ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" เทพีบ้านไพร " บทที่ 9 [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 21, 2021, 01:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับโผม ชาว IPFC และเรือลำอื่นๆ

ไม่รู้จะเกริ่นอะไรเข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ

★★★★★★★★★★★

ให้ลืมภาพเข้มๆดุๆของเจ้าหญิงน้ำแข็งไปก่อนนะครับ
เพราะว่าตอนนี้เธอคือเจ้าหญิงน้ำแข็งไส

★★★★★★★★★★★

กดที่ภาพเพื่ออ่าน " เทพีบ้านไพร " ย้อนหลังได้ทุกตอนครับ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ก็นั่นแหละครับผมพามิ้นต์มาเที่ยวมอหินข้าว

ขึ้นมาเตรียมสถานที่อะไรเรียบร้อย เอ่อก็นะ

ประเดิมไป 1 ยกก่อนนอน ซึ่งพอตื่นมาเนี่ย

ผมก็มาหน้าเต๊นท์นะ แต่ว่าแปปเดียวก็ได้ยินเสียงมิ้นต์เรียก

ซะเสียงดังเลย ผมก็ตกใจแทบจะแดชเข้าไปหา แต่พอไปใกล้ๆแล้ว

เอ่อ.... ละเมอนี่หว่า

★★★★★★★★★★★

เฮ้อออ นึกว่าเป็นอะไรร้องเสียงหลงเลยละเมอนี่เอง ผมนั่งกอดมิ้นต์ไว้แบบนั้นแหละครับ แล้วเปิดเต็นท์ได้แปปเดียว โอยยย อากาศข้างในก็ลดลงเลยครับ คือเย็นเหมือนเปิดแอร์เลย ผมหันไปมองเทอร์โมมิเตอร์อันเล็กๆ ที่ผมซื้อมา คือต้องบอกท่านผู้อ่านน่ะครับ

ว่าสมัยก่อนโทรศัพท์มันไม่ได้ล้ำหน้าเท่ากับตอนนี้ที่นั่งเขียน คือมันเป็นช่วงผลัดเปลี่ยนผู้นำยุคมือถือแหละครับแต่มือถือสำหรับผมตอนนั้นมันทำได้แค่โทรออกและรับสาย ส่ง SMS เท่านั้น มันไม่สามารถเช็คอุณหภูมิได้ ผมก็เลยต้องซื้อเทอร์โมมิเตอร์อันเล็กๆเอามาไว้ใช้

มันแขวนไว้ในมุมที่ใกล้มือพอดี ผมก็หยิบมาดู อื้อหืม 20 องศา ก็ว่าทำไมมันหนาวแบบนี้ขนาดกอดมิ้นต์ด้วยนะเนี่ยยย แล้วสักพักก็มีเสียง งืออออ พี่โทนทำไมอยู่ดีๆมันหนาวล่ะ ผมก้มลงไปมองก็เห็นเจ้าหญิงคนสวยตาปรือแบบคนเพิ่งตื่นนอนแล้วจ้องมาที่ผมล่ะครับ

ผมก็ถามตื่นแล้วเหรอเนี่ย ถ้าตื่นแล้วก็ไปล้างหน้ากันจะได้มาหาอะไรกิน แล้วมิ้นต์ก็โอ๊ยยย ทำไมมันง่วงแบบนี้ โอ๊ยย ง่วงจังเลย แล้วมิ้นต์ก็ซุกที่อกผมนั่นแหละ ผมเลยถามว่าง่วงหรือกลัวน้ำเย็น เอาดีๆ มิ้นต์บอกง่วงมากเลยค่ะ ง่วงมากกก งืมม หนาวจังเลย ผมก็บอกเดี๋ยวๆๆ จะหนาวหรือง่วงเอาดีๆ มิ้นต์บอกทั้งสองอย่างจะนอนต่อ ผมก็ถามว่าแล้วนี่ไม่ไปเที่ยวแล้วเหรอหืม

