ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series1

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 17, 2018, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

อ่านแล้วนึกภาพตาม จีสตริงกับโนบรา ฟิน... ::Shy:: ::Bloody::

wapwap

ตื่นเต้นดีครับ รอลุ้นว่า 2 สาวจะโดนยังไง ::DookDig::

hanabombam

ปูเรื่องได้น่าสนใจ ลูกค้าสองสาวหุ่นกระชากใจ แบบนี้ต้องจัดให้หนัก

jjhj1988

เริ่มเห็นเค้าลางมาไกลๆ ว่าฟินนี่ไม่รอดมือแน่
แต่บีจะมาแจมยังไงขอไปอ่านต่อนต่อก่อนนะคับ

fantastica

เกริ่นทำงานอะไรสักหน่อย สนิทกันได้งัย น่าจะทำให้อ่านสนุกขึ้นครับ

Against01

มีแบบนี้ที่ทำงาน ก็อยากไปทำงานทุกวันครับ

รักโลก รักไทย

ชอบแนวเรื่องนี้ครับ แบบเราสามคน สวิ้งกิ้งเลยหรือป่าวเนี่ย

tak19

ลูกน้องไม่ชอบ เป็นนายเค้า ต้องทำตัวอย่างที่ดี. เอาเลย. จัดไป. เป็นลูกค้ากันนานๆ

taton

ถ้ามีเพื่อนร่วมงานแบบนี้ คงจะไม่ได้ทำงานล่ะ(ทำแต่เธอแน่ๆ)

makecloud

กินข้าวเสร็จค่อยกินของหวานถึงจะฟิน  ::Evil::

exelier

เห็นมีหลายตอน ขอรับตอนที่1ไปอ่านนะครับ เผื่อติดใจจะได้ติดตาม

Saturn Wang

หัวสมัยใหม่  อยากกินก็ใส่เลย  อย่าชักช้า

cooking_gear

ได้ทั้งงาน ได้ทั้งเสียว ลูกค้าแบบนี้นี่น่าพบเจอจริงๆ ::JubuJubu::

oddsk

หยอกไปหยอกมากลายเป็นได้เสียเอง

arsenyo

ดูแลลูกค้าหน่อยซิครับ เรามันสุภาพบุรุษอยู่แล้วเนอะๆ