ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meenoi

ต้องให้ดาวง้อสักสามยก ถึงจะหายโกรธ ดาวบอกซื้อถุงยาง 55 บาท จำผิดหรือเปล่า ปกติเทพโทนต้อง 3 กล่องขึ้นนะ

temeebig

ปม่สาวดาวต้องมาทวงความร้อนแรงบ้างแล้วล่ะครับจังหวะนี้

kenwin

ดาวสุดยอดจริง ซื้อของให้นายโทนตั้ง 1 อย่าง อย่างอื่นไม่ต้อง แค่นี้ก็พอ

sdtop1108

แบบนี้เรืยก เมตตามหานิยม 
ไปไหนใครก็รัก ไปไหนผู้ใหญ่ก็เอ็นดู 
ถ้าโทนโตขึ้น มีวุฒิภาวะที่เป็นผู้ใหญ่
อนาคตจะสดใสมากๆ

ieaky

FC ดาวครับ ชอบดาวแบบที่เป็นดาวแบบนี้จริง ๆ ชอบอะไรไม่ชอบอะไรพูดออกมาตรง ๆ ฉลาดทางอารมณ์ รู้จักสถาณการ์ณตอนไหนควรพูดตอนไหนควรเงียบ อ้อนได้แบบชิว ๆ แบบนี้งานนี้ท่านโทนคงหนีไม่ออกแน่ ๆ 555 ซื้อถุงยางให้ท่านโทนท่านโทนต้องซื้อมาและใช้คืน.....ซัก 4-5 กล่องนะครับ

alasangel

××Mon××

รอบก่อนไปประกาศเป็นแฟนกลางออฟฟิค รอบนี้ประกาศเป็นเมียกลางร้านเกม แถมประกาศว่าซื้อถุงยางให้ท่านโทนนี่ 555 รอบนี้ทำหน้ายังไงครับเนี้ย

holovelove

น้องดาวเราโหดจริงๆ    แต่น่ารักมาก   ครับ  อ่านไปก็อิจฉาโทนมาก
เหงาๆ

Angel_p

ของไม่แพง แต่แสลงหัวใจคนฟังแน่นอน ฮ่าาา  ง้อแบบนี้ต้องคุยดีๆ แล้วครับ

Au Nanma

ผมว่าดาวมีFC ไม่น้อยกว่ามิ้นต์หรอกครับ เพราะครบทุกด้านจริงๆ ความงาม ความเข้าใจ ความเซ็กซี่ และลีลาก็สุดๆ

Pra-in

เคสดาวเหมือนจะเคลียร์ อยากรู้ว่าของมินต์จะเคลียร์ยังไง