ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โฮสญี่ปุ่น 3

เริ่มโดย xaxa1678, พฤศจิกายน 06, 2022, 07:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

โฮสญี่ปุ่น 3
จากกครั้งที่แล้วนะครับที่ผมกับนาโอะซังเย็ดกันอย่างเมามันส์จนสามีละลูกเธอกลับมาถึงมันจะตื่นเต้นมากๆเวลาที่ผมเย็ดกับเธอแต่มันก็ไม่ค่อยนำใจผมสักเท่าไหร่เพราะได้เย็ดมากสุดก็แค่วันละ 4 ครั้งคือตอนเช้าตอนตื่นนอนกับตอนจะไปโรงเรียนแล้วก็ตอนเลิกเรียนซึ่งแน่นอนว่าตอนเลิกเรียนก็ไม่ได้มีผมกับนาโอะซังแค่สองคนมีไมจังด้วยซึ่งกว่าจะเย็ดกันได้ก็ต้องรอไมจังทำการบ้านเสร็จแล้วออกไปเล่นข้างนอกก่อนผมถึงจะเย็ดกับนาโอะซังได้แต่ก็มีบางวันที่ไมจังไม่ได้ออกไปไหนแต่ไม่วายเราก็เย็ดกันอยู่ดีซึ่งมันได้อารมณ์แบบสุดๆแต่มันไม่หนำใจ ผมแอบเย็ดกับนาโอะซังจนถึงช่วงปิดเทอมหน้าร้อนเกือบๆ 2 เดือนซึ่งตอนแรกผมก็คิดว่าเค็นจิซังสามีของนาโอะซังคงพาไปเที่ยวไหนสักที่แต่ผิดคาดเพราะเค็นจิซังต้องไปดูงานต่างประเทศเกือบ 2 เดือนเช่นกันและไมจังเธอก็ไปอยู่กับคุณยายของเธอที่ต่างจังหวัดด้วยแต่ตอนนั้นผมก็คิดว่านาโอะจังคงไปด้วย (ส่วนผมก็ปฏิเสธที่จะไปกับทุกคนโดยอ้างว่าติดกิจกรรมชมรมแต่ที่จริงขี้เกียจ) แต่เธอบอกว่าเธอรับงานถ่ายแบบไว้นานๆทีกลับมาถ่ายคงต้องยกเลิกการไปต่างจังหวัดของไมจังแต่ไมจังเธออยากไปเพราะเธอบอกว่าคิดถึงคุณยายทำให้เค็นจิซังกับนาโอะซังต้องไปส่งเธอที่ต่างจังหวัดไปอยู่กับคุณยายและกลับมาที่บ้านนาโอะซังก็เก็บกระเป๋าให้สามีเธอเดินทางต่อซึ่งคืนก่อนเดินทางผมได้ยินเสียงสองสามีภรรยาเย็ดกันสั่งลาเพราะต้องห่างกันตั้ง 2 เดือนเค็นจิซังคงกลัวนาโอะซังอดอยากปากแห้งแต่ไม่ต้องห่วงผมอยู่ทั้งคนไม่แห้งแน่นอนเช้าวันต่อมาเค็นจิซังก็ออกเดินทางเหลือผมอยู่บ้านกับนาโอะซังสองคนจากที่คิดว่าคงอดเย็ดแน่นอนกลายเป็นว่าผมมีเวลา 2 เดือนในการระเริงกามเสพสังวาสกับนาโอะซัง(ผมนี่มันมีดวงเรื่องเย็ดเมียชาวบ้านจริงๆ)พอเค็นจิซังขึ้นแท็กซี่แล้วพ้นออกไปจากระยะสายตาผมก็รีบดึงมือนาโอะซังเข้าบ้านแล้วก็บรรจงจูบใส่เธออย่างดูดดื่มทันทีเธอก็ขัดขืนเล็กน้อย
นาโอะซัง: ชอตโตะมิคคุง(เดี่ยวสิมิคคุง)
ผม: ผมดีใจมากเลยนะครับที่นาโอะซังอยู่บ้านกับผม
นาโอะซัง: ฉันไม่ได้อยู่เพราะเธอซักหน่อยฉันมีงานถ่ายแบบต่างหาก
เธอพูดเสร็จก็ทำท่าทางประมาณว่าไม่ใช่เพราะเธอนะที่ทำให้ฉันอยู่บ้านแต่สำหรับผมแล้วจะเหตุผลอะไรก็แล้วแต่เพราะยังไงเธอก็ไม่รอดควยผมแน่ผมดึงเธอเข้าจูบอีกรอบพร้อมกับบีบไปที่หน้าอกของเธอแล้วผมก็ได้ยินเสียงครางออกมาจากลำคอของเธอพร้อมกับเอามือดันตัวผมเล็กน้อยด้วยความที่ผมเงี่ยนมากเพราะอัดอั้นมาจากเมื่อคืนที่นาโอะซังเธอเย็ดกับผัวผมจึงจับเธอหันหลังแล้วดึงกระโปรงเธอขึ้นไปกองไว้ที่เอวแล้วดึงขอบกางเกงในไปรวมไว้ข้างเดียวกันแล้วผมก็ดึงเชือกที่ผูกกางเกงของผมให้คลายออกพร้อมกับกางเกงลงไปกองที่เท้าผมแล้วควยผมก็กระดกขึ้นมาแล้วผมก็เอาควยยัดใส่หีนาโอะซังทันทีเธอกระตุกพร้อมถามว่าทำไมไม่ถอดกางเกงในเธอออกละมันยืดหมดผมก็ไม่สนใจโยกเอวอย่างรุนแรงจนนาโอะซังตัวขยับไปข้างหน้าจนไปติดประตูเธอเอามือค้ำประตูไว้เพื่อการทรงตัวพบกระแทกควยใส่เธอไม่ยั้งเสียงดังสนั่นบ้านทั้งเสียงครางบวกกับเสียงตูดเธอโดนกระแทก
นาโอะซัง: อ๊าๆๆๆๆๆอิคึๆๆๆอิไตๆๆๆๆทำไมรุนแรงจังทำฉันจะเสร็จแล้วเนี้ย
ผม: ก็คุณมันน่าเย็ดนิครับ
ผมตอบเธอสั้นๆเพราะว่าอยากเก็บพลังงานไว้สำหรับจัดหนักกับเธอวันนี้ทั้งวันผมเย็ดเธอได้ประมาแค่ 20 นาทีน้ำผมก็แตก
ผม: อ๊าๆๆๆๆนาโอะซังผมจะเสร็จแล้วครับ
นาโอะซัง: แตกมาเลยมิคคุงอ๊าๆๆๆๆอิคึๆๆๆๆ
เราสองคนร้องระงมกันลั่นบ้านผมแตกรอบนี้รู้สึกว่าน้ำผมเยอะมากนาโอะซังถึงกะเข่าอ่อนลงไปนั่งกับพื้นพร้อมกับถามผมว่าทำไมวันนี้น้ำเยอะจังผมไม่ตอบอะไรเธอแล้วก็เอาควยยัดใส่ปากเธอต่อทันที(วันนั้นเป็นวันที่ผมรู้สึกว่าควยตัวเองแข็งเร็วมาก)เธอตกใจเล็กน้อยว่าทำไมผมถึงต่อเร็วจังแต่ก็อมให้แต่โดยดีเธอดูดเลียทำความสะอาดควยผมทุกซอกทุกมุมพร้อมกับกลืนน้ำว่าวที่ยังคงตกค้างที่ปลายควยผมอย่างไม่รังเกียจพอเธออมไปซักพักผมก็ยกตัวเธอขึ้นมาแล้วให้เธอนั่งกับตู้ใส่รองเท้าหน้าประตูพร้อมกับดูดนมของเธออย่างหื่นกระหายผมดูดสลับไปมาทั้งสองข้างพร้อมใช้นิ้วบี้หัวนมเธออย่างมันมือเธอร้องครางอย่างสุดเสียวเสียงดังไปทั่วบ้านพอควยผมพร้อมเต็มที่แล้วผมก็นอนลงไปกับพื้นแล้วให้นาโอะซังขึ้นคร่อมผมเพื่อต่อยกสองเธอร่อนเอวอย่างรู้งานขึ้นสุดลงสุดสลับกับร่อนเอวหน้าหลังอย่างชำนาญเล่นซะหน้าผมเหยเกดูเธอชอบใจมากที่ทำให้ผมเสียอาการได้เพราะปกติผมจะเป็นคนคุมเกมทุกครั้งที่เราเย็ดกันแต่ผมก็ปล่อยให้เธอคุมเกมได้ไม่นานผมก็ตอบโต้เธอคืนด้วยการยกเอวผมสวนกับจังหวะที่เธอขยับเอวลงมาผมสวนแบบหนักๆไปทำเอาเธอถึงกับร้องลั่นด้วยความเสียวสีหน้าเธอเหยเกแต่เอวก็ยังไม่หยุดผมยกเอวสวนกับเธอทุกครั้งจนเธอกระตุกแล้วเสร็จรอบสองเธอหมดแรงแล้วก้มลงมาซบทีอกผมพร้อมกับเสียงหายใจที่เหนื่อยหอบผมจูบกับเธอแลกลิ้นกันไปมาสักพักผมก็อุ้มเธอยืนขึ้นแล้วต่อด้วยท่าลิงอุ้มแตงต่อเพราะผมยังไม่เสร็จ
