ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

noomxxx

ลุงพลแม่งชั่วว่ะ เลวสัดๆ โป๊ะยาสลบ ข่มขืน ไม่แมนเลยว่ะ

Debaker Singlek

เพราะความแส่หาเรื่องของหมอพลอยเละต้องโดนลุงพลจัดการ แต่กรรมของลุงพลนกเขาเกิดไม่ขันเอาตอนนี้แต่ยังได้ถ่ายรูปไว้ แล้วแต่ไปหมอพลอย จะโดนไรบาง โดนแบบไหนหว่า.ลุ้นๆๆๆๆ

Mikami

นึกว่าจะได้รออ่านนานเร็วจริงๆขอบคุณคับ  บอกแล้วลุงพักผ่อนบ้าง555 ::Oops::

SSPor

ถ้าลุงโดนบิ๊กตืบก็หมดสนุกสิครับ อยากให้ลุงพาเจ้าบิ๊กมาเข้าแก็งพาไปลุมสาวๆน่าจะดี อิอิ  ::WooWoo::

testman

อ่านแล้วรู้สึกลุงแกผิดคาแรกเตอร์ไปหน่อย

แต่ก่อนลุงจะร้ายยังไงผมว่าลุงแกก็ไม่ขนาดนี้ ยังมีความเป็นสุภาพบุรุษอยู่เยอะ สาว ๆ ถึงได้หลวมตัวไปกับแก

พอมาตอนนี้ ทำไมอยู่ ๆ นิสัยแกกลายเป็นจอมมารไปได้เนี่ย

suratad

หมอพลอยโดนลุงพลไหมนะตอนนี้
แต่งัยๆก็ต้องโดนจนได้แหละ

Pongsathorn Weerahong

หมอพลอยไม่น่าจะรักลุงพล เหมือนสาวๆคนอื่น จะมีความแค้นมากกว่า ลุงพลจะกำราบได้ไหม

swss2511

ไม่รู้จะสมน้ำหน้าหรือสงสารลุงพลดี ถึงตอนเสียวสุดๆดันเหี่ยวจากการใช้งานไม่ยอมพัก จากนี้ต้องรอลุ้นว่าหมอพลอยจะตกหลุมยอมตามใจลุงพลหรือเปล่า

Joker CMU

::WooWoo:: ลุงพลเริ่มเข้าโหมด Dark Side ซะแล้น ::WooWoo::

sdgundams

หมอพลอยต้องเอาคืนลุงพลแน่ๆ อย่าไปยอมนะครับ เอาคืนให้สาสม จุดจบ ลุงพล นี่จะโดนNTRไหม

nonnon

ส่วนมากภารโรงผ้าขนหนูเหลืองจุดจบไม่ดีนะ

แต่เรื่องนี้เชียร์ลุงพล

asiakook

สงสัยมนุษย์ลุง ใช้ขวดโรลออนทำหลักฐานเท็จแน่เลย เหมือนน้องนาถเปิดซิง อิอิ ขอบคุณครับ

zaa2518