ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 25 : อเวจี

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

เปิดเรื่องมา พลอยกะคิราระก็มีแผนทำให้ริวฟ้าเหลืองซะแล้ววว
จะยังไงต่อนะ ขอติดตามนะครับ

หน้าตากระแตนี่ เหมาะกับการเป็น1ในฮาเร็มริวจริงๆ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: tungbts เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2020, 09:55:57 ก่อนเที่ยง
ไอ้เพียวมึงตายแน่ๆ...กระแตมาจากไหน....เวย์ยศอะไรแน่ครับท่านMono...เจ้าหน้าที่พิเศษ ]  :  โห เละเทะเลยนี่ไม่รุนแรงไปหน่อยเหรอครับ พันตรีพิเศษ...และอีกประโยคนึงครับ...เจ้าหน้าที่พิเศษ ]  :  แล้วเรื่อง คุณกุลธิดาล่ะครับ พันเอกพิเศษ...ผมว่าต้องมีประโยคนึงที่ผิด

พันตรีครับ พันตรี  ขอบคุณที่แจ้งครับผม

แก้ไขเรียบร้อยครับ

dwarf

ขอบคุณครับ.. หรืออาจจะเป็นคราวเคราะห์ของพี่อั้ม.. ที่ทำให้เปิดความรู้สึกในใจกับริวกะได้เต็มที่... 
ขอบคุณนะครับ.. แม้นหายไปนาน... แต่ก็ยังรอผลงานครับ

อิโต มัตซึ

รอติดตามอั้มจะเผยความรู้สึกเเท้จริงไหม

xvenomz

สุดยอดครับ ตอนนี้ มีแฝงอารมณ์แนว แบทแมน มาด้วย นอกจากพลังเหนือธรรมชาติแล้วยังมี เทคโนโลยี สุดล้ำอีก

MCAD1432

มิสเตอร์อเวจีเริ่มโชว์ความสามารถบ้างแล้ว

fantastica

นายริวได้เวลาโชว์เทพ ส่วนนายเวยืเริ่มเผยตัวตนมากขึ้น

neimuchan

ยะ แย่แล้ว กระแตเริ่มทำดาเมจกับผมแล้ว ทั้งๆที่ตอนก่อนๆผมเชียร์แต่เทงงูอ้วน อ๊ากกกกกกก

โรคภูมิแพ้สาวแว่นกำเริบ

ว่าแต่ เมื่อไรไอ้เวรจะเฉลยหว่า ว่าเป็นใคร - -

.....

แถมให้สำหรับ สายสาวแว่น   

Edit By #Monotone

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

missnihgs

พี่อั้มคนสวยจะโดนขนาดไหนนะครับติดตามๆแล้วกระแตจะเข้าร่วมฮาเรมนายริวไหมครับ

pd19811983

ต้อนรับการกลับมาครับ หายไปนานเลย ขอบคุณที่ยังนำผลงานดีดีมาให้ได้อ่านครับ

jeab2504

ร้ายนะทั้งสองสาวจัดงานไว้ให้พี่อั้มเห็นแล้วจะอดใจไหวหรอ

sawong sad

ถ้าไม่มัวแต่น้อยใจก็คงไม่ต้องรีบขนาดนี้แล้วนายริว แค่ยังมีเวคอยซัพพอตยุ

Flare cnx

เวย์มีเรื่องลึกลับเยอะจัง
งานนี้่ เวย์จะดูเฉยๆจริงๆเหรอ

Nithiwit Sakfan

มีตัวละครมาอีกคนแล้ว แต่ก็ไม่ธรรมดาเลยทั้งสวยทั้งเก่ง