นาโอะซัง: ชอตโตะมิคคคุงขอฉันพักแป๊ปนึงสิ
ผม: ไม่ได้ครับผมยังไม่เสร็จเลยนาโอะซังเสร็จคนเดียวแบบนี้มันขี้โกงนะครับ
พอพูดจบผมก็โยกเอวใส่เธอทันทีตัวเธอครางลั่นพร้อมกับกอดผมแน่นมากสงสัยเสียวมากบวกกับกลัวตกผมอุ้มเธอไปเย็ดเธอไปแล้วเดินไปที่ห้องรับแขกแล้ววางเธอลงที่โซฟาแล้วก็จัดการเย็ดเธอต่อในท่าเบสิกด้วยความแรงระดับ 7.5 ริคเตอร์ตัวเธอกระเพื่อมทั้งตัวไม่ใช่แค่นมพร้อมกับเหงื่อที่ท่วมตัวทำให้ร่างกายของเธอมันเงายื่งทำให้เกิดอารมณ์ขึ้นไปอีกยอมรับว่าวันนั้นเป็นวันที่ผมเย็ดเธอแรงที่สุดในชีวิตเธอร้องลั่นเลยครับแบบไม่กลัวเพื่อนบ้านจะได้ยินเลยซึ่งมันก็ยิ่งทำให้ผมเย็ดเธอแรงไปอีกเพราะมันได้อารมมากไม่นานเธอก็กระตุกเสร็จรอบที่สามแต่ผมยังไม่เสร็จก็เด้าหีเธอต่อจนเธอร้องขอชีวิตเลยครับ
นาโอะซัง: อ๊าๆๆๆๆมิคคุงฉันไม่ไหวแล้วฉันจะบ้าตายอยู่แล้วรีบๆเสร็จเถอะนะ
ผมก็เย็ดเธอไปอีกสักพักพร้อมกับเสียงอิไตๆๆๆๆๆของเธอจนผมใกล้จะเสร็จผมก้มลงไปดูดนมเธอพร้อมกับโยเอวไปด้วยแล้วผมก็ระเบิดน้ำว่าวเข้ามดลูกนาโอะซังแบบจัดหนักจัดเต็มเธอร้องเสียงดังลั่นแล้วผมก็ดึงควยออกมานาโอะซังเธอก็ยังครางออกมาไม่หยุดเหมือนคนเมาเธอพลิกตัวไปมาบนโซฟาแล้วกลิ้งตกลงไปบนพื้นแล้วนอนคว่ำพร้อมกับกระตุกเป็นระยะระยะบวกกับเสียงครางเบาๆที่เปล่งออกมาจากลำคอของเธอผมหายใจหอบอยู่สักพักแล้วก้มลงไปดูน้ำว่าวของผมที่ไหลย้อยออกมาจากหีของนาโอะซังผมที่ควยยังไม่อ่อนเท่าไหร่ก็เลยลงไปนอนทับตัวเธอพร้อมเอาควยยัดเข้าไปในหีเธออีกรอบผมแช่ควยไว้ในหีเธอพร้อมกับโยกเบาๆบ้างบางจังหวะเธอถามผมว่ายังไม่พออีกหรอเธอไม่ไหวแล้วนะผมตอบเธอไปว่าผมแค่อยากแช่ควยไว้ในหีเธอเท่านั้นเองเธอก็ทำท่าทางเหมือนหงุดหงิดแล้วบอกให้ผมเอาออกไปผมก็โยกเอวเด้าหีเธอจนเธอเสียงกระตุกขาดๆหายสลับกับครางออกมาจนเธอด่าผมไม่เป็นศัพท์เราอยู่ในท่าทางแบบนั้นสักพักหนึ่งเธอก็บอกว่าเหนียวตัวขอไปอาบน้ำก่อนพอได้ยินแบบนั้นผมก็รีบอุ้มตัวเธอเข้าห้องน้ำทันทีครับผมเปิดน้ำเต็มอ่างแล้วก็พากันลงไปแช่น้ำกันสองคนผมบีบนมเธอไปมาแบบมันมือพร้อมกับเลียที่ใบหูของเธอสลับกับขบเบาๆแล้วก็ไซร้ไปที่คอของเธอเธอครางออกมาพร้อมกับพยามยามบอกให้ผมหยุดเพราะว่าเธอเหนื่อยมากอยากพักแต่ผมก็ไม่หยุดครับเพราะสำหรับผมทุกนาทีมีค่าต้องเอาให้คุ้มเธอโดนผมเล้าโลมจนเธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้งผมจึงให้เธอดูดควยเพื่อทำความสะอาดให้ผมในระหว่างแช่น้ำจากนั้นเราก็ลุกขึ้นจากอ่างแล้วเปิดน้ำฝักบัวให้รดลงมาที่ตัวแล้วผมก็ยกขาเธอขึ้นมาข้างหนึ่งดันตัวเธอไปติดกับกำแพงห้องน้ำแล้วเอาควยยัดเข้าไปในหีเธอพร้อมกับโยกเอวอย่างช้าๆแล้วก็ค่อยๆเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆเสียงน้ำฝักบัวที่ไหลรินรดบนตัวผมกับนาโอะซังประสานเข้ากับเสียงครางสุดสยิวของเธอที่ก้องอยู่ในห้องน้ำมันทำให้ความเงี่ยนของผมมันพุ่งพ่านสุดๆผมแตกในห้องน้ำไปอีกหนึ่งรอบส่วนเธอเสร็จไปสองจากนั้นจากนั้นเราสองคนก็ออกจากห้องน้ำไปกินข้าวโดยที่แบบไม่ใส่เสื้อผ้าเรากินข้าวพักเอาแรงแต่ไม่วายผมก็หาอะไรเล่นอีกขณะที่กินข้าวผมเอากับข้าวไปแปะที่หัวนมเธอบ้างหีเธอบ้างแล้วก้มลงไปกินแล้วดูดเลียทำความสะอาดให้เธอผมรีบกินข้าวตัวเองให้หมดแล้วก็ให้นาโอะซังมานั่งที่ตักผมแน่นอนว่าควยผมก็เสียบคาไว้ในหีเธอด้วยเธอกินข้าวไปด้วยพร้อมกับโดนผมโยกเอวเด้าเธออย่างช้าๆเธอกินข้าวไปครางไปแต่สุดท้ายเธอก็กินจนหมดจากนั้นผมก็ไม่รอช้าอุเมเธอขึ้นไปบนโต๊ะกินข้าวแล้วเย็ดเธออย่างเมามันส์จากนั้นก็สลับไปที่ห้องนอนเพื่อความมันส์แบบต่อเนื่องผมเย็ดกับเธอตั้งแต่เช้าจนฟ้ามืดบ้านทั้งหลังมืดสนิทเพราะว่าเราสองคนเอาแต่เย็ดกันจนไม่ได้เปิดไฟเสียงครางของเธอดังกึกก้องไปในความมืดวันแรกที่อยู่ด้วยกันผมเสร็จไป 13 รอบส่วนเธอ 19 รอบหรืออาจจะมากกว่านั้นผมเย็ดกับเธอจนไม่มีน้ำไหลออกมาจึงต้องหยุดพักไปกินข้าวเพราะว่าต้องเติมน้ำก่อนเธอนอนแผ่หลาอยู่บนเตียงสักพักก็ลงมากินข้าวกับผมไม่รู้ว่าเธอติดใจหรือสัญชาตญาณเธอมานั่งบนตักผมแล้วเอาควยเสียบอีกรอบพร้อมกับนั่งกินข้าวกันไปจากนั้นผมก็เย็ดเธออีกรอบแล้วก็หลับไป แต่ว่ายังเหลืออีกเยอะคับสำหรับการเริงดามของผมกับเธอทั้งเรื่องที่เธอไปถ่ายแบบชุดว่ายน้ำกับชุดชั้นในแล้วโดนผมเย็ดจนสลบเดี่ยวผมจะมาเขียนเล่าให้ฟังในโอกาศต่อไปครับ

pamaaeng

เก็บแรงไว้บ้าง เดี๋ยวจะไม่สู้เอานะ

singkanong

โหยยยยจัดไปได้ยังไง ช13 ญ19 รอบมีหวังช๊อคตายไหมเนี่ย

swss2511

กว่าผัวจะกลับน้ำคงหมดตัว

therasak

19น้ำ​ เอาน้ำที่ไหนมาฉีด​ แบบนี้แห้งหมดแทงค์​แน่

legacy

เล้นกันน้ำแห้งหมดตัวเลย  ::Hunger:: ::Hunger::

xfever2559

เยแบบไม่หยุดเลยพ่อหนุ่ม แข็งแรงจริงๆ

donki

เอาจนคุ้ม น้ำไม่มียังเอา อิจฉา น้ำอดน้ำทนเลยครับ

devilzoa

นี่กะว่าเอาจนคุ้มเลยสินะ แหม ๆ ๆ

Boy just boy

แนวนี้ใช้ได้เลยครับ น่าให้เพื่อนๆมาร่วมสนุกด้วยเลย