มิ้นต์ลืมตามาแล้วบอกว่าพี่โทนใจร้ายมิ้นต์หนาวนะ ไปเที่ยววันอื่นไม่ได้เหรอไหนบอกว่าจะอยู่ที่นี่ได้หลายๆวันไง ฮือออ ผมบอกก็ใช่อยู่ได้หลายวันตามใจมิ้นต์เลย แต่ว่าวันนี้จะไปเที่ยวหรือเปล่าล่ะ มิ้นต์ก็บอกโหดูสิ่ที่นอนก็กว้างขนาดนี้ ที่นอนก็อุ่นขนาดนี้พี่โทนยังจะไปข้างนอกอีกเหรอเนี่ย

พูดเสร็จมิ้นต์ก็ทิ้วตัวลงไปกลิ้ง กลิ้ง แล้วบอกอุ่นนนนน จังงงง เลยยยย คือทำเหมือนไม่อยากไปล้างหน้าเลยล่ะครับ ผมก็นั่งลงมองเธอกลิ้งไปกลิ้งมานั่นแหละ ผมถามว่าอยากนอนหรือไม่อยากไปล้างหน้ากันแน่ แล้วมิ้นต์ก็มองหน้ามอง มิ้นต์ง่วงจัง แล้วมิ้นต์ก็บอก โอ๊ยยยย ก็ว่าทำไมมันหนาวแบบนี้

พี่โทนปิดประตูเต๊นท์ ดิ้ !!!  ผมก็หืมแล้วหันไปมอง เอ้อผมลืมรูดซิปปิดเต็นท์นี่หว่า แหม่ ประตูเต็นท์คิดได้ไง ผมก็บอกว่าก็พี่เห็นว่าร้องเสียงหลงก็เลยรีบเข้ามาดู คนเป็นห่วงแท้ๆยังจะมาบ่น มิ้นต์บอกว่าห่วงก็ส่วนห่วงดิ่พี่ไม่ปิดประตูแบบนี้มันหนาวววววว ปิดเลยฮืออออออ ผมเดินไปรูดซิปครูดดดดด แล้วก็เดินมานั่งข้างๆที่มิ้นต์นอนอยู่

แปปเดียวเธอก็ขยับมานอนเบียดแล้วบอกพี่โทนแกล้งมิ้นต์ ผมก็ถามพี่แกล้งอะไรเนี่ย มิ้นต์ก็บอกจะแกล้งให้มิ้นต์หนาวใช่มั้ย เมื่อคืนก็ให้ไปล้างทำไมก็ไม่รู้หนาวหมดแล้วว ผมก็ถามอ๋อที่ชาๆอ่ะเหรอ มิ้นต์ตีผมเผี๊ยะ ๆ ๆ เลยนะ แต่เอาจริงๆมันก็ดัง ปุ้ป ปุ้ป ปุ้ป นั่นแหละเพราะติดผ้ามั่ง ติดกางเกงมั่ง

ผมเอนตัวคอยๆนอนลงข้างๆ แล้วถามว่าถ้าวันนี้ยังไม่ไปเที่ยวงั้นอยู่บนนี้ก่อนมั้ย มิ้นต์ตอบงื้มๆๆๆ อากาศกรุงเทพฯ ไม่มีแบบนี้ง่ะ อยากนอนห่มผ้านานๆ ผมก็บอกโอเค๊ตามใจ แต่ว่าต้องไปกินข้าวก่อนนะ มิ้นต์ดึงผ้าห่มที่คลุมโปงออกแล้วแหงนมามองหน้า ถามว่างั้นมีไรกันมั่ง ผมบอกก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะยังไม่ได้ไปไหนเลย นั่งอยู่นอกเต๊นต์ก็มีคนละเมอแล้ว

มิ้นต์เงยหน้ามองแล้วถามว่า แซวมิ้นต์เหรอ ผมบอกเปล่าจ้า แล้วก็กอดเลยหมั่นเขี้ยว ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็งก็กอดครับ เหมือนเธอกล้าแสดงออกเยอะกว่าตอนอยู่กรุงเทพฯมากๆเลยนะ นอกเหนือจากนั้นบรรยากาศที่นี่ก็ดีมากนะ คือพูดยังไงให้เห็นภาพดีนะ คือไม่แน่ใจว่าหลายๆคนเป็นเหมือนผมมั้ยนะ

