ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา8(ผู้กลับมา)

เริ่มโดย fuseeka, ตุลาคม 18, 2017, 01:10:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuseeka

บ่ายแก่ๆของวันนี้เสี่ยพงษ์ เสี่ยจอมลามกลากสังขารที่อิดโรยเพื่อมาขอหลบภัยชั่วคราว  "ลุงขอหลบบ้านหนูต่ายสักวันสองวันนะจ๊ะ ทั้งตำรวจ ทั้งนักข่าวมันตามติดลุงแทบไม่มีเวลาพักหายใจหายคอเลย " เสี่ยเฒ่านั่งจิบเบียร์ที่ต่ายเมียรักของผมคอยรินให้  "   จบเรื่องนี่ พี่ยกหนี้ให้น้องไปเลยนะชัย " เสี่ยพงหยิบยื่นรางวัลที่ทำให้ผมปฎิเสธไม่ได้   "เสี่ยจะลำบากหรือป่าวครับ มันออกจะไม่สะดวกสบายเหมือนบ้านเสี่ยนาครับ"  "เฮ้ยไม่เป้นไร คับที่อยู่ได้คับใจอยู่ยากว่ะชัย อีกอย่างมันไม่มีทางเลือกแล้ว มีที่นี่ที่ใครๆคงไม่รู้ว่าพี่มาหลบซ่อนอยู่"         "ลุงแน่ใจว่าจะได้พักอิอิ กลางคืนที่นี่เงียบเหงาอยู่นะค่ะ" ต่ายเมียรักของผมพูดเป็นนัย  เสี่ยเฒ่ายิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ส่งสายตาหื่นกระหายมาที่เมียผมอย่างไม่ปิดบัง     "เรื่องเงียบเหงาคงไม่ห่วงหรอกจ๊ะ ลุงชินแล้ว "
          เรื่องจะเงียบเหงาไม่มีจริงๆ หลังมื้อเย็นเสี่ยพงษ์ก็ขอตัวอาบน้ำ ผมเข้าไปกระซิบแฟนที่ตอนนี้อยู่ในชุดนอนบางเบา ชั้นในสีดำทั้งบนล่างเน้นให้เห็นสัดส่วนที่ชัดเจน เป็นชุดนอนที่คงจะไม่ได้นอน "อย่าหักโหมนะที่รัก ผัวเป็นห่วง"   ผมเย้าเมียรัก  "พี่นี่ก้อพูดอะไรไม่รู้ ชอบจริงให้เมียเย็ดกับคนอื่นเนี้ย "      "เมียมีความสุข ผัวก็มีความสุข แถมหนี้ก็ไม่ต้องจ่ายด้วย"   
      หลังเสี่ยพงษ์อาบน้ำสักพัก ต่ายเมียสุดที่รักของผมก็ออกมาหาเสี่ยพงษ์ในห้อง โดยมีผมตามแอบส่องแฟนสาวติดๆ พอเสี่ยเฒ่าเห็นต่ายเข้ามาในห้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง เข้ามาสวมกอดต่ายทันที "ลุงคิดถึงหนูต่ายแทบขาดใจ คิดถึงสวนหลังบ้านวันนั้นแล้วอยากติดปีกบินมาหาทันที "  เสี่ยเฒ่าอ้อนป้อนคำหวาน มือล้วงดึงชุดนอนของเมียผมออกหลุดหลุย ระดมใช้ลิ้นโลมเลียต้องแต่ขาจรดหัว ทุกสัดส่วนของเมียผมถูกเสี่ยลามกดูดเลียไม่มีเว้น  ต่ายที่ไม่ทันตั้งตัวถึงกับตัวอ่อนปวกเปียกนอนคลางระงมห้อง "ซิ๊ดๆๆอาร์ คุณลุงต่ายเสียวหี เสียวแตดไปหมด" ยิ่งได้ยินแบบนี้เสี่ยเฒ่ายิ่งได้ใจ โหมกระหน่ำดูดเลียร่องรูสวาทที่ตอนนี้ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเมียสาวสุดสวยของผม ต่ายเด้งรับการดูดเลียจากเสี่ยเฒ่าอย่างเต็มใจ   เสี่ยพงษ์แก้ผ้าตัวเองรวดเร็วยังกะจักรผัน  กลางห้องนอนไฟสลัวจึงมีสองร่างเปลือยกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างถึงพริกถึงขิง  เสี่ยพงษ์ป้อนลำเนื้อท่อนยาวเข้าปากน้อยๆของต่ายอย่างหื่นกระหาย ความยาวน้องม้าของลำเนื้อ ไม่ได้เป็นอุปสรรคกับต่ายเมียสาวของผมเลย เธอดูดกลืนโลมเลียมันอย่างคล่องจัดเจน  ระหว่างเพลงกามกำลังบรรเลงอย่างดุดัน เสียงมือถือของเสี่ยพงษ์ก็ดังขึ้นอย่างถี่ยิบ "ใครมันมาขัดจังหวะตอนนี้ว่ะ" เสี่ยเฒ่าสบถพร้อมรับสายคาดว่าจะเป็นสายสำคัญ "เฮ้ยระยำล่ะ ขอบใจสารวัตรมากๆ ยังไงถ่วงเวลาให้ผมหน่อยนะครับ" เสี่ยเฒ่ารนรานใส่เสื้อผ้า "หนูต่าย ตำรวจจะเข้ามาค้นที่บ้านนี้ มีที่ให้ลุงหลบมั้ย แม่งสงสัยข่าวจะรั่ว ซวยจริงๆ"  "หนูมีที่ซ่อนตามหนูมาค่ะ" ต่ายเมียสาวของผมคว้าชุดนอนมาใส่ทั้งๆที่ยังไม่ได้ใส่ชั้นใน ลากแขนเสี่ยเฒ่าออกจากห้องนอน ผมรีบหลบย่องเข้าห้องนอนตัวเอง "พี่ชัยๆ แย่แล้วตำรวจจะเข้าค้นบ้านเรา"   ผมทำท่าตกใจทั้งๆที่รู้อยู่แล้ว "เอาไงดี ต่ายพาเสี่ยหลบไปก่อนทุ่งหลังบ้านก็ได้ พี่รับหน้าตำรวจเอง" ต่ายกับเสี่ยเฒ่ารนรานออกชานหลังบ้าน  ตำรวจก็ตะโกนเรียกหน้าบันไดบ้านผมพอดี
      "หนูต่าย ช้าๆหน่อยลุงไม่ชินทาง รองเท้าก็ไม่ทันใส่ " เสี่ยเฒ่าหอบเป็นหมาตากแดด หลังจากกึ่งวิ่งกึ่งเดินลัดเลาะจากชานหลังบ้านสู่ทุ่งนา มองกลับไปเห็นแสงไปจากบ้านวับแวมลิบๆ คาดว่าจะมาไกลจากบ้านเกือบ ๆ  1 กิโล แต่ด้วยมีต้นไม้และพืชไร่บดบังแสงไฟและทัศนียภาพ ทำให้แสงและเสียงกลางทุ่งตอนนี้เงียบสงัด  "เอาไงดีหนูต่าย กลับบ้านตอนนี้คงไม่ได้ ต้องมีตำรวจแอบซุ่มเฝ้าแถวๆบ้านแน่นอน" เสี่ยพงษ์หอบหายใจหันรีหันขวาง "เอ..โน้น มีขนำนาอยู่ ใช่มั้ยหนูต่าย "  "จริงๆด้วย มีแสงไฟด้วย ไปดูกันค่ะ" ต่ายเดินลิ่วนำเสี่ยเฒ่าตรงไปยังขนำนา เห็นแสงไฟส่องออกมาจากรูฝา มันเป็นกระท่อมยกพื้นขนาด 4 คนนอนได้สบายๆ หลังคามุงสักกะสี ฝาทำด้วยแผ่นไม้และกระดาษแข็งสารพัดสี พอคุ้มแดดคุ้มฝน  หนึ่งสาวกับชายแก่เดินย่ำเท้ามาถึงหน้ากระท่อมก็ได้ยินเสียงร้องทักขึ้น "ใครๆ ใครนะ" เจ้าของเสียงเปิดประตูออกมาดู ชายวัยกลางคนอายุราวๆ 50 กว่าผมหยิกตาโปนโต สูงเกือบๆ 2 เมตร ผิวดำทมืน ทำให้ต่ายและเสี่ยเฒ่าตกใจ ขนลุกแทบจะวิ่งป่าราบ นึกว่าเจอผีเข้าให้ "พวกมึงเป็นใคร มาทำอะไรนาข้าดึกๆดื่นๆ " เจ้าของกระท่อมตะคอกถาม  "เอ้อๆๆๆ คือพวกเรา 2 คนหลงทางนะ มันมืด รถก็เสียอยู่ตรงโน้น" เสี่ยเฒ่าชี้มือมั่วๆไป "เออๆๆ กูก็ว่าโจรมาลักข้าว มาๆเข้ามาข้างใน"เจ้าของกระท่อมร้องเชิญ  ต่ายเมียเจ้าชัยเดินชิดแอบอยู่ด้านหลังเสี่ยพงษ์อย่างหวาดๆ เธอยังไม่หายตกใจเจ้าของกระท่อมด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่น่ากลัว แถมสายตาที่มองดูเธอมันเป็นสายตาที่เธอรับรู้ได้ถึงความหื่นกระหายในกาม  ด้วยชุดนอนบางหวิวเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลยแถมชั้นในก็ไม่ได้ใส่ด้วยอารามตกใจพาเสี่ยเฒ่าหนีตำรวจมา 
   ภายในกระท่อมมีที่นอนเก่าๆผ่าห่ม  หม้อไหจานไม่กี่ชิ้น "กูเอาไว้นอนเฝ้าข้าว พวกเอ็งหาที่นอนฟากโน้นเอาก็แล้วกัน  เช้าๆค่อยกลับ "  "ขอบใจจ๊ะพี่" ต่ายเอ๋ยปากเป็นคำแรก "ไม่เป็นไร กูชอบช่วยเหลือคน โดยเฉพาะสาวสวยๆฮาๆๆๆ ข้าชื่อคง บ้านอยู่คุ้งกระถิน นี่นาข้า" มันแนะนำตัว "บางคนเรียกกูว่าไอ้ยักษ์  มึงเรียกกูว่าพี่ยักษ์ก้อได้" มันส่งสายตาโลมเลียต่ายอย่างออกหน้าออกตา ไม่ได้สนใจเสี่ยพงษ์เลย  สายตาที่หื่นกระหาย รูปร่าง หน้าตาที่น่ากลัว ทำให้ต่ายเกิดอาการหวิวๆ แปลกๆกึ่งกลัวกึ่งเสียวซ่านในอารมณ์ด้วยรู้ว่าชายอัปลักษ์คนนี้คิดอะไรกับตัวเอง  "เออ....ขอบใจน้องยักษ์มากๆที่ช่วยเหลือเราพ่อลูก" เสี่ยพงษ์ขัดจังหวะเจ้ายักษ์คง "กูยินดีช่วย ครับพ่อมึง" ไอ้ยักษ์พูดผิดๆถูกด้วยความที่มันไม่เคยเข้าสังคม ด้วยรูปร่างหน้าตาที่ผิดผู้คน ใครๆก็ไม่อยากเข้าใกล้หรือคบหาสมาคมด้วย มันโตมากับท้องไร่ท้องนาอยู่กับวัวกับควาย การพูดการจาก็ขัดๆเขินๆ  "คุณลุงไปหลอกเขาทำไม เราไม่ใช่พ่อลูกกัน"ต่ายกระซิบถามด้วยความสงสัย   "เอาน่า ...ตอนนี้เอาตัวรอดไปก่อน ดูมันซิจ้องหนูต่ายยังกะจะกินเลือดเนื้อ มันชอบหนูแบบนี้ เราคงจะปลอดภัยไปถึงเช้า"   "มึงซิปลอดภัย กูไม่ได้รู้เรื่องรู้ราวกับมึงเลยต้องมาลำบากพามึงหนี นี่ถ้าไม่นึกว่าจะปลดหนี้ ปลดสิน คงไม่ต้องลำบากลำบนแบบนี้แน่" ต่ายแอบคิดในใจ  "เออๆๆๆคือพี่ยักษ์ค่ะแถวนี้มีที่ไหนอาบน้ำได้บ้าง คือ...."    "มีๆมึงตามกูเอ้ยพี มาเลย"ต่ายพูดไม่ทันจบไอ้ยักษ์คงก็สวนทันควัน ด้วยความดีใจที่สาวสวยเรียกมันว่าพี่ยักษ์ ตั้งแต่เล็กจนโตก็ไม่มีใครเรียกมันแบบนี้ อย่าว่าแต่เรียกเลยผู้หญิงที่มันคุยด้วยก็น้อยกว่าน้อย 
   หลังขนำนามีบ่อน้ำขนาดย่อมสำหรับกักน้ำทำนา ถึงมันจะเป็นบ่อขุดแต่น้ำก็ใสแจ๋วพอให้อาบได้  สาวต่ายรอให้เจ้ายักษ์เดินหลบไปที่กระท่อมก็ถอดชุดนอนออกเผยให้เห็นร่างเปือยอล่างฉ่าง ไม่มีชุดชั้นใน 2 เต้าอวบชูชัน เอวขอดกิ่ว สะโพกใหญ่กลมกลึง ถึงจะไม่ผิวขาวแต่ก็นวลเนียนน่ามอง โดยเฉพาะเนินใต้หว่างขาที่อวบอิ่ม ร่องแดงเม็ดติ่งสีน้ำตาลเท่านิ้วก้อย เส้นไหมสีดำสนิทปกคลุมรำไรไม่มากไม่น้อย  ภาพหญิงเปลือยเปล่าอาบน้ำทำให้เจ้ายักษ์คงตื่นตาตื่นใจยิ่งนัก  "งามจริงๆ ๆ อาห์ๆๆ" เจ้ายักษ์ปากอ้าตาค้าง  มันหลังจากส่งสาวต่ายก็แอบย่องมาดูเสี่ยพงษ์ ที่ตอนนี้หัวพับหลับคาหมอนด้วยความเหนือยอ่อน เจ้ายักษ์จึงแอบย่องใช้ความมึดและต้นหญ้าย่องมาอยู่หลังเนินดินแอบดูสาวต่ายอาบน้ำ  มันเคยเห็นแต่สาวๆในหนังสือโป๊ที่ซื้อมาดู ยังไม่เคยเห็นของจริงแบบนี้มาก่อน  มันเคยไปเที่ยวซ่องในเมืองแต่สาวๆคนไหนก็ไม่กล้าจะขึ้นห้องกับมันสักคน ด้วยความที่มันอัปลักษ์และรูปร่างสมชื่อยักษ์ ขนาดของน้องชายมันจึงใหญ่ยาวตามรูปร่างมันไปด้วย สาวๆถึงกับร้องไห้วิ่งหนีจากห้องเพราะขนาดที่ใหญ่โตและความยาวเกือบ ๆ ฟุตของมัน
   สาวต่ายเพลินอยู่กับการชำระล้างเหงือไคลที่พาเสี่ยพงษ์หนีตำรวจมา  จนรู้สึกตัวว่ามีคนแอบถ้ำมองเธอแน่ๆ และคงเป็นใครไปไม่ได้ถ้าไม่เสี่ยเฒ่าลามกก็คงเป็นเจ้ายักษ์คง  ความตื่นเต้น หวาบหวิวเกิดขึ้นแปลกๆ น้ำรักในร่องหลืบของเธอเริ่มซึมออกมา เต้นแรงเกิดอาการกำหนัดอย่างรุนแรง  คงด้วยอาการค้างคาจากเสี่ยเฒ่าตั่งแต่หัวค่ำ  สองมือขยำเนินนมอย่างร้อนแรงปากก็ร้องคลาง "ซิ๊ดๆๆๆอาห์ๆๆๆ"  เจ้ายักษ์แอบมองชักว่าวอยู่นานสองนาน เมื่อเห็นภาพรัญจวนใจของสาวสวย  บรรยากาศและโอกาสแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆ  มันถอดกางเกงเสื้อผ้ากองไว้ที่เนินดินอย่างรวดเร็ว จากนั้นค่อยๆย่องจมตัวลงน้ำว่ายไปหาสาวต่าย   