ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 12, 2019, 10:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

ฝนหลงติดในเซ็กแล้วละ 

แล้วจะไปอย่างไรต่อละครับท่าน

kaznuri01

ณรงค์ยังคงโง่และป๊อดเหมือนเดิม ชอบหนีตลอด เฮ้ย ฝนเราก็ถลำลึกขึ้นเรื่อยๆ  ::Horror::

gai

phaii

ตับพังครับทั่น ปรับอารมณ์ไม่ถูกเลย สนุกมาก ลุ้นแทบทุกบรรทัด

Phoowadol

บอกตรงๆเลยครับ ว่า อ่าน ช่วงแรกๆ ความรู้สึก เหมือน หมดหวัง สิ้นหวัง เหมือน จะช็อค สตั๊น ไปชั่วขณะ กับ
พฤติกรรม ของหมอฝน ในม่านรูด ไม่คิดเลยว่า จะเตลิดไปไกลได้ขนาดนี้  หรือว่าเธอจะใช้เซ็กส์ บำบัดจิตใจ 
  ตอกย้ำความเจ็บช้ำ ซ้ำเข้าไปอีก กับไอ้พี่ทิด  มัน มาชวนให้ รงค์มาสวิง กับหมอฝน แถมยัง เสนออยู่กัน 4คนผัวเมียอีก  ไอ้นี่มันเลวได้ใจจริง  หมอวรงค์ น่าจะตั๊นหน้ามันสักที   ::Angry::
  แล้วก็เหมือน ท้องฟ้าเริ่มเปิด  เมื่อพี่ท็อปได้โผล่มา  ดีนะที่ หมอวรงค์ ยังกล้าพอ  ที่จะปรึกษาเขา  ผมว่า น้อยไปนะ กับที่หมอฝน ฝากให้ พี่ท็อป มอบหมัดลุ่นๆ ไปหนึ่งดอก  ::YarKK::   เห่อ..
   เอ......แต่ว่า ผมว่า มันคุ้มนา.......กับหมัดนี้  ปัญหาที่ดูเหมือนจะยากที่จะแก้ไข  ครั้งนี้ น่าจะคลานได้ ในเร็ววันนี้
นึกถึงตอนนี้ หัวใจ พี่ก็พองโต   เฮ้ย!?  อินไปป่ะเนี่ยเรา  ::Sobad::
55  ขอบคุณมากครับ
    หลังฟังเพลงจบ  เออ....สารภาพเลย ว่า เพลงหนะไม่เท่าไร  แต่นางเอก เอ็มวี  แจ่มๆๆๆม๊าก   นี่พี่ โฟกัส ผิดจุด ปะเนี๊ยะ อิอิ

ziggy2

หมอรงค์ เรียนหมอซะเปล่า  ทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะ

rinrin

อ้าว หมอฝนหลงควยซะแหล่ว หมอรงจะรับแนงสวิงไหวมั้ยเนี่ย

Kapi channel

หมอรงจะเจออะไรอีก จะช่วยหมดฝนได้ไหม โคตรลุ้น

PTTrayong

สุดท้ายหมอรงค์กับ ฝน ก็ลงเอยแต่งงานกันละครับ ตามบทนำของคู่นี้เกริ่นเอาไว้ที่ ตอนที่ 18 เหตุการณ์ทั้งหมดนี้คือช่วง 6 เดือนก่อนจะแต่งงานกัน

สมชาย ร่ำรวย

Karty

pooloop

ข้อเสนอไอ้พี่ทิด นี่สุดๆจิงๆ อยู่กันแบบสี่คนผัวเมีย คาดไม่ถึงเลย 555