ผมชอบอากาศเย็นๆนะ เย็นแบบเย็นๆเลยแล้วตัวเลือกมันคือแอร์ แต่ว่าผมไม่ชอบลมแอร์พวกท่านเข้าใจผมมั้ยครับคือ ชอบแค่ความเย็นของอากาศ แต่ไม่ชอบลมที่ผมพุ่งมาตามบานสวิงน่ะ แบบถ้าเวลาห้องเริ่มเย็น ผมนี่กดหยุดบานสวิงเลยนะ ลมมึงจะพุ่งไปไหนก็ได้ ขอแค่อากาศเย็นๆพอ

แล้วเนี่ยในเต๊นต์นี้มันคือความเย็นในอุดมคติเลยล่ะครับ เย็นแบบถึงใจแต่ไม่มีลมพาพัดให้เสียอารมณ์ แต่ผมชอบลมตอนที่เดินอยู่ข้างนอกนะฟังดูย้อนแย้งแปลกๆ ช่างมัน ๆ ๆ มิ้นต์ก็กอดแน่น ๆ ๆ ๆ  ผมก็ถามว่าตอนเช้ากินไรดีน๊า !!! มิ้นต์บอกอยากกินโจ๊ก ผมหัวเราะนะแล้วถามมันจะมีให้มั้ยเนี่ย

มิ้นต์บอกโห นี่มันอาหารเช้าพื้นฐานเลยนะพี่โทน มาแต่อะไรทิ่มขามิ้นต์ นั่นไงซวยแล้วเฮ้อออ มิ้นต์เลิกผ้าห่มขึ้นไปแล้วบอกไอ้ ไอ้พี่โทนบ้าแต่เช้าเลยเหรอ คือแบบโอ่ยยย ผมก็พลิกตัวนอนหันหลังให้เลย แล้วก็บอกตอนเช้ามันก็ตื่นแบบนี้แหละ มิ้นต์บอกอะไรง่ะหนาวก็หนาว แถมเมื่อคืนก็ทำไปนี่ทำไมแข็งได้อ้ะ

ผมก็บอกว่ามันเป็นธรรมชาติของตอนเช้า แล้วยิ่งมากอดแบบนี้ด้วยมันไม่ตื่นสิ่แปลก แล้วอีกอย่างมันไม่ได้เหนื่อยขนาดที่ว่าทำทีเดียวแล้วหลับยาวนี่นา ผมก็พูดแล้วนอนตะแคงให้มิ้นต์นะแล้วบอกว่าแปปนึงรอมันสงบก่อนแล้วไปกินข้าวกัน มิ้นต์บอกว่าแน่ะ นึกว่าจะเดินโชว์ไปแบบนั้นผมก็บอกจะบ้าเหรอ

แล้วมิ้นต์ก็ลุกมานั่งเกาะแล้วบอกไอ้พี่โทนหื่น ทำไรอ่ะแอบลวกบะหมี่เหรอ ผมนี่ฮึ๊ !!! อะไรนะแล้วพลิกตัวมานอนท่าเดิมเลยถาม นี่มิ้นต์ไปจำคำพูดนี้มาจากไหนเนี่ย มิ้นต์บอกว่าเอ้าเห็นตอนพี่คุยกับกอล์ฟว่าส่องกบอยู่มีคนลวกบะหมี่โชว์ก็เลยเดาเอาอ่ะ ผมบอกเดี๋ยวๆๆมันจะเดาเก่งไปมั้ยเนี่ย แล้วมิ้นต์ก็ทำท่ายืด เธอบอกเก่งอยู่แล้ว

ผมก็บอกจ้ะๆเก่งจ้ะ แล้วมิ้นต์ก็ทิ้งตัวลงมาทับตรงหน้าอกผมแล้วถามว่าแอบทำจริงป่ะ ผมก็บอกว่าเปล่าเว้ยยย แค่จะกดให้เลือดมันกลับไปเฉยๆจะได้หดลง มิ้นต์ก็ถามว่าเลือดเหรอ ผมก็บอกอื้มม ที่มันแข็งมันเป็นเพราะเลือดมันเข้าไปในนั้นเว้ย มิ้นต์ถามว่าแล้วทำไมเลือดถึงเข้าไปอ่ะ ผมก็บอกเพราะถูกกระตุ้นหรือมีอารมณ์ไง