พอประชิดติดตัวสาวสวยมันใข้มือปิดปากสาวต่าย อีกมือก็ล๊อคเอวจากทางด้านหลัง "ขอกูเย็ดมึงหน่อยนะน้องสาว มึงสวยจริงๆ " สาวต่ายตกใจแต่ก็ไม่สามารถทำอะไรได้ เนื่องจากเรียวแรงที่แตกต่างกันราวฟ้ากับดิน  การดิ้นของสาวต่ายทำให้สะโพกไปโดนน้องชายของเจ้ายักษ์ที่แม้ไม่เห็นแต่จากการสัมผัสถูก ก็รู้ว่าขนาดมันใหญ่ยาวมหึมาขนาดไหน  "นี่มันใหญ่กว่าลุงอ้น ยาวกว่าเสี่ยพงษ์อีก "เธอคิด  เจ้ายักษ์จับต่ายให้หันหามันพร้อมกอดจูบพัลวัน  มือไม้ทั้งลูบไล้และขยำแค่นไปทั้วร่างของสาวสวย  โดยเฉพาะเนินสวาทของเธอที่ตอนนี้ถูกเจ้าโลกของเจ้ายักษ์คงถูไถไปมา  "ซิ๊ดๆๆพี่ยักษ์ปล่อยหนู ซิ๊ดๆๆ"  "มาเป็นเมียกูนะ กูยกที่ยกควายให้มึงหมดเลย " มันเสนอ  "ชั้นมีผัวแล้ว" เจ้ายักษ์คงหยุดชงักลง "มึงมีผัวแล้วเหรอ  "เจ้ายักษ์หน้าสลดผิดหวัง ความฝันที่จะได้เมียพังทลาย  " ปล่อยฉันนะอย่าทำไรฉันเลย " "อดๆอีกแล้วกู ทำไมพวกมึงมีผัวกันไปหมด นี่กูจะเย็ดกับใคร" มันบ่นน่าสงสาร ต่ายอดนึกสงสารในความซื่อของมันไม่ได้ "คนดีๆแบบพี่เดี่ยวก็หาได้จ๊ะ" "มึงไม่ต้องโกหกกู กูมันไม่หล่อไม่รวย ควยใหญ่ๆอันนี้อดได้เย็ดหีแน่ๆ " มันพูดพร้อมยกท่อนเนื้อขนาดยาวใหญ่มหึมาออกมาอวด  สาวต่ายถึงกับปากอ้าตาค้างในความใหญ่โตของมัน   นี้มันของคนหรือนี่ สาวต่ายหมดความกลัวมีแต่ความสงสัยประกอบกับเจ้ายักษ์คงถึงจะดูอัปลักษ์ แต่ก็ซื่อๆ เธอคิดว่าเธอเอาอยู่  สาวต่ายจับท่อนลำของเจ้ายักษ์มากำดูถึงกับต้องใช้มือหนึ่งกำโคนอีกมือจับปลาย  "ควยกูถูกใจมึงมั้ย" มันถามเอาดื้อๆ  สาวต่ายไม่ตอบหยิบท่อนเนื้อลุบคลำมันอย่างสนใจ  เจ้ายักษ์ถือโอกาสเอื้อมมือมาจับลูบเต้านมอวบใหญ่ของสาวต่าย ลำเนื้อขนาดยาวใหญ่ของมันตอนนี้ถูกลูบจนตั้งโด่ สาวต่ายหัวใจเต้นแรง นมที่ถูกบีบลูบคล่ำทำให้ความสยิวบังเกิด น้ำในร่องรักของเธอเริ่มฉำเยิ้ม  เธอใช้ลิ้นสัมผัสท่อนลำขนาดใหญ่ยาวอย่างกับเด็กได้ของเล่นใหม่  เจ้ายักษ์ซูดปาก "อาๆๆๆเสียวดีจริงงๆ มึงมาดูดให้กูทุกวันกูจะยกที่นาให้หมดเลย " สาวต่ายทั้งดูดทั้งเลียไปที่ปลายท่อนอย่างชำนาญ  "โอ๊ยๆๆๆๆไม่ไหวๆกุจะแตกแล้ว" เจ้ายักษ์มันไม่เคยได้รับรู้ถึงการมีเซ็กแบบนี้มาก่อน อย่างดีก็ชักว่าวช่วยตัวเองไป ครั้งนี้เป็นครั้งแรกของมันจึงทำนบแตกอย่างรวดเร็ว  