ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exoza

อ่านกี่รอบก็ยังชอบอยู่เรื่องนี้ เคยแต่อ่านอิ้ง ขอบคุณที่แปลมานะครับ

ddcc

อ่านลื่นเลยครับ ผมก็ไม่รู้หรอกต้นฉบับเป็นไง ตอนอ่านengก็อ่านข้ามๆ555 แต่สำหรับผมขอภาพสวยคมชัด อ่านลื่น พิมพ์ไม่ตกไม่ผิดก็โอเคแล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนเรื่องขอแปลนี่จาก eng หรือ jap ดีครับ korคงไม่ไหวสินะครับ5555

Sequence

อ้างจาก: ddcc เมื่อ สิงหาคม 10, 2018, 03:18:30 ก่อนเที่ยง
อ่านลื่นเลยครับ ผมก็ไม่รู้หรอกต้นฉบับเป็นไง ตอนอ่านengก็อ่านข้ามๆ555 แต่สำหรับผมขอภาพสวยคมชัด อ่านลื่น พิมพ์ไม่ตกไม่ผิดก็โอเคแล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนเรื่องขอแปลนี่จาก eng หรือ jap ดีครับ korคงไม่ไหวสินะครับ5555

ผมก็ค่อนข้างแคร์เรื่องความถูกต้องของภาษาเหมือนกันครับ เลยตรวจทานหลายรอบก่อนที่จะนำมาเผยแพร่
ส่วนเรื่องขอแปลนี่ถูกต้องตามที่ท่านว่าเลยครับ ถ้าเป็น ENG, JP นี่พอได้อยู่ แต่ KR นี่ไม่สันทัดเลยครับ อ่านไม่ออกเลยซักนิด รู้แค่อันยองกับซารางแฮนี่ก็บุญหัวแล้วครับ(ฮา)

heyheyheyk2

code47

ถ้ามันแข็ง ต้องมีคนช่วยให้หยุด
มีหาดแบบนี้จริงๆ ?

tumtongtle0

พึ่งเข้ามา อ่าน จะขอติดตามตอนต่อไปครับ ขอเป็นกำลังใจไห้ครับ ขอบพระคุณนะครับ

Addy04245

mariners1

อยากไปอยู่ รร นี้บ้าง
พี่แว่นเราได้จัดหลายคนแน่ๆ

logunta

Golffy

งานแปลแรกของท่านเหรอครับ ขอชื่นชมเลย

ชอบมากครับหาดเปลือย อยากไปมั่งจัง แต่คงโด่ทั้งวัน

THANAKIT CHENPHONGTHAM