พอพูดไปแบบนั้นมิ้นต์นั่นไง !!! เธอบีบจมูกผมแล้วบอกว่าพี่โทนหื่นอ่ะไม่งั้นมันไม่แข็งหรอกจะมาว่าตอนเช้าไม่ได้หรอกแบบนี้ โอยยยยยย อย่ามาไล่ต้อนกันแบบนี้สิ่เฟ้ยยย ผมก็บอกอ่าส์ ๆ ๆ ๆ เดี๋ยวนอนนิ่งๆแปปนึงเดี๋ยวมันก็ไม่โด่แล้ว มิ้นต์เธอจ้องหน้าผมยิ้มๆแล้วพูดว่าอืมมมมม เหรอออออออ

.

แล้วอยู่ดีๆมิ้นต์ก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงเว้ย แล้วคือด้วยความที่ใส่กางเกงขาสั้นมันเลยง่ายๆเลยที่จะล้วงมือผ่าน จากตอนแรกที่เหมือนว่าพายุจะเริ่มสงบ พอเจอมืออุ่นๆเข้าไปเรียบร้อยยย มรสุมที่เบาบางเพิ่มกำลังเป็นไซโคลนแล้ว พอโดนมือของมิ้นต์แล้วมันยิ่งตื่นเลยทีนี้

ผมจะถามว่าแล้วจะปั่นมันทำไม แต่ว่าไม่ทันแล้วล่ะครับ เพราะเจ้าหญิงของพวกคุณเธอขยับมาง่ำคอผมแล๊ววววว ง่ำไม่ว่ายังดูดไปจ๊วบนึงก่อนที่จะขึ้นมางั่มที่ใบหูผมอีก อื้อหืออออ เสียวแท้ เสียวอะไรปานนี้หว่า แล้วมิ้นต์ก็ขยับตัวมามองหน้าแล้วฮี่ฮี่ ผมก็บอกเดี๋ยวๆๆ นี่เล่นหรือจริงเนี่ย มิ้นต์เธอก็บอกผมว่าไม่รุ๊

ผมก็จับหน้าเธอมาลงโทษด้วยจุบุไปเบาๆ เราขยุกปากกันไม่กี่ทีก็เริ่มเปลี่ยนเป็นการสอดลิ้นเข้าไปเบาๆครับ อากาศเย็นๆแบบนี้ คงไม่ต้องรีบร้อนหรอกเนอะว่ามั้ย เธอก็ยังคงคลึงแท่งหรรษาของผมไม่หยุดสลับมาชักบ้าง ส่วนผมเองก็ไม่ปล่อยเธอหรอก มือของผมที่ว่างก็ล้วงไปที่กลีบกุหลายของเธอ

หืม ทำไมมันแฉะๆล่ะนั่นแต่ว่าตรงนี้อุ่นมือจังสงสัยต้องซุกนานๆ ทันทีที่ผมสอดนิ้วกลางเข้าไป 1 ข้อนิ้วมิ้นต์ก็หยุดจูบแล้วร้องอ๊ะ ออกมาเบาๆ หน้าตาของเธอตอนนี้คือทั้งดูดุ ทั้งน่าหลงไหลมากๆเลยล่ะ เธอจับเส้นผมทัดหูนิดนึงและก้มลงมาจูบอีกครั้ง เราจูบกันเนิบๆนะเหมือนแบบค่อยๆพากันไปเรื่อยๆ ไม่รีบเร่งพาเข้าเส้นชัยเหมือนครั้งก่อนๆ

