ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมอยากทราบวิธีการใช้โปรแกรมAPP

เริ่มโดย nonognine, พฤศจิกายน 26, 2009, 06:48:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonognine

คือผมอยากจะทราบ อ่ะครับ รบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดด้วยนะครับ เพราะ บางเกมส์ผมโหลดมาก้ลงไม่ได้ มั้ง เล่นไม่ได้ มั้ง มันเป็นภาษามั่วๆ แล้วก็เด้ง ตลอดเลย ยังไง ใครรู้ก็ช่วยสอนหรือบอกผมทีก็ได้นะครับ เพราะผมไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันเปล่า = =" รบกวนด้วยนะครับ