ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 125

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, สิงหาคม 15, 2023, 01:13:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว ดาราคนที่เป็นแฟนเก่าพ่อทศ เขามาเยี่ยม แต่ว่าพ่อทศก็แว๊ปหายไปแล้ว แม่ทิพย์สั่งคนออกตามหาเลย เง้ออออ ง้ะ ! แม่ทิพย์ทำไมทำแบบน๊านนนนนน แล้วท่าทางของแม่ทิพย์คือชัดเลย เหมือนเจ้าแม่มาเฟียมากๆ ไอ้ซีนที่ยกมือขึ้นหมุน ๆ ๆ แล้วคนสนิทของเสี่ยกับลูกน้องวิ่งมาอ่ะ คือเท่ส์มาก แล้วไหนจะการขู่แบบเบาๆว่า รู้ไหมว่าจะเจออะไร คือแบบโหยยยย กลัวง้ะ แต่ดาราท่านนั้นก็ยังขำๆอยู่นะ เขาจับไหล่แม่ทิพย์เบาๆแล้วบอกว่าเข้มงวดไม่เปลี่ยนเลยนะ แต่เอ... เดี๋ยวนี้ดูทิพย์ใจเย็นขึ้นนะ ถ้าเป็นเมื่อก่อนเนี่ย ไม่อยากนึกภาพเลย

น๊ะ ! เอาอีกแล้ว มีคนมาช่วยคอนเฟิร์มอีกแล้วว่าเมื่อก่อนแม่ทิพย์ใจร้อน แล้วแม่ทิพย์ก็บอกว่าพอแก่ขึ้น อะไรๆมันก็ต้องเปลี่ยนแปลงนั่นแหละ ดาราท่านนั้นก็บอกนั่นซิ่นะ พวกเราเองก็แก่ตัวลงทุกวันๆ แม่ทิพย์ก็แตะไหล่เขย่าๆแล้วบอกแหม่ ๆ แก่อะไร ยังสวยเหมือนเลย ดาราท่านนั้นก็บอกชมเกินไปแล้วทิพย์ พวกท่านทั้งสองก็หัวเราะกัน ดาราท่านนั้นมองมาที่เรา แล้วก็บอกเอ๋ คนสวยคนนี้ใครกันทิพย์ แฟนหลานชั้นเปล่าเนี่ย

ง้ะ!  ไปไม่ถูกเลย ตาถึงจังเลยค่ะ เอ้ยไม่ใช่ ๆ ๆ ๆๆ   แล้วแม่ทิพย์ก็บอกว่าไม่ใช่หรอก เอ้า ! แม่ทิพย์สกัดดาวรุ่งเฉยเลย ไม่ ๆ ๆ ๆ แฟนไรไม่มี ไม่อ่ะ เรามีแฟนอยู่แล้ว แฟนเราชื่อเตย ใครจะเป็นแฟนกับลิงป่าบ้าพลังไม่ ๆ ๆ ๆ ๆ  แม่ทิพย์ก็บอกป่ะไปนั่งพักตรงนู่นก่อนร่มๆ ดาราท่านนั้นก็ยิ้มนะแล้วมองมาทางเรา แล้วท่านก็บอกว่าเอ.... ถ้าโทนมีแฟนชั้นก็อยากให้มีแฟนสวยๆแบบหนูคนนี้นะ

แม่ทิพย์ก็หัวเราะแล้วบอกหาให้ได้ก่อนเถอะ แค่ตอนนี้ต้องทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย ก็บ่นว่าแทบไม่มีเวลานอนแล้ว คงจะไปหาแฟนไม่ได้หรอก ดาราท่านนั้นบอกแหม ๆ ๆ ไม่ได้ครึ่งของพ่อเลยนะนั่นน่ะ แม่ทิพย์บอกดีแล้ว แล้วสองคนนั้นก็หัวเราะเลย โหยยย ไรเนี่ย ดาราท่านนั้นก็บอกว่าทำไมไม่ให้โทนมาทำงานกับชั้นล่ะ อย่างน้อยก็จะได้มีเวลาพักผ่อนเพิ่มนะ แม่ทิพย์บอกว่าตอนนี้ทำงานกับที่บ้านของหนูหมิวแล้ว ไม่เป็นไรหรอก