น้ำรักพุ่งกระฉูดเข้าปากสาวต่ายเนืองนอง สาวต่ายหลบไม่ทัน ปากและหน้าเต็มไปด้วยน้ำรักของเจ้ายักษ์เต็มไปหมด  เจ้ายักษ์แตกไปหนึ่งครั้งแต่หาได้หยุดอารมณ์ของมันได้ มันยกร่างของสาวต่ายขึ้นไปที่ขอบบ่อที่มีเสื้อผ้าของมันกองอยู่ วางสาวต่ายไปที่กองเสื้อผ้า จากนั้นจึงเอาหน้าซุกไปที่หว่างขาสาวต่าย ดูดเลียน้ำรักของสาวต่ายที่ตอนนี้เยิ้มฉ่ำไปทั้งเนิน  "ซิ๊ดๆๆๆอาๆๆๆๆ "สาวต่ายซูดปากหลับตานอนให้เจ้ายักษ์ซุกไซร้ไปทั่วร่าง  ความรู้สึกแปลกและตื่นเต้นที่ได้ถูกชายอัปลักษ์ที่ไม่รู้จักโลมเลีย มันรัญจวนใจอย่างยิ่ง เจ้ายักษ์จับเอาท่อนรักของมันไปพาดที่ร่องนมอวบของสาวต่าย "กูจะเย็ดนมมึงก่อนนะ กูเคยดูในหนังสือโป๊" มันบอกตามประสาโง่ ๆ ซื่อๆของมัน  "จ๊ะพี่" สาวต่ายพยักหน้าพร้อมเอามือบีบสองเต้าเข้าหากัน  เจ้ายักษ์กระเด้าเอวเข้าใส่ท่อนขนาดยาวใหญ่ของมันทำให้สาวต่ายสยิวกาย ปายท่อนชนปากน้อยของเธอ  "กูจะแตกอีกแล้ว ขอกูเย็ดหีมึงนะ" มันไม่พูดพรำทำเพลง จับสองขาสาวต่ายอ้าออก จอท่อนรักขนากยาวใหญ่ไปที่รูกลางร่องรักของสาวต่ายที่ตอนนี้กลีบอวบแบ่อ้าร่องแดงมันเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยนของเธอเอง  "อุ๊ยพี่เบาๆ มันคับ" เจ้ายักษ์ดันเอวส่งแค่หัวก็ทำให้สาวต่ายคับแน่น ร่องตึงไปหมด สาวต่ายทั้งเจ็บทั้งเสียว เจ้ายักษ์ซูดปากหน้าตาเงยเก "คับฟิตจริงๆหีเอ็ง กูได้เย็ดหีแล้ววันนี้" มันดีใจส่งเสียงก้องดัง 
   "ต่ายๆ เสี่ยครับอยู่ไหน" เสียงร้องเรียกมาทางหัวนาพร้อมไฟฉายวับแวม  สาวต่ายกับเจ้ายักษ์ผละกันแทบไม่ทัน  รีบคว้าเสื้อผ้ามาใส่แสงไฟฉายก็มาหยุดตรงหน้าพวกมันสองคนพอดี " พี่ชัยเองเหรอ" ต่ายผวาเข้าไปกอดเจ้าชัย "เสี่ยพงษ์ไปไหน" เจ้าชัยถามหาเสี่ยลามก "นอนในขนำนะจ๊ะ"  ส่วนเจ้ายักษ์รีบหลบไปทางกระท่อมด้วยหากางเกงไม่ทัน มันย่องๆหากางเกงทำนาเก่าๆมาใส่แทน    หลังปลุกเสี่ยเฒ่า หนึ่งหญิง สองชายก็ลาเจ้ายักษ์เจ้าของกระท่อม มันส่งสายตาละห้อยไปที่สาวต่ายอย่างอาวรณ์        "พี่ว่างก็ไปหาต่ายที่บ้านนะ "  "ขอบใจมากๆเสร็จเรื่องเสร็จราวจะตอบแทนอย่างงาม" เสี่ยพงษ์บอกลาเจ้ายักษ์    "กูไปหาได้เหรอ "มันมองมาที่สาวต่ายและชัยผัวเธอ  "ได้ซิจ๊ะต่ายยังไม่ได้ตอบแทนพี่อย่างเต็มที่เลย" สาวต่ายร่ำลา

