ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Last Swordman ตอนที่ 4 [No SEX]

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 17, 2019, 12:15:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ปู่จางมาแบบนี้ทำเอานึกถึงอาจารย์ปู่ ในเรื่องดาบมังกรหยกเลย รึว่าวิชานี้ที่ปู่จางใช้จะเป็นวิชาดาบไทเก๊ก  ::Glad::

kopXIIII

เดี๋ยว ไปๆมาๆมี 1 ในที่สุดของจอมยุทธ์ด้วย

แล้วต่างยุค ต่างเวลา ต่างภาษาทำไมมาอยู่ในยุคเดียวกันได้?

มีข้อสงสัยเยอะมากเลยตอนนี้

Edit : กระบี่อยู่ที่ใจจริงๆ!!!!
ว่าแต่เข้าใจสาเหตุแล้วว่า อาทมาต ทำไมนิ่งที่สุดในหมู่ Protector

ballbergkamp

เจจะได้เรียนวิชาหมัดไทเก็กจากท่านปรมาจารย์จางซานฟงหรือป่าวนะ น่าจะมีศิษย์ท่านอีกคนนะ เตียบ่อกี้

biggiggog

ตอนแรกก็สงสัยว่าปู่จางอาจเป็นคนร้าย แต่ไรท์เกรื่นสำนักบู้ตึ๊งแนบมา
เลยนึกถึงจางซันฟงขึ้นมา อันนี้ไม่น่าใช่คนร้ายละ
มันต้องมีกองหนุนกันบ้าง จะมีแต่กองโจรได้ไง ::Fighto::

sthanya

ฝีมือร้ายกาจจริง ๆ ปู่จาง แค่ดีดนี้วนิดเดียวกระเด็นซะไกล

ัuffa555

หุยย FC คุณปู่ครับ  ฝั่งไหนไม่รู้ แต่ชอบคนแก่เทพๆ 555

xvenomz

ได้ปู่จางมาเป็นอาจารย์ขัดเกลาฝีมือแหงๆ เลยนายเจ

naitoom

ผู้เฒ่าจาง คือผู้ก่อตั้งบู๊ตึ้ง? โอ...ได้ปรมาจารย์บู๊มาเป็นคู่ต่อสู้ ต้องได้ประโยชน์แน่ สู้เต็มที่เลย เจ

Anant Be

เป็นอีก 1 เรื่องที่ชอบเลยครับ ไรต์ เอาตัวฃละครในตำนานมาหลอมรวมได้ดีจริงๆ 
ทำให้เข้าใจ อาทมาทได้ดีขึ้นเยอะเลย ว่าเจออะไรมา
เจอขนาดนี้ ไม่นิ่งสิแปลก 555+
ปล.ปู่จางนี่คือ จางซานฟง ใช่ไหมเนี่ย 
ปล.ขอบคุณไรท์สำหรับเรื่องดีๆนะครับ

eak3799

ปุ่นาจะช่วยเจจริงๆนะ หักมุมได้มันมากๆครับท่านผุ้แต่ง

testman

ปู่จาง ???

จางซานฟง !!!

ทำไมไม่เอาเอี้ยก๊วยมาครับ 55555

cocopelli

เจโดนวิชาไทเก๊กไปถึงกับไปไม่เป็นเลย

jamemy007

อ้าวปู่...แต่ผมว่าปูจ่างไม่ใช่อย่างที่คิด รอลุ้นตอนหน้าครับ

××Mon××

ปู่จางนี่ ไม่ใช่จะมาเป็อาจารย์ของเจหรือป่าวครับไรท์

sparrow_ap

โห.... เนื้อเรื่องโหดดีจัง
แต่อ่านแล้งได้อารมณ์มากๆครับ
ถ้าเป็นหนังคงมัส์น่าดูแน่นอน