ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Autumn Fan - พี่สะใภ้สุดเปลี่ยว (แปลไทย โดย trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 26, 2016, 09:12:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

พอดี ไม่ได้แปลมานานมาก แต่พอมาอ่านเรื่องนี้รู้สึกภาพถูกใจ น่าแปล ก็เลยแปลเล่นๆดู เนื่องจากไม่ได้แปลมาเป็นเวลานาน สำนวนอาจจะไม่มืออาชีพเลยนะครับ ถ้าผลงานแปลได้ไม่สมูทหรือแปลกๆ หรือ ไม่เนียนยังไง ก็ติชมกันได้นะครับ จะได้ปรับปรุงในผลงานชิ้นถัดไป

ultrasonic

xsoulkung123

เรื่องนี้ดีมากครับ
แปลไทยได้ดีสนุกเร้าใจมากครับ
ขอบคุณครับ
::Me?::

bannoknon

แปลได้เยี่ยมมากครับ เป็นกำลังใจให้ ขอบคุณครับ  ::HeyHey::

johnywalker

drof666

ไม่เป็นไร พี่น้องกันทำแทนกันได้ ไม่ผิดกติกา ::Shout::

shikouin

ขอบคุณครับ ::Thankyou::  แอบมีความสัมพันกับพี่สะใภ้สุดสวย ::Shy::

karnkarn

ragisan

เบาๆ น้องชายแรงจริงๆเลย
ส่วนพี่ชายไม่ต้องหาสาวให้น้องชายแล้วล่ะ
มีสาวที่ชอบน้องชายมาแล้วไง ฮ่าๆ

เอาเป็นว่าถ้าเรื่องมีต่อ ผู้ชายคงมีลูกแบบงงๆกันเลย

ไงขอขอบคุณคุณ trong5171 มากนะครับ แปลได้โอเคกันเลยทีเดียว

gooda

ขอบคุณมากนะครับ ก็ชอบนะครับ ผลิตผลงานออกมาอีกนะครับ