ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - เจิน (รีไรต์ แนวปัญหาครอบครัว)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 25, 2018, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oranut Engchuan

สนุกดี อ่านได้เรื่อยๆ อ่านจนจบถึงรู้ว่ามีซ่อนข้อความ ก็ว่าทำไมบางช่วงอ่านแล้วงงๆนิดหน่อย  ::Shy::

PD

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ อ่านแล้วเพลินมาก

kingzaso

ขอบคุณมากครับบ ทำไมเจินระวังตัวดีจังเลย สงสัยจะอด

God25

จะบทหวานกันบ้างไหม หรือลึกๆแล้ว เจินปากไม่ตรงกับใจ

johnywalker

เอิ่ม จะผิดไหม หากผมบอกว่าไม่รู้เรื่อง เหมือนเรื่องแรกเคยลงมาแล้ว แต่ยาวกว่านี้ เรื่องสองตามมา ยิ่งงงหนัก ทำไมต้องตัดสองเรื่องมารวมกัน แถมยังมาไม่หมดซะด้วย อ่านแล้วงงเลย

Rutt Non

เป็นเรื่องที่แฝงความจริงของปัญหาครอบครัวในปัจจุบันได้เป็นอย่างดีเลยครับ อ่านแล้วนึกย้อนดูตัวเองเลย

biggiggog

ดูแล้วเหนื่อยแทนเลย
อย่างที่ว่า มันต้องใช้เวลาในการปรับจูนกัน
แต่นานไปก็ไม่ไหวเหมือนกัน
ขอบคุณมากๆครับ

Thitima OU

sahara8032

beeriero

เจินนี่ท่าทางหน้าตาจะเย็นชาไร้อารมถึงจะสวยแต่เป็นผมนะไม่เอาหรอก

kk2016

ทุกครอบครัวก็มีปัญหาของตัวเองต่างกันไป อยู่ที่จะหาทางออกของปัญหาแบบไหนเท่านั้นเอง

ff2551

เรื่องซ้อนเรื่อง น่าติดตาม ทั้งสองเรื่องเลยครับ

neung_cm

รสนิยมแปลก ๆ มันก็เป็นปัญหาได้เหมือนกันนะครับ