ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 26, 2019, 08:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aeonly89

ฟูราน

ahha00001

รสนิยมของหมอฝนและหมอณรงค์ได้ถูกเปิดเผย
ติดใจกันงอมแงม

john brown

@ผู้เขียน : ผู้เขียนก็เองก็เคยแอบคิดเล่นๆเหมือนกันนะ ว่าถ้าตัวเองแต่งงานก็อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง .... เราคงไม่ทะลึ่งเกินไปใช่ไหม

น่าจะมีไม่น้อยที่คิดแบบนี้ครับ ยิ่งถ้ามีแฟนสวยๆ ไปไหนเเล้วผู้ชายมองนี่ยังแอบคิดเลยว่ามันมองขนาดนี้เลย อิอิ ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

-taro-

Milk54256x

ผมว่าแบบนี้ก็ดีนะฝนกับพี่ท๊อปและก็หมอมีความสุขเลย

testman

เกริ่นบทนำล่วงหน้าไปตั้งแต่หลายตอนที่แล้ว กว่าจะมาถึงตอนนี้ได้ รอลุ้นอยู่นาน

ว่าแต่จะมีวกกลับไปที่กวางไหมคร้บ

อ่อ อีกอย่าง ตอนนี้ต้นเป็นยังไง พลอยอุตส่าห์เอาตัวออกห่างมาเพราะรู้ว่าต้นชอบกวาง  ไป ๆ มา ๆ ต้นกลับหายไป ดันมีตัวละครลับมาแย่งกวางไปแทน

x_maner

โอโห คาดไม่ถึงจริง ๆ ว่าจะมาทางนี้
พีท๊อปเลยได้เล่นน้องฝนด้วยเลย

taefuck

สงสารหมอฝน ผมนี่อ่านแล้วก็รู้สึกอยากต่อยหน้าหมอณรงค์แทนท็อปเลยครับ มีของดีๆไม่รักษา ไม่ปกป้อง ก็ยังดีที่ยังลงเอยกันได้ ::Angry::

kit2516