ดาราท่านนั้นก็บอกว่า ดื้อกันทั้งบ้านเลยนะ ทั้งทศ ทั้งทิพย์  แม่ทิพย์เขาก็บอกว่าทำไงได้ล่ะ ตอนนี้คงเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสำหรับโทนแล้วล่ะ แล้วตอนนั้นพวกลูกน้องเสี่ยก็วิ่งกลับมาแล้วบอกว่า หาไม่เจอเลยครับพี่ทิพย์ แม่ทิพย์มองหน้าแล้วบอกว่า ไปหาใหม่ พวกนั้นก็วิ่งกันไปเลย โหยยยย ไรง้ะ !  แม่ทิพย์บอกว่าไว้ใจพวกนี้ไม่ได้ ชอบหาทางช่วยเหลือลูกพี่ตลอด แล้วแม่ทิพย์ก็ชวนดาราท่านนั้นไปนั่งในที่ร่มๆ

ระหว่างนั้นเองดาราท่านนั้นก็ถามว่าอีกนานไหมทิพย์กว่าหนี้ก่อนนั้นจะหมด แม่ทิพย์ก็บอกว่า คงอีกปี 2 ปีแหละ แล้วแม่ทิพย์ก็พูดนะว่า จริงๆแล้วโทนไม่ต้องไปทำงานก็ได้นะ ชั้นก็อยากให้ทำงานเกินตัวหรอก  แต่เจ้าตัวยืนยันเอง จะไปห้ามก็ยาก  ดาราท่านนั้นก็บอกแหม ได้เลือดดื้อจากพ่อแม่คู่แบบนี้ ยากหน่อยแหละ แต่ก็เพราะโทนไปทำงานหาเงินใช้เองไม่ใช่เหรอ หนี้ถึงได้หมดเร็วขนาดนี้น่ะ แม่ทิพย์มองๆแล้วบอกก็นั่นซิ่นะ

เราก็ฟัง ๆ ๆ ๆ แล้วพี่แมนกับเจมส์ก็สะกิดเราบอก พี่ไปตามหาไอ้โทนแปป แล้วพี่แมนกับอีเจมส์ก็ออกไปเลย ทิ้งให้เรากับจ๋าอยู่กับแม่ทิพย์ ง่ะ !  สถานการณ์กระอักกระอ่วนเลยตอนนี้ เราไม่รู้จะอยู่ต่อดีไหม ใจนึงอยากฟัง แต่ใจนึงก็กลัวจะเสียมารยาทง่ะ... แต่แม่ทิพย์ก็บอกนะว่า หนูหมิวว่างไหม ป้าวานหยิบน้ำให้หน่อย เย้ ! ดีใจเลยเนี่ย เราตอบได้ค่ะแม่ทิพย์ แล้วก็ชวนจ๋าเดินไปหยิบน้ำด้วยกัน จ๋านางรีบพูดมาทันทีว่า จะเป็นไรไหมอ่ะแก ไม่เคยเห็นแม่ทิพย์เข้าโหมดดุแบบนี้เลย

เราบอกเอ่อ .. ชั้นเห็นมารอบนึงแล้ว พวกลูกน้องเสี่ยขวัญเสียกันหมดเลย จ๋าบอกว่าก็เคยได้ยินจากเจมส์นะว่า จริงๆแม่ทิพย์ก็แอบดุเหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าจะขนาดนี้อ่ะ สเกลระดับนี้เกินคำว่าดุไปแล้วนะ เราก็บอกอื้อ ๆ ๆ เราก็ยกน้ำมาให้ดาราท่านนั้นนะ แต่ว่าแม่เราอ่ะก็มานั่งอยู่ด้วย คงเดินมาเมื่อกี้ แม่ของจ๋าก็มาด้วย ง้ะ ! รวมแล้วแม่ 4 คนเลย งืมมมม เราก็เดินย่อง ๆ ๆ ๆ ๆ ย่องเข้าไป แม่เราก็หันมาพูด เจ้าหมิว !

เราก็รีบ ๆ ๆ เดินไปกับจ๋าเลย แหะ ๆ ๆ น้ำค่ะ เราก็ยื่นถาดที่มีน้ำไปให้ดาราท่านนั้น แต่ว่าแม่ทิพย์บอก แค่น้ำแข็งพอหนูหมิวป้าลืม เราก็งงว่าแม่ทิพย์ลืมอะไร สรุปดาราท่านนั้นท่านต้องดื่มน้ำเฉพาะเท่านั้น ก็มีน้ำแร่นี่ห้อแพงๆอ่ะแหละ เหมือนแม่ทิพย์จะรู้เรื่องนี้เป็นอย่างดีด้วย แต่ดาราท่านก็เอามาเป็นลังกระดาษเลยนะ คือแพคเกจสวยอ่ะ ท่านก็บอกว่าให้แม่ทิพย์อ่ะกินเยอะๆเลย แม่ทิพย์บอกฉันชินกับน้ำปกติมากกว่านะ แต่ดาราก็ยังยืนยัน

จนแม่ทิพย์ก็บอกอ่ะ ๆ ๆจะรับไว้นะ ดาราเขาก็ยิ้มๆนะ แล้วแปปนึงพี่แมนก็มานะบอกหาไอ้โทนไม่เจอ แม่ทิพย์เขาก็บอกนะว่า ให้โทนพักเถอะ ถ้าอยากให้เจอเดี๋ยวก็ออกมาเองแหละ เราก็มองหน้าพี่แมน มองหน้าอีเจมส์ มองหน้าจ๋าเลยนะ แม่ของเจมส์ก็ถามนะว่า ไม่เจอน้องจริงๆเหรอเจ้าเจมส์ อีเจมส์พยักหน้างึ้ก ๆ ๆ แล้วบอกครับแม่ ดาราเขาก็บอกนะว่าเดินเหินไวเหมือนหายตัว นี่ได้จากพ่อมาหมดเลยไหมเนี่ย แม่ทิพย์ก็บอกนั่นแหละได้มาทั้งหมดเลย

ง้ะ !  ทำไมสองคนนี้ดูคุยกันแบบสบายๆเลยเนี่ยยยยยยยยย แล้วตอนนั้นพ่อของอีเจมส์ก็เดินผ่านมาพอดี พ่อเจมส์ท่านก็ทักทาย สวัสดี - ชื่อดารา -   ดาราก็ทักทายกลับเหมือนกัน พ่อเจมส์ท่านยังวางท่าทางและท่าทีที่สุขุมเช่นเดิม จนพอหันหน้ามาทางพวกเร็ว ซึ่งเป็นองศาที่หันหลังให้ดารา พ่อเจมส์ก็สีหน้าเปลี่ยนเลยนะ แล้วถามว่าทศล่ะ พวกเราก็ส่ายหน้าเลย เง้ออออ มีเรื่องอะไรกันมาก่อนป่ะเนี่ยทำไมดูหลายๆคนเป็นห่วงพ่อทศจังเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

darkside

พ่อทศ สมเป็นนักมวย หัวหน้าแก๊งค์  นอกจากตาไว ระยะต่อสู้แล้ว ต้องตาไวระยะกลาง เพื่อระวังภัยที่จะมาถึงด้วย   แถมเท้านี่ไวยิ่งกว่า  พริ้ว หายไป อย่างไร้ตัวตน   555

pui10000

olemantu

ลูกชายไม่ใช่ไดแค่พ่อ แต่มาทั้งพ่อและแ่ม่อยู่แล้ว ทำอะไรก็เลยอาจจะสับสนหน่อย แต่ที่สำคัญคือมีตัวช่วยเยอะแยะ ทั้งผู้คและของที่ดี ๆนะครับ

โอ๊ยยย..คุณหมิวตั้งใจเขียนหน่อย เขียนเอาใจคนอ่านแค่เนี๊ย

sunnies

คดีพ่อทศถ้าจะเย่อะถึวกบับเผ่นแน่บสงสัยเข้าไปหลบในสวน

GU Koy

yuta279

ท่าทางจะคดีหนักแน่พ่อทศถึงได้เผ่นหนีแบบนี้

marco35

พ่อทศมีวิชากำบังตัว กับวิชาขอมดำดิน หาตัวยากหน่อย

Rivermoon

หัวหน้านายสถานีทาสทางจะตามตัวยากน่าดู

aum691

สกิลหายตัวของโทนนี่ฝึกมาจากพ่อทศแน่ๆ

@$$$@

พ่อทศใช้มนต์กำบังกายหรือเปล่า เลยหาไม่เจอ

singkanong

เอทำไมทั้งพ่อทั้งลูกต้องหลบหน้าหลบตาหายไปนะชักสงสัยเสียแล้ว

Kenobi.,

lnw007

ดูพ่อทศเชี่ยวชาญเรื่องสาวๆกว่าเยอะเลย555

โห เหมือนจะเข้าใจผิด555 ขอบคุณครับ

deamondear

พ่อจะรอดมั้ย ทรงไม่น่ารอด
อ่ะ อ้าวดรีมมมมมมาไงเนี่ย