ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

segasa

รอเธอมานานเเสนนาน ::WooWoo:: นึกว่าจะไม่ได้อ่านงานของไรต์เเล้ว ซะอีก ::Thankyou:: 

tootti8

รอคอยเรื่องนี้มานานแล้วครับ มีเรื่องให้ลุ้นตลอด

wat1

noojane

ใครกันมาเคาะประตูขัดจังหวะ ::Angry::

ปล ห่างหายไปนานเลยนะครับ  ขอบคุณที่กลับมาแบ่งปันเรื่องให้อ่านกันอีกครั้ง  ::WowWow::

pitsanume

ขอบคุณมากครับ รอคอยมานานกลับมาให้มีเรื่องที่ต้องติดตามกันอีก มีย้อนตอนเดิมให้อ่านกันก่อนเริ่มเนื้อหาใหม่ด้วยสุดยอดมากเลยครับ แล้วใครกันนะที่มาขัดจังหวะกันนะ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

yoyoman

ขอบคุณไรต์มากครับ ที่นำมาลงต่อให้ ยังรอเนื้อเรื่องหลักอยู่นะครับ

bank66

เสร็จพอดี ไม่งั้นคนเคาะตายแน่ มาขัดจังหวะได้ไง

Matsudaira777

คิดถึงมากมาย ยังเสียวสะใจเหมือนเดิมเลยครับ
ตัดตอนพาอารมณ์ค้างก็ยังเหมือนเดิม 5555
รอติดตามอยู่นะครับ

savana911

ขอบคุณมากครับ จะนานแค่ไหนก็จะติดตามงานเสมอ ชอบมากครับ

thana7

รมต.ช้างกับคุณวรรณสุดยอดมากเลย ขาดไม่ได้พอๆกัน

rubernanglong

หายไปนาน กลับมาก็ขอบคุณนะ ผมคิดว่าปัญหาหลักมี 2 อย่าง คือ แต่งไปแล้วหมดไฟหรืองานรัดตัว และ นักประพันธ์หลายคนค้นคว้าและรับข้อมูลเพิ่มน้อย ทำให้นานไปก็หมดทุน ไม่ทราบว่าเป็นการก้าวล่วงหรือเปล่า ช่วยเตือนก่อนบล็อกก็แล้วกัน

champcass005

สมกับที่รอคอยจริงๆครับ มาฉากแรกก็เสียวเลย ยินดีด้วยนะครับที่ครบรอบ2ปี ยังไงก้ยังรอวันที่ vector หวนคืนมา นะครับ

Sompong Hongsirikarn

ขอบคุณมากๆครับผม ที่กลับมาให้ความบันเทิง แต่คงต้องไปย้อยอ่านตอนเก่าๆ ก่อน ครับ

alasangel

ยังคงรออ่านเวกเตอร์และมินิซีรี่ย์ที่เกี่ยวข้องอยู่นะครับ ชอบทุกตัวละครในจักรวาลนี้มากเลยครับ

ัuffa555

::Glad:: ขอบคุณมากๆ เลยครับ ที่นำผลงานมาลงต่อ
::Thankyou::