พอเธอหยุดจูบและละปากออกมา ผมถามหืมไม่กินข้าวเหรอ มิ้นต์บอกค่อยกินสิ่ แล้วเสียงนี่แบบเบาๆ เย็นๆ กระเส่าๆ โอยย นี่ใครมาอยู่ในร่างมิ้นต์เนี่ย ผมก็ฮื้มม ไม่ไหวละก็ยืนตัวขึ้นมานั่งเลยครับมิ้นต์ก็ขยับตัวขึ้นมาครับแต่มือนี่คือไม่ปล่อยเลยนะยังชักเบาๆเหมือนเดิม

ถอดเนอะ ผมพูดแบบนี้ออกไป มิ้นต์กัดริมฝีปากแล้วพนักหน้ารับเบาๆ ผมก็ถอดกางเกงออกเลยแล้วขยับจะถอดเสื้อ แล้วจังหวะนั้นเว๊ยย มิ้นต์คว้ามั่บที่ไอ้จ้อนอีกแล้ว หืมถอดชุดแล้วเหรอมิ้นต์ชักๆๆๆ แล้วก้มลงไปบ๊วบเลย คือผมนั่งอยู่นะก็เลยขยับขา อ้าออกให้มิ้นต์ก้มลงไปบ๊วบถนัดๆ

อูวววว มิ้นต์เธอบ๊วบแค่หัวผงกหัว ง่วบ ง่วบ อู๊ยยย เสียวมาก ผมก็นะไม่อยากให้เธอออกแรงคนเดียว เลยเอื้อมมือไปเขี่ยจุกเสียวของเธอ นิ้วชี้ผมนี่กระดิกรัวๆๆๆๆ มิ้นต์ก็อ๊ะ !!!  เธอหยุดบ๊วบแล้วบอกว่าอย่าเขี่ยเร็วแบบนี้สิ่ ผมก็เลยช้อนแขนขึ้นมาแล้วถามว่าทำม่ะ ถ้าเขี่ยเร็วแล้วทำไมหืม

แล้วตอนนั้นมิ้นต์เธอผลักผมลงเลยล่ะ ผมก็ อ๊าหมดแรงเลยเอนตัวลงไปเลย ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็งก็ขึ้นมานั่งทับแล้วบอกว่ามันเสียวไงไม่รู้เหรอ แล้วมิ้นต์ก็ง่ำลงที่หัวนมผมนี่แหละ ง่ำแล้วดูดแรงมากเลยนะคือมันไม่เจ็บหรอกแต่รู้ว่าดูดแรงมาก พอยกหัวแล้วหลุดออกจากปากนี่ดังจ๊วบบบบบบ  แล้วเธอก็เขี่ยหัวนมผมแทนครับ โอ้โหเสียวแว๊ปป จนเอวเริ่มส่าย มิ้นต์ก็บอกนี่ไงรู้ยังว่ามิ้นต์เสียวอ่ะไอ้พี่โทนบ้า

ผมก็ยันตัวขึ้น ขึ้นไปแล้วก็จุ๊ปเธอทีนึงแล้วถามว่าโกรธเหรอ มิ้นต์ทำเบะๆแล้วบอกเปล่านี่ แล้วเธอก็ดันหน้าอกผมลงพร้อมกับใช้มือยันไว้เอวของเธอเริ่มขยับเบาๆ แล้วไอ้จังหวะที่เธอหันไปมองเอวตัวเองอ่ะ คือหูย เดอะเบสต์มาก ดอกบัวคู่นี่แกว่งไปมาน่าสัมผัสมาก จนผมไม่อาจจะทนไว้ต้องคลำจนแทบปลิ้น

มิ้นต์ขยับลุกนิดนึงแล้วคือแบบไม่ต้องพูดอะไรแล้วจังหวะนั้นเธอจับไอ้จ้อนของผมชักๆ ลูบที่หัวกระสวยให้น้ำมันชโลมทั่วๆแล้วค่อยๆกดตัวลง รูร่องสวาทก็ลงมาเป๊ะ มิ้นต์ทิ้งตัว ขยับ ทิ้งตัวและขยับ หูยย จังหวะที่กระสวยหัวเรียวๆของผมนี่แหวกแทรกเข้าไปนี่ฮู๊ยยย ฟิตมาก มิ้นต์ก็หน้าตาเบี้ยวเหยเกด้วยความเสียวเลยล่ะ

