ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mbeo22

พามาล้างตัวอยู่ห้องมีเสียวกันแน่นอน ต่างคนต่างเงี่ยนแน่เลยครับ

Gondar

เจอแบบนี้เอ้าดอร์แน่ๆ แอบเยกันข้างพุ่มไม้

ลงตัวสุดๆ วินวินกันไป ::JubuJubu::

hon5678

จิตอาสานี้ อาสาเรื่อง sex ด้วยเลย อืม

นี้สิ ชู้ทางกาย ไม่ใช่ ทางใจ

ipor

ผมพลาดเรื่องดีๆแบบนี้ไปได้อย่างไร

เจอเพื่อนบ้านแบบนี้ ทำกิจกรรมกลางแจ้งด้วยกันแบบนี้ บั้นก็ต่อกิจจกรรมในร่มต่อเลยครับ

ผัวและเมียทั้ง สอง ชมแบบนี้ ต่อไก็จัดแลกคู่กันเลยไหม
สงสัยว่าที่ชาวบ้านแบบลือกัน นี่ ไม่เข้าหูผัวเมียของทั้งคู่บ้างเลยเหรอ

lllkitkunglll

ชวนขึ้นห้องแบบนี้คือสมัครใจใช่ไหม

ก็เลยเก็บขยะกันทุกอาทิตเลย แล้วแฟนของตัวเองมันไม่อยู่กันทุกอาทิตเลยหรือไงนะ

coco6969

มีจิตอาสาแบบนี้ ผมทำให้ฟรีทุกวันเลย จะเยทุกวันหลังทำงาน สู้ไม่ถอย ::Yes!::

เกสสรร เพชรมนี

พามาล้างตัวที่ห้อง ไม่รอดแน่นอน
เยเรียบร้อย

otto_b

ชวนมาล้างตัวที่ห้องด้วย สุดยอดจริงๆ ล้างเกลี้ยงเลย  ::GiveMe::

myaopap

นายเป็นคนโชคดีอะไรเช่นนี้

วินๆทั้งคู่ เห้อ มีใครสนใจเก็บขยะบ้างไหมคร้าบบบ

chaiyan14731

Tee001

เหมือนเจอสิ่งที่จะมาเติมเต็มให้กันในสิ่งที่ขาดไป  ชวนมาห้องขนาดนี้ต้องจัดแน่นๆ 555

::Fighto::สู้ๆนะครับคุณ (S)Kater  ผมติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ

youtome3

บางทีก็อยากหลุดไปในโลกการ์ตูนนะอะไรๆมันดีไปหมดทุกอย่างเลย ::Fighto::

โชคดีได้แตกในอีก ไม่พออารมเหมือนเจอคนที่เข้ากันได้พอดีเลย

huwat0427

kipkipju kisdsada

อะไรๆก็เป็นใจเข้าทางซะหมด มีแต่เราสองคน คุณนายก็แต่งตัวมาซะเช้งวับเลยยย ทางสะดวกแล้ว แต่หรือยี้จะเป็นแผนล่อเสือออกจากถ้ำนะ
edit>>เราก็ระแวงนึกว่าจะมีการลองใจกัน ที่แท้กลายเป็นปล่อยให้เสือหิวมาเจอกัน รักส่วนรักแต่ความหิวก็ไม่เข้าใครออกใคร รักเค้าก็ไปหา ถ้าเธอหิวก็แวะมา วินๆกันไปเนอะ เพื่อนบ้านก็ช่วยเหลือกันไป อิอิ

The Naive

ดูหน้าตาผู้ชายและขนาดตัวแล้วไม่น่าใหญ่ แต่ก็ดันใหญ่

Edit กลายเป็นขาดกันทั้งคู่ พอมาเจอกันก็ happy ending เลย

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน