ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา11 (เป็ดไล่ทุ่ง)

เริ่มโดย fuseeka, ตุลาคม 30, 2017, 12:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

peteblack

nujane_dude

สงสัยได้น้องพิม มาช่วยน้องต่าย แต่คงไม่รอดโดนผัวน้องต่ายแน่

pongcm

086523

ใจปล้ำขนาดนี้ รับลูกน้องเพิ่มมั้ย จะไปสมัครทำงานด้วย

kazu36

และแล้วเราก็เจอผู้ช่วย ต่าย มาเอง สวิงกิ้งแน่นวล

birdchangmai

ขออ่านก่อนนะว่าเป็ดจะร้องก๊าบๆ หรือร้องซี๊ดๆ ขอบคุณครับ

eka1325

ได้ผัวแก่ ได้ผัวใบ้เลยนะพิม  มีสองอันไม่มีเหงาแน่นอน

Sessiri Ratanatharakeat

ekachat

ถ้าจะไม่รอดเจ้าใบ้เป็นแน่ เผลอๆจะคงติดใจด้วย

merina

เรื่องราวของนางพิมพ์ก็น่าสงสารนะ ผัวดันชิงตายไปซะก่อน เลยเหงาทำให้เสร็จเฒ่าคำกับเจ้าใบ้เลย

devilsakura

ผัวตาย เจอผัวใหม่ แถมชอบให้สวิงอีก ทำบุญด้วยอะไรนิ

Zomchai Kimwongkul

โดนไอ้ใบ้ แล้วจะน้องพิมคงติดใจ  ตามไปเชียร์น้องพิม จ้า

yoyoman

ดูเป็นเรื่องที่ได้กันไปได้กันมาหายคุ่เยนะครับ

rewat.32