ผมก็เอื้อมมือไปคลึงเบาๆ เหมือนกับว่าช่วยให้เธอผ่อยคลายน่ะ มิ้นต์กดตัวลง กดลง กดลงจนมิดด้าม เธอซู๊ดปาก ซื๊ดดดด ยาวๆทีนึงแล้วไม่พูดอะไรเลยนะ ยันหน้าอกผมแล้วเริ่มโยกเอวเลย ช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ จากช้าๆก็เริ่มปรับการวางขามาเหมือนนั่งยองๆ แล้วขย่มเลยเว้ย

ผมคิดแบบหูยย รุกอย่างไวเลยอ่ะ มิ้นต์ขย่มๆตับๆๆๆ แล้วถามผมนะว่ามองไรเนี่ย ผมก็บอกว่าไม่คิดว่าจะทำเร็วแบบนี้นี่ครับ ซึ่งมิ้นต์ก็บอกว่ามันหนาวนี่นาทำเร็วๆจะได้หายหนาว อื้อหืออออ ท่านเอ๊ยยยย ใครได้ฟังแล้วไม่ขนลุก ไข่ลุกนี่แปลกแล้ว ยิ่ง IPFC นี่มันใจสั่นกันบ้างแหละ

มิ้นต์ขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ผมคิดนะว่าทำไมวันนี้มิ้นต์เธอจัดเองเลยล่ะ แล้วเหมือนรีบแปลกๆ ผมจับเอวเธอไว้นะตอนนั้น มิ้นต์ก็มองหน้าแล้ว งื๊อออ ไรอ่ะ ผมก็ถามว่าเดี๋ยวก่อนคึกอะไรเนี่ยหืม มิ้นต์บอกเง้อออ อย่าถามดิ่ ผมก็ยันตัวขึ้นมาถามหืมทำไมคั๊บ มิ้นต์ก็จ้องหน้าดุๆแล้วบอกถามทำไมเนี่ย ผมก็จุ๊ปเธอทีนึงแล้วก็แกล้งเธออีก ผมถามทำไมคั๊บ จนมิ้นต์มองหน้าดุๆๆๆ แล้วพูดว่า " ก็อยากอ่ะ " โหพอฟังแล้วแบบฮึ่มมม ควันออกจมูกเลย  มิ้นต์ตีไหล่ผมแล้วบอกไอ้พี่โทนบ้า ผมยิ้มแล้วจูบเธอครับ ลิ้นของเรานัวกันช้าๆ ช้าๆ แล้วนอกจากลิ้นแล้วมิ้นต์ก็เริ่มขยับเอวครับ ขยับแปปเดียวก็เริ่มขย่ม อื้อหื้มม ไฟติดแล้วเหรอเนี่ย

ผมก็เอนตัวไปข้างหลังเอามือยันไว้นะ มิ้นต์ก็เหมือนกันเธอก็เอนตัวไปทำให้น้องชายกับน้องสาวของเธอนั้นซวบซ่าบกันได้เน้นๆ มิ้นต์เธอขยับเอวแล้วเม้มปากปรือตา อื้มหืม คุณเอ๊ยย ตอนนี้อย่างเสียวยิ่งได้เห็นหน้าอกของเธอกระเพิ่มตามจังหวะการโยกตัวนี่แบบโอยไม่ไหวแล๊ววว

หูยย แล้วอากาศเย็นๆแบบนี้หื๊มม สุดๆแล้วมิ้นต์คือพยายามกลั้นเสียงนะ เพราะว่าตอนนี้คนก็เดินไปเดินมาข้างนอกแล้ว แล้วตอนนั้นคือตอดตุ้บ ๆ ๆ เลยนะเหมือนว่ามิ้นต์จะถึงแล้วส่วนผมน่ะเหรอก็จะไม่ไหวแล้วว่ะคือด้วยความตอนเช้าอ่ะ ไม่รู้นะ ผมคิดว่าตอนเช้าๆเหมือนผมไม่ค่อยอึดน่ะ

หรือเป็นเพราะทั้งบรรยากาศ สีหน้า ท่าทางของมิ้นต์กันนะที่ทำให้ผมนั้นเริ่มจะปรี๊ดแล้ว ผมบีบคลึงก้นของเธอและโถมตัวขึ้นมาและค่อยๆดันตัวเธอไปนอนหงาย แน่นอนล่ะตอนนี้ผมคิดนะว่าจะพาเธอไปสวรรค์แล้วล่ะ ตั้บ !!! ทันทีที่เข้าที่เข้าทาง เข้าท่าแล้ว ผมก็ยันตัวไว้และขยับเอวทันที

มิ้นต์ก็ซื๊ดดดดด อ้าขาออกแล้วก็เกี่ยวขาที่เอวผม ฮื๊มม นี่จะไม่ให้ผมหลุดไปไหนเลยสิ่นะ ผมซอยปั้ปๆๆๆๆๆๆ หูยยย เสียวมากคือรู้สึกว่าไข่เย็นเลยอ่ะ มิ้นต์กอดคอแล้วบอกจะถึงพี่โทน จะถึงซื๊ดดดดด  ได้ยินแบบนี้ผมก็ตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย ท่านี้นะมิ้นต์ผมก้มลงไปจูบและบอกเธอแบบนั้น

มิ้นต์กัดริมฝีปากแล้วพูดงื้มมมมมม ผมยิ่งเร่งซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ร่องของมิ้นต์เองก็ตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  ยิ่งหนุบยิ่งหนับขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้ายผมก็ส่งเธอถึงสวรรค์จนได้ และผมเองก็ตามไปติดๆ จังหวะสุดท้ายผมเสียบซวบ !!! จนสุดลำพยายามดันให้มันเข้าลึกๆ และพ่นน้ำออกมา ซึ่งไม่รู้ว่าจะยังอุ่นมั้ยนะ

มิ้นต์ก็แหงนหน้าตัวกระตุก จิกแขนผมไม่หยุดเลยมันก็เจ็บแหละแต่ก็ทนได้นะ ผมยันตัวมองปฏิกิริยานั้นตรงหน้าสักแปปก่อนที่จะลงไปกอดเธอและขยับเอวอีกนิดเพื่อไล่น้ำที่มันค้างท่อ ทุกครั้งที่กระแทกเข้าไปมิ้นต์ก็จะแหงนหน้า ร้อง เอ๊าะ เอ๊าะ เอ๊าะ ตามจังหวะบดกระทุ้ง

อะไรมันจะฟินปานน๊านนนนน  แล้วผมก็จุบุเธออีกที แล้วตอนนั้นเว้ยชาว IPFC ทั้งหลาย เจ้าหญิงของพวกท่านน่ะ ใช้มือทั้งสองข้างจับหน้าผมทั้งไว้ แล้วถามว่า

" อ่ายโท้น เอาเมียแล่วบ่ออออ "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

artherox

เอ อี วาย

veget

โอ๊ยตายๆๆๆ มิ้นต์น่ารักจัง ถ้ามินต์เป็นแบบนี้ตั้งแต่เเรกก็ดีนะ

7878

ฟินนนนนนนนนนนนน

สำหรับแฟนคลับคู่นี้

number6

มิ้นต์น่ารักสุดๆเลย ช่วงนี้ท่านโมโนโทนท๊อปฟอร์มอัพให้แฟนๆได้ติดตามไม่ห่าง ปรับอารมณ์ตามไม่ทันเลยจริงๆ ดีทุกภาคขนาดนี้ เชียงใหม่ ไหนจะร้านเกะ แล้วยังมาตอนพิเศษอีก สุดยอดพูดได้คำเดียวเลย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

btr12345

parameter

คนเหงา

h-man

saekow

น้องมิ้นน่ารักมากๆ  fc เจ้าหญิงน้ำแข็ง 

มดแดงตะกายตึก

deamondear

กลัวค้างจัง แต่เพื่อความหวานละมุนละไม
ปล.เพิ่ม ถึงจะฟินนาเล่ แต่ก็แอบค้าง ที่แน่ๆ น้องมินต์น่าร้ากกกกก

ryg123456