ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 10.เมลก็ลองแกล้งยั่วทัดดูสิ

เริ่มโดย comein x, มกราคม 26, 2018, 06:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 10.เมลก็ลองแกล้งยั่วทัดดูสิ

ทัดหันมามอง พอเมลหันไปสบตา ก็รีบหันกลับไปคุยกับส าจริงๆแล้วเมลรู้ตัวมาตลอด ว่าทัดแอบมองเมล
มาตลอดตั้งแต่ออกเดินทางมา "เมลลองดูกันไหม ว่าจะเป็นอย่างสาว่าไหม"ให้ลองยังไงยังคะ เมลแอบ
หมั่นไส้อยู่แล้ว มายุ่งไม่เข้าเรื่องกำลังอารมณ์ดีๆ"เมลก็ลองแกล้งยั่วทัดดูสิครับ จะได้รู้ว่าเขาไม่มองคนอื่น
จริงไหม" สั่งมาสิคะถ้าคุณอาสั่งเมลก็ทำ "ได้จ้ะอาสั่ง" คุณอายิ้มกรุ้มกริ่ม ในวันนี้เมลไม่ใช่เด็กสาวใสๆ
อีกต่อไปคุณอาสอนอะไรๆ เมลเอาไว้เยอะมากๆ

เมลเร่งเดินจนแซงทัดขึ้นไป แกล้งเดินชมนกชมได้อยู่ด้านหน้าทัด ส่ายก้นงอนๆใหญ่ๆไปมาถามนุ่นถามนี่
อุ้ยคุณทัดตรงนี้ต้นอะไรคะ เมลถามพลางก้มตัวลง โก่งก้นงอนกลม ไห้ทัดเห็นชัดเต็มตาขึ้น ต้นไหนครับ
ทัดรีบเดินตามมา จนหน้าแทบจะชนก้น นี่ไงๆ เมลขยับนั่งยองๆ ชี้ลงที่ต้นไม้เล็กๆ ตรงระหว่างขาพอนั่งลง
แบบนี้กางเกงก็รัดเข้าในร่องหอย ชัดขึ้นมาเป็นกลีบอูฐ อันนี้คะต้นนี้ๆ เมลชี้นิ้วตรงหว่างขา เฉียดเนินหอยโหนกๆ
ไปไม่กี่นิ้ว ต้นนี้หรือครับๆ ทัดถามซ้ำหลายรอบ มองยังไงทัด ก็ไม่เห็นต้นไม้ซักที เพราะตาจ้องมองแต่เนินหอย
ปากตะกุกตะกับบอกชื่อต้นไม้ไม่ถูก เมลแกล้งนั่งบิดไปบิดมาอวดเนินหอย สักพักก็ลุกขึ้นรูดซิบถอดเสื้อวอร์มออก
ร้อนจังเลยค่ะ นมขาวๆปลิ้นล้นเสื้อออกมาครึ่งเต้า เสื้อกล้ามตัวเล็กปิดเนินอกไว้แทบไม่มิด หน้าท้องขาวเนียน
มีเหงื่อเปียกซึมไปจนถึงสะดือ เมลดึงขอบเสื้อกล้ามกระพือไปมารัวๆ ทัดแอบกลืนน้ำลายลงคอ ให้ผมช่วย
ถือของไหมครับคุณ ไม่ต้องค่ะทัดถือเยอะแล้ว ไม่เป็นไรครับผมแบกได้อีกเยอะ เอางี้ช่วยถือเสื้อวอร์มไห้หน่อย
ละกันค่ะ เมลจะขอเช็ดเหงื่อนิดค่ะ เมลโยนเสื้อให้เกือบจะคลุมหน้าทัด หยิบผ้าเย็นขึ้นมานั่งยองๆ ล้วงเช็ดคอท้อง
หน้าอกทัดชำเลืองมองนม แต่แกล้งมองไปอีกทาง ท่าทางดูงุ่นง่านมาก เป้าทัดตุงดันกางเกงออกมาเป็นลำชัดๆ

เอามานี่ ฉันถือเอง สาเดินตามมากระชากเสื้อวอร์มเมลไปถือไว้ งั้นทัดช่วยถ่ายภาพให้เราหน่อยค่ะ เมลขึ้นคล่อม
คุณอาแอ่นก้น โผสท่าถ่ายภาพกันเหมือน กำลังมีsexกันอยู่ บางภาพเมลถกนมออกมา เอาหัวนมยัดปากคุณอาดูด
ให้ทัดถ่ายภาพกันจะๆ แต่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้า ทัดตามถ่ายภาพเป้าตุงจนต้องเดินงอตัว สาเดินตามดูท่าทางหงุดหงิด
หน้าบูดบึ้งแต่ไม่ได้พูดอะไร สักพักใหญ่วางสัมภาระทิ้งไว้ที่โคนไม้ แล้วเดินหายไป ทัดถ่ายภาพอยู่อีกพักกว่าจะรู้ตัว
รีบเดินไปเอาของที่วางอยู่ เดินเร็วหน่อยนะครับ เราจะถึงน้ำตกแล้ว สา สา สา สา ทัดรีบเดินไปตะโกนเรียกไปแต่

ไม่มีเสียงตอบกลับ จนถึงน้ำตกเจอสายืนรออยู่ กูจะกลับสาพูดเสียงดัง กูจะกลับแล้ว อ่าวทำไมละคะตกลงกันว่า
ต้องนอนที่จุดกางเต้น ไม่ใช่หรือคะ เมลแกล้งถาม แล้วหันไปยิ้มใส่คุณอา สาหันไปจ้องทัดตาเขม็ง กูจะกลับทัดเดิน
ไปจูงมือสาเดินไปอีกทาง สาดิ้นนิดหน่อย ก่อนจะโดนกึ่งจุงกึ่งลากไป ได้ยินเสียงเถียงกันดังลั่น แล้วสาก็เดินเร็วๆ
ย้อนกลับไปทางที่เรามา คุณครับต้องขอโทษจริงๆครับ เดี๋ยวผมขอตามไปดูเมียก่อน อ่าวแล้วเราละคะ เอางี้ครับ
คุณเอาวอไว้หนึ่งตัว คุณพักรอตรงนี้ก่อน ตรงนี้เป็นจุดพักเล่นน้ำพอดี ผมจะลงไปส่งเมีย แล้วเดินย้อนขึ้นมา เดินตัวเปล่า
ผมไปไม่นาน น้ำตรงนี้ลงเล่นได้นะครับ ปลอดภัยทัดกองของไว้ แล้วรีบเดินไป

พอทัดไปไกลแล้ว เมลกับคุณอาหัวเราะกันจนท้องแข็ง ให้เมลยั่วทัดแบบนี้เกิดคืนนี้เขามาปล้ำเมล จะทำยังไงคะนี่
"อาว่าให้เขาเคลียเมียเขาก่อนดีกว่า" น้ำตกที่เราอยู่ เป็นตาน้ำขนาดใหญ่ มีแอ่งน้ำตรงกลาง ล้อมด้วยต้นไม่ใหญ่
มีทางน้ำตกลงมา กระแทกกับซากต้นไม้ ก่อนพรมลงมาคล้ายฝนตก เราเดินสำรวจกันสักพัก ก่อนจะมาลงเอยตรงลานหิน
ที่มีตะไคร่น้ำเกาะจนเขียว คุณอาหยิบกล้องขึ้นมาตั้งก่อนจะวอ "คุณทัดๆถึงไหนแล้วครับ" ผมยังไม่ถึงจุดพักเลยครับ
ทัดตอบแล้ว "มีนักท่องเทียงกลุ่มอื่นๆเดินมาบ้างไหม" ไม่มีเลยครับ "น้ำตรงนี้ปลอดภัยแน่นอนนะครับ" แน่นอนครับลงเล่นรอ
ได้เลยครับ คุณอาหันหลับมา เมลนอนรออยู่แล้วค่ะ ถอดเสื้อผ้าออกหมด เอาเสื้อวอร์มปูลงกับพื้น นอนอวดเนินอกสวยๆ
อากาศเย็นสบาย ละอองที่น้ำตกกระเด็นลงมาฟุ้งทั่วไปหมด ผิวขาวๆของเมล ตัดกับสีเขียวของตะไคร่น้ำ เมลเองก็ชอบวิวป่าสวยๆ
คุณอาสั่งให้เมลแอ่นนมแอ่นก้น โผสท่าตามใจชอบ ตั้งแต่บนลานหิน จนลงไปแช่ในน้ำ เมลโผสท่าให้ถ่ายภาพจนพอใจ ท่าทางคุณอาสนุกมาก

"เมลจ้ะใส่เปลี่ยนชุดเถอะ" คุณอาเอาชุดที่เตรียมไว้ ออกมาให้ใส่เสื้อผ้าทีละชุดๆ คุณอาตามเก็บภาพเรื่อยๆ
"ขอท่าหมาค่ะ"เมลคุกเข่าโก่งโค้งตามคำสั่ง ซุกหน้าลงบนเสื้อวอม ฟังเสียงน้ำตกเพลินๆ คุณอาถ่ายภาพรัวๆ
เดินเข้ามารูดกางเกงลงไป แค่พ้นร่องหอย ตีก้นเมลเบาๆ เดินถอยออกไปถ่ายต่อ "โก่งตูดค้างไว้นะครับสวยๆ
มุมนี้สวยมาก" คุณอาเดินถ่ายภาพไปมารอบตัว ก่อนจะกลับมา ก้มลงตวัดลิ้นลากสวนร่องจนขึ้นมาถึงรูตูดอ้ายย
ยยยยยยยยย เมลสะดุ้งขนลุกซู่ซ่าไปหมด มือข้างหนึ่งลูบไล้อยู่ที่ก้น มืออีกข้างเอื้อมมาคลึงเบาๆที่หัวนม ลิ้นอุ่นๆ
ชอนเข้ามาในร่องหอยเบาๆ รัวตวัดไปมาอูยยยยยยย ซื้ดดดดดดดดด อา......... ดีจังค่ะ บรรยากาศสวยๆแบบนี้
โก้งโค้งตูด ให้คนเลียหอยนี่มันพินดีแท้ เสียวรูแบบคูณสองเลยค่ะ "ทำไมน้ำเยอะจัง แอบเงี่ยนตั้งแต่ตอนไหนคะ"
คุณอาพูดพลาด ดูดดุนเม็ดเสียวเข้าไปในปาก รัวลิ้นลงที่ปลายเม็ด อูยยยยยย อูยยยยยยยยอ้ายยยยยย บีบหัวนม
จนแทบบี้แบนติดมือไป เมลสะบัดก้นไปมา ร้องเสียงหลง ก็เงี่ยนตั้งแต่ตอนถ่ายรูปแล้วค่ะ อา.....ซี้ดดดดดด คุณอาขา
ดูดแรงไปแล้วค่ะซี้ดดดดดดดด คุณอาปล่อยเม็ดเสียวออกจากปาก รูดซิบควักควยยาวๆ ออกมายัดพรวดเข้ารูหี
ที่เดียวเกือบมิดลำ ท่อนเอ็นแข็งๆยาวๆ เบียดบี้แคมหีปริ้นลงไปตามแรง หีแฉะๆขับน้ำลื่นฉ่ำออกมารับทันที
อ้ายยยยย ซี้ดดดดดดด คุณอาสาวควยจนเกือบหลุดออกจากรูหี สองมือดึงสะโผกกระแทกสวนเต็มแรง แล้วยัดควย
เข้ามาจนมิดอูยยยยยยยยย............. ลึก.....มาก...ค่ะ...คุณอา... จะทะลุออกปากอยู่แล้วค่ะ ซี้ดดดดด ซี้ดดดดดด
คุณอาสาวควยยาว..... แล้วกระแทกลงกระแทกตรงเข้ามาหลายครั้งอูยยยยยอา..... แคมหี ซี้ดดดดด ปริ้นเข้าออกๆ ทั้งเสียวทั้งจุก

คุณอานั่งกุมน่องร้องอูย "ไม่รู้เป็นอะไรขาไม่มีแรงเลยครับ เหมือนจะเป็นตะคริว" คุณอาบีบไปมาที่น่อง หน้าดูซีดลงไปเห็นๆ
เมลขยับลุกขึ้นมา นั่งชันเข่าเอากางเกงซับน้ำเงี่ยน ที่ขมิบล้นออกมาเป็นระรอกๆ สงสัยเดินเยอะค่ะ แล้วก็มาซอยอีก
เอื้อมมือไปช่อยนวดน่องให้ แก่แล้วก็งี้ละ "ยังไม่เสร็จหรือครับ" เมลพยักหน้า ต่อไหวไหมคะ เมลไกล้แล้วค่ะ ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

MAC

น้องเมลนี้หน้าจะเสียวเยอะมากนะ (ผมช่วยอีกคนไหมครับ) ::Shy::

Phoowadol

อ้าว! แบบนี้เดี๋ยวทัดกลับมาได้เห็น บทสวาทแน่ หรืออาจมีสวิง

sp502

งานนี้จะมีมวยหมู่ สวิงไหมเนี่ย น้องเมลเสียวขนาดนี้ คงยอมนะ อิ อิ

mr.supply

สุดยอดมากครับได้บรรยากาศมากและบรรยายตอนเคลียร์กันได้เหมือนสุดๆ ครับขอบคุณครับ

xonly-1786

por774

amtorff73

เมลคงติดใจเรื่องชอบโชว์ซะแล้วสิครับ ...ผมยังแอบลุ้นให้ทัดจัดน้องเมลซักดอกอยู่นะครับเนี่ย