ แต่ระหว่างทาง ฝนเจ้ากรรมก็ตก. ตกหนักทั้งลมทั้งฟ้าร้อง จนต้องแวะศาลาหลังนึงแถวๆทางออกชุ่มชน ผมก็อยากจะไปต่อแต่ไม่ไหว ฝนตกหนักและลมแรงเกิน ดีที่ศาลายังใช้หลบได้ แต่กว่าจะมาถึงก็เปียกทั้งตัวผมก็หลบอยู่ที่ศาลานานมากก็ยังไม่หยุด เลยหันไปจะคุยกับน้องคนนั้น แต่สายตาเจ้ากรรมก็ต้องจับจ้องที่เสื้อน้องเค้า เพราะมันเปียกฝนจนผ้าสีขาวบางๆปิดข้าในไม่อยู่ ผมเห็นชัดเลย กับเสื้อในสีคลีมที่โอมเต้านมคู้ใหญ่ของเธอ ผมเลยตึกสติกลับมาแล้วถามว่าหนาวไหม ผมมีเสื้อใต้เบาะ ผมก็หยิบมาให้เธอคลุมตัวใว้ แต่ผมก็ยอมรับว่าแอบมองอยู่บ้างละ จนเวลาเลยไปนานมากจน 3 ทุ้มกว่า ฝนถึงหยุด ฟ้ามืดไปหมด แต่ยังดีที่มีแสงไฟจากเสาร์ไฟส่องสว่างอยู่เลยไม่น่ากลัว อีกอย่างมืดขนาดนี้ไม่มีรถผ่านแล้วด้วย ผมก็ลุกหันไปจะบอกน้องเค้าแต่เจ้าตัวก็หลับ ที่แรกเรียกก็ไม่ตื่นเลยจะสกิดแต่พอมือจับไหล่เท่านั้นละตัวร้อนยังกะไฟ ผมนี้อุทานเลย ตายห่าละไม่สบาย ผมก็พยายามปลุกเธอ พอตื่นเธอก็สะลึมสะลือ ผมเลยบอกว่าให้โทรให้แฟนน้องมารับดีกว่าเพราะคงซ้อนไม่ไหว เธอก็พยายามโทร แต่ดันปิดเครื่อง คลั้นจะพาไปโรงบาลก็ไกลเป็นสิบโล เลยพยุงเธอนั้งซ้อนท้ายไปส่งบ้าน  กว่าจะมาถึง ทุลักทุเล แต่ก็นะผมจับมือเธอกอดเอวผม บอกเธอเรื่อยๆว่าให้กอดแน่นๆ เธอก็กอดผมก็จับมือเธอใว้ด้วย โอ้วครจะว่ายังไงก็เถอะ มืออย่างนิ่ม แล้วก็นมนี้เต็มหลังผมเลย พอถึงผมก็พยุงเธอเข้าบ้านไปนอนที่โซฟา ผมก็เลยได้เห็นอะไรชัดเลย ทีแรกคิดว่าจะกลับแต่พอเห็นขอบเสื้อใน กับอาการเธอตอนนี้ก็เลยคิดพิเลนๆ ผมก็ยืนดูว่ามีกล้องวงจรปิดไหม พอเห็นว่าไม่มี เลยหยิบโทรศัพท์ออกมาถ่ายภาพที่เธอนอนอยู่ ถ่ายไป 2-3ภาพก็เลยลองเขย่าตัวลองปลุก แต่ก็ไม่ตื่น เขย่าแรงขึ้นก็ยังไม่ตื่น เลยตัดสินใจนั้ลงมองหน้าพร้อมสูดดมกลิ่นหอม ผมก็ถ่ายอีกเป็นภาพหน้าผมกันเธอ แล้วผมก็ลองหอมแก้มเธอ มันหอมละมุนมาก เลยรุกไปอีกหน่อย ผมก็จูบเข้าที่ปากเธอมันทั้งนิ่มและหอม ผมลองสอดลิ้นเข้าไปไปปากเธอ  มันนุ่มนิ่ม ผมก็ละออกมาใช้มือค่อยๆ ปลดกระดุม ของเธอออกจากนั้นก็ แหวกเสื้อของเธอให้กว้างออก ทำให้ผมเห็นดต้านมเต็มตานมคู่โตที่มี ที่มีบราห่อหุ้มไว้  มันทั้งขาวและใหญ่ผมใช้มือลองบีบเบา แล้วถ่ายใว้อีกหลายภาพ ผมเลยใจกล้าขึ้นมาอีก ลุกยืนลูดซิบควักเอาท่อนลำออกมากำชักเบาๆให้มันพ่องตัว  แล้วจ่อไปที่นมและหน้าเธอพร้อมกับถ่ายวีดีโอใว้ เสียดายก็ตรงเธอใส่ยีน เลยไม่กล้าถอด เลยเอาแค่นี้ผมก็กำชักว่าวต่อเลย  ชักอยู่ราวๆสิบนาทีก็จะแตกผมเลยจ่อไปที่นม ก่อนจะปล่อยน้ำออกมาราดลงที่นมจนน้ำผมมันราดเต็มหน้าอกเธอ ผมก็ลองใช้ท่อนเขี่ยปาดให้น้ำว่าวผมมันสะโลมทั้วนมเธอ แล้วก็จับปากเธอให้เบะออก แล้วเขียท่อนวนรอบปาก  ก่อนจะค่อยๆกดท่อนลำเข้าปากเธอ ปากเธอก็ดูดท่อนผมเบาๆทั้งนิ่มทั้งเสียว ผมก็โยกเอวสาวท่อนเข้าออกปากเธออยู่ 3-4ทีแล้วชักออกมา ผมก็ว่าวอีกรอบ  รอบนี้นานอยู่พอสมควร จนทนไม่ไหวก็จับธอเบะออกจ่อปลายท่อนเข้าที่ปาก แล้วปล่อยน้ำออกมา มันไหลย้อยเข้าปากเธอ  แล้วผมก็จัดแจงชุดเธอให้เข้าที่ก่อนออกไป. ผมไม่เห็นเธออยู่หลายวัน จนวันนึงถึงได้เห็นเธอพึ่งกลับจากโรงบาล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

alohaseed

วินคนนี้มันดวงดีแท้​ คงจะได้ฟันแน่นอน

manoch paoplook

siri inn

hunterkung

จะได้เสียบจริงไหมหนอ หรือเขาจะจำได้ไหม

××Mon××

ก็หวังว่าได้ทำแค่นั้นนะ สำหรับอาชีพอย่างเราๆแค่นั้นก็ดีแล้ว ผัวเป็นนายทหาร เรื่องแดงขึ้นมานี่ ดูไม่จืดเลยนะ

tungbts

สาวสวยเสร็จพี่วินซะ...อยากได้มั่ง

Jo Tajima

::HeyHey::วินแบบนี้มีทีไหนจะขี่บ้างครับ

chon101

สุดยอดเลยครับได้ลองสวยงามขนาดนี้

game14974

noomxxx

เย็นๆไปวิ่งวินบ้างดีกว่า ได้ตังเผื่อฟลุ๊คได้เอาอีกต่างหาก

nick056

ผู้หญิงถ้าไม่ป่วยมากจริงๆ ก็คงมีใจให้แน่นอนครับ

ชีวิต ลั้นลา

เสียดายกางเกงถอดยากไม่งั้นคงต้องมีฉีดยาลดไข้กันมั้งล่ะ...อิอิ

jack wan

ได้ยาลดไข้อาการคงดีสินะครับ

taksinzaa