peddo

อ่านเพลินดีครับ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม นายชัยจะรีบมาทำไมไม่รู้ แต่ก็ดีครับ เจอของใหญ่ขนาดนี้ในน้า เดี๋ยวเป็นบาดทะยักตายกันพอดี รอตอนหน้าครับ ว่สน้ิงต่ายจะรับไหวมั้ย เอาอยู่จริงรึเปล่า ขอบคุณครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอนี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่ว
..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือน ถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .

................................................................................................................

johnyred59

น่าสงสารไอ้ยักษ์เพิ่งเข้าแค่หัว โดยขัดจังหวะดีนะที่แตกน้ำแรกไปแล้ว ไม่รู้เจ้าชัยจะรีบมาทำไมไม่งั้นน้องต่ายบานรูเท่อแน่ๆ

thep59

ยักษ์กับต่ายกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มกันเลย  นายชัยจะรีบมาทำไมไม่รู้ น่าจะลองของใหญ่ให้เสร็จก่อนก็ไม่ได้

hanabombam

แหม่อุตสาได้แทงสดแล้วนะ ยังมีมารมาขัดจังหวะซะได้ พี่ยักษ์ตัองไปหาน้องต่ายที่บ้านแล้วละ จัดได้ให้น้องต่ายเขาตอบแทนน้ำใจให้เต็มที่

swss2511

สงสารพี่ยักษ์ยังไม่ได้เปิดซิงเลยอดอีกแล้ว

somc217

เจ้ายักษ์น่าสงสารนะ กำลังจะมันส์แต่สวรรค์ก็มาดันล่มซะก่อน
ไม่รู้ว่าต่อไปจะมีโอกาสอีกมั๊ย รอลุ้นต่อครับ
ขอบคุณมาก

durocman

นายชัย ไม่รู้รีบมาทำไม  กำลังจะมันแล้วเชียว

swbkk

พี่ยักษ์ยิ้มไม่ออกเลย กำลังจะได้เสีย แหม.....มาขัดจังหวะเสียได้ ไว้มีโอกาสต้องล้างแค้นให้สมใจนะครับ เอาใจช่วย

pinmonkey

กำลังเข้าได้เข้าเข็มกับยักษ์เลยนะนี่ ขอบคุณมากครับ

kazu36

devilsakura

ค่าตอบแทนค่าที่พักแบบเสียวถึงใจ ต่ายได้ผัวเพิ่มอีกแล้ว

dikky

เรื่องไปกันใหญ่เลยครับตัวละครเพิ่มมาเรื่อยๆเลยครับ

aeadza

จะตอบแทนหรือติดใจกันแน่นี่ครับ