ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 134( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2023, 03:28:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tango2003

พวกทีมการ์ดนี่ก็ตลกดีนะ แค่มาพาตัวโทนไปหาเจ้านายทำไมต้องใช้กำลัง หรือแค่อยากแสดงพลัง
สุดท้ายต้องพับแบบนี้

ieaky

โหดทั้งอาทั้งหลาย ว่าแต่ยิ่งกว่าการจราจลย่อย ๆ เลยสิแบบนี้ เรื่องจะถึงตำรวจมั้ยงานนี้

peddo

น้องแก้มกลับมาแล้ว พี่โทนจะได้สบายตัวสบายใจบ้าง เอาซะให้แก้มตอบเลยนะครับ
ไม่เจอแม่เสือดาวนานละ ต้องออกมาโชว์ตัวบ้างนะครับ

gumpxxxx

Raymond

ออกแรงมาเยอะ ได้มาออกกับน้องแก้มทั้งคืนแน่เลย ถ้าเจ้าหญิงน้ำแข็งไม่นกรู้มาแบ่งไปอีกครึ่ง

Ttum1188

txxt30

1819

เข้ามา ดันอีก1 เสียง อยากรู้ว่าสาวในต้อน135 จะเป็นใครที่เรา เฝ้ารอ มานานหลายๆต้อนไหม แต่ จะ ว่่่าไป สาวไหนก็ได้ นะ   ดาว แก้ม มิ่น   เหมียว  รุกะ  พลอย จอย เจ้เต้   เจ้  เหมียว(คิดถึงน้อยสุดในคาราโอเกะ  เพราะไปอ่านได่ ในเธอฉันและเขา)​
 แต่ หวัง ว่าสาวที่ว่าคงไม่ใช่ คาริน่า หรือ ฮยอนอา นะ 2คนนั้น ยังไม่มีบทอิโรติก หวานให้ต้องคิดถึง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า