ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ หอมมันหวานกลมกล่อม

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 21, 2022, 11:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dumrongsak

rexmost gizmo

เล่าเรื่องผี ปิ้วอารมสาว มุขนี้ แปลกดีครับ

sp502

มีผีในบัวลอยด้วยหรอเนี่ย แบบนี้ต้องเรียกว่าบัวลอยมือสังหาร

ones26421

jackkie

ตื่นเต้นกับเรื่องราวของทางสามแพ่งเราสามคน

allapon

สรุปว่า มีอุบัติเหตุหรือเปล่าน้อ

Edit จบแบบหนังผีสยองขวัญเลยยยย

olemantu

จะตามไปอ่านผลงาน เคยจิ้มที่รูปหลายครั้ง มันไม่พาไปไหนเลยครับคุณโจ๊ก

red hulks

namogt

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องชวนลุ้นอ่านต่อมากๆ

chatjane4234

พึ่งเคยอ่านนี้แหละครับ เอาเรื่องเสียวมารวมกับเรื่องผี เป็นอะไรที่เข้ากันได้แบบแปลกๆ อยู่นะครับ

Luka

ระทึกกว่าบทที่เขียน ก็ลุ้นว่าแบงค์เจออะไรนี่แหละ

kgerrard

yuta279

สรุปว่าเป็นอุบัติเหตุหรือว่าอะไรกันนะ แต่กิ่งก็คงรอดจากเรื่องร้ายๆ แล้วหล่ะ

attawit2524

รับของเซ่นไปแล้วก็ต้องตอบแทนสินะ